1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

em ket anh Killing Road , giup em voi .

Chủ đề trong '1981 Gà -Hà Nội' bởi Pamela, 06/11/2001.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Pamela

Pamela Thành viên quen thuộc

huhu may anh chi oi , em ket anh Killing Road lam nhung ma anh ay 'ngau' qua nen so khong dam lam quen . may anh chi co kinh nghiem thi giup em voi , em xin hau ta .

HELP ME OR I WILL DIE .
  2. TinyBlackDove

TinyBlackDove Thành viên rất tích cực

Tùi ui, lại một nạn nhân nữa của killing road hee hee, killing road có bùa ngải gì thế nhỉ hee hee. Bác palmela tỉnh lại mau đi, killing chả có gì hay đâu. Nội dung thì chán ngắt, chỉ giỏi bắt nạt chị em, còn hình thức thì nhếch nhác tệ hại, lại còn lùn hơn cả tui nữa
    Wings on fire
    I fly away through the darkness
  3. vam

vam Thành viên rất tích cực

Anh chẳng biết Killing road là ai cả nhưng thấy em Pamela dễ thương nên muốn giúp đỡ. Thứ nhất em cho anh địa chỉ email của Killing anh sẽ giúp em bomb thư tỏ tình. Thứ hai em send cho anh cái pic của em(cái này rất quan trọng) để anh gửi cho Killing giới thiệu về em. Cuối cùng em hãy đề phòng TinyBD đây là một đối thủ nặng kí của em trên con đường dẫn đến trái tim KR, em cứ nhìn cái avatar của Tiny giống của KR thì biết là Tiny sử dụng khổ nhục kế đấy.
    VAM
  4. Death_eater

Death_eater Thành viên rất tích cực

Heheheh tui đi mách Killing đây há há
    Pamela ơi,chị cứ tóm cổ killing đi chơi khè khè một lần mà xem,đảm bảo là hết kết ngay
    Death eater

TO BE A ROCK AND NOT TO ROLL!
  5. HalfmoonNUCE

HalfmoonNUCE Thành viên rất tích cực

Pamela mà giống Pamela Anderson thì bác Killing Road khéo không so găng nổi đâu

No1 's er luved any1 th way e'ry1 1s 2 b luved

Welcome to http://www.club1981.com
  6. Pamela

Pamela Thành viên quen thuộc

Tất nhiên là không giống đâu .nếu giống thì em đã tấn công trực tiếp KR rùi chứ đâu phải khổ sở thế này huhuhu . nè , bác Death eater đi chơi với KR rùi hay sao mà biết vậy ??? mấy người đừng có xúm vào nói xấu KR của tui nhé . Tui nghiệp ảnh mà ,hihi . còn mụ TinyBD ấy hả , chấp luôn . để coi sau này Pam được hay là Tiny được . hehe
  7. Hilusm

Hilusm Thành viên mới

bây giờ mới biết trên ttvnonline này lại có một người "Tốt" được như bác VAM bác giúp "Vô Tư" quá làm hilusm này rất cảm động ,em quyết tâm học tập theo bác VAM nên bây giờ các có chị em nào đang thất tình hoặc chưa có người yêu hãy đến gặp hilusm này để được giúp dỡ nhé hilusm này đảm bảo sẽ rất "nhiệt tình" giúp đỡ giống bác VAM
    [/blue][/size=4]
    Hilusm
  8. Hilusm

Hilusm Thành viên mới

này DE sao lại vào đây nói truyện người lớn ,về nhà mà bú sữa đi ,định tranh giành anh KR vói các chị lớn đấy hả anh giúp cho không cần lệ phí chỉ cần pót cho anh một cái pic của em anh sẽ cưa anh KR hộ cho hé hé
    NO REGISTER , NO MONEY ======>FREE
    "giúp cho một thúng xôi vò
    một con lợn béo
    một vò rượu ngon"
    không biết có đúng không nhể
    [/blue][/size=4]
    Hilusm
  9. mr.HAI

mr.HAI Thành viên mới

khớ khớ , sao thằng kr lại đắt hàng thế nhỉ, không biết hắn có đọc bài này không. Chắc đọc xong sướng quá ngất trên cành quất rồi haha
    123123
  10. Death_eater

Death_eater Thành viên rất tích cực

Nhầm chuồng rồi he he
    Chú VAM sao chú giúp đỡ mọi người nhiệt tình thế,có mỗi cháu là chẳng nhờ chú được việc zì huhu
    Death eater

TO BE A ROCK AND NOT TO ROLL!