1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em hỏi về khám mắt ở Viện mắt TW

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi pacino27, 23/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pacino27

pacino27 Thành viên mới

Em hỏi về khám mắt ở Viện mắt TW

Em muốn khám cho con bé nhà em, có bác nào biết trên Viện mắt TW có khám ngoài giờ không ạ? Buổi tối ý, chứ ban ngày thì đông quá.
    Thanks và vote nhiệt tình ạ.
  2. dinosa

dinosa Thành viên mới

Xin trả lời bác là không ạ. khám ngoài giờ thì chỉ còn cách đến tận nhà bác sĩ để khám thôi. Nhiều bsĩ ở đấy mở phòng khám ở nhà lắm.
  3. pacino27

pacino27 Thành viên mới

Thanks bác em search cũng không thấy thông tin khám ngòai giờ ở đây. Chắc phải đến phòng khám tư rồi. Đã vote cho bác nhá.
  4. Em_xinh_ke_em

Em_xinh_ke_em Thành viên mới

Con bé nhà bác khám về gì ? cận - loạn - viễn - hay đau mắt đỏ hay là gì ?
    Truóc viện mắt cũng có khám ngoài giờ từ 4.30 - 6.30 nhưng vì số lwợng bệnh nhân đến khám ít quá nên lãnh đạo quyết định cho nghỉ phòng khám đó . Bạn cứ đưa con đến phòng khám của viện ở mặt đường trần nhân tông . Canhjcuwar hang kinh .
    Nơi đó chuyện khám cho trẻ em , không đông .
    Good luck.
  5. peo189

peo189 Thành viên mới

bác ơi, có khám ngoài giờ hành chính bác ạ, từ 4g30 đến 6g30, nhưng hình như chỉ 1 bác sỹ khám hay sao ý . Bệnh viện đấy đông bệnh nhân lắm, em cũng đag khám mắt ở đấy, mãi mà chưa khỏi
  6. mum_mim_tim_ong_xa

mum_mim_tim_ong_xa Thành viên mới

Mãi vẫn chưa khỏi mà vẫn ngồi lướt web thế này thì khỏi làm sao được. mắt bị bệnh thì càng cần cho mắt được nghỉ ngơi.
    Khám bệnh ngoài giờ theo mình biết thì không có, Nhưng bạn có thể khám ở viện mắt nhìn fía Trần Nhân Tông í, tên bsĩ là Phi. Khám mát tay lắm. Bạn cần số đt của chú Bsĩ thì pm cho tớ, tớ sẽ nt cho bạn biết.
  7. sexyboyk53c

sexyboyk53c Thành viên quen thuộc

cũng chẳng thấy đông lắm, bình thường tôi khám vào sáng thứ 7 hoặc CN, lúc thì đến buổi chiều tầm 2h , có đông thật nhưng chờ không lâu lắm đâu.
    Nhưng cũng phải công nhận: khám tư thì sẽ rất nhanh, nếu gặp được bác sĩ có trình độ thì có bỏ tiền nhiều hơn một chút mình cũng chả tiếc.