1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em hỏi cái này cái !

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi tranganh16, 31/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tranganh16

tranganh16 Thành viên mới

Em hỏi cái này cái !

Nếu dùng tampon thì có bị mất trinh ko ạ ? Tại mấy đứa bạn em , đứa thì nói là có , đứa thì kêu là ko . Chị nào đang dùng hay biết , nói cho em với . Em cám ơn .

2. Banchuyende_VTV

Banchuyende_VTV Thành viên mới

Không đâu, bé cưng ạ. Nhưng tránh vận động mạnh thôi. Nhưng nếu em không ra máu nhiều thì cũng không cần dùng đến thứ đó làm gì ...
  3. Ga`_CoN

Ga`_CoN Thành viên mới

Hic, nhớ lần đầu tiên biết đến cái đó là của host MOM. Host MOM rủ đi nghỉ tắm biển nhưng đang có period nên ko tắm được. Thế là bị ngay câu thắc mắc: Mày dùng tampon thì sợ gì. Hỏi ra hoá ra là cái băng dài 1 gang tay bé xíu, nhét vào chỗ đó và có một sợi chỉ thò ra ngoài. Dùng cái đó hình như vận động như bt, bơi tự nhiên hay sao ý. Nhưng mà cứ nghĩ đến nhét cái dài ngoằng đó vào trong chắc đau lắm. Thôi chẳng dám. Dùng bỉm cũng đưọc
    Tình bạn tươi thắm như hoa. Tình bạn là một bài ca yêu đời. Friendship means 4ever
  4. tranganh16

tranganh16 Thành viên mới

Thưa Gà con là chưa thử chưa biết đâu nhé ...... Cái đấy trông nó dài thế thôi nhưng khi dùng phải push nó lên vì cái lõi nó ở trong mà. Nó to bằng cái ngón tay cái thôi cô nương ạ . Dài đâu mà dài , nhìn vậy thôi .
    To chị banchuyenvien_vtv : thía hả chị ? Em hỏi vì em chẳng chắc nên cứ mạnh dạn hỏi các bậc đàn chị cái .