1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

em hỏi về bài Let it be và Yesterday

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi newmember84, 13/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. newmember84

newmember84 Thành viên mới

em hỏi về bài Let it be và Yesterday

chào mọi người ạ, em cũng là 1 người rất yêu thích Beatles, đặc biệt là Let it be & Yesterday ạ. Em dạo này đang đàn đúm tí, muốn kiếm bản nhạc đệm piano của Let it be & Yesterday để tập hát, nhưng em search mãi ko thấy. Anh/chị/bạn nào có thì có thể chia sẻ cho em ko ạ, em xin cảm ơn rất rất nhiều ạ!

chúc box luôn phát triển ạ!
  2. camennpnk92

camennpnk92 Thành viên mới

http://www.danapannell.com/BEATLES/ <=> bạn cứ vào đây mà xem thích thì down về rất nhiều bản đệm cho các bài hát của Beatles đó- tha hồ mà hát
  3. newmember84

newmember84 Thành viên mới

cám ơn bác camennpnk92 rất nhiều! trang này rất hay, để hát karaoke thì tuyệt!
    nhưng em muốn tìm bản nhạc cơ ạ, để tự đệm ý mà. Mong mọi người chia sẻ với ạ! Em xin cảm ơn lắm lắm!
  4. neo99son

neo99son Thành viên mới

Pls kindly click on this link to the Beatles complete song book with the chords
    http://www.box.net/shared/3x5cv1ignt
    ----------------------
    When I find myself in times of trouble,
    All my troubles seemed so far away...

5. camennpnk92

"Beatles Complete Song Book" - Nói thiệt nha, "Complete" đc mới là lạ đó (ha ha ha ha),cái này chỉ là 1 phần nhỏ thôi , nhưng dù sao cũng cám ơn vì đã up - những gì về Beatles sẽ ko bao giò "Complete" đc đâu [8Đ]
  6. camennpnk92

sẳn tiện, xin đc giới thiệu với mọi nguời 1 chương trình dạy guitar gồm Chord và cách đánh các bài nhạc (hoăc có thể để làm karaoke hát cho dzui)
    + Tên chương trình: Guitar Pro 5.1 (3 CD)
    - CD 1 - dùng dể setup
    - CD 2 & 3 - gồm các file với dạng gb3, gb4, gb5 - gồm nhìu loại nhạc cụ như: Guitar (lead-Rhythm), Bass, Trống.... - Ở CD 2 có rất nhiều nhạc của Beatles nhưng ko có "Complete" (đa phần là trong các 13 album chính và cái Past Master thôi) - còn muốn có mấy cái khác thì chịu khó lên mạng down về vậy..
    - Nếu muốn biết cách bấm Gam trên Guitar thì chỉ việc bấm vào chữ "A" trên bàn phím là nó sẽ hiện ra 1 cái bản về tất cả các Gam
    +++++ Đây cũng là 1 trang web về Guitar cũng rất hay và đã đc nâng cấp: http://www.farhat.name/index.php?load=noticias&lang=en
    - trang web này dạy cách đánh 1 số bài của beatles và các bài của các ca sĩ khác - hai ba tháng hình như nó up 1 bài
    GOOD LUCK
  7. neo99son

neo99son Thành viên mới

thats true, Beatles'' treasury is limitless to appropriate...
    btw, GP 5.1 is cool...