1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em kiện chị Gà belysymbol!!

Chủ đề trong '1981 - Hội Gà Sài Gòn' bởi I_Cry, 28/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. I_Cry

I_Cry Thành viên mới

Em kiện chị Gà belysymbol!!

dạ xin chào các anh chị gà mái gà trống ,gà có cánh ,gà không cánh và gà....

em từ BKSG we đây mong các anh chị xữ giùm em về việc chị belysymbol@ dám we box em kiện tụng về việc giành ăn thịt gà với hụi trưởng whis của nhà em,mà lại đi dựng lên một topic mới ,không vào toà án sinh sự đễ kiện tụng .vậy với gà này em khẩn trọng tuyên bố

thứ nhất :bắt chị bely@ phải bồi thường một cánh gà cho hụi trưởng ,cắm cánh gà giả mạo
    thứ hai:cắt tiết chi bely@một thời gian là một tuần không hơn không kém về tội vu khống không bằng chứng
    thứ ba :giam giử bely@ với whis hai tuần trong tháng an chay ,hà hà

thứ tư:không được sửa bài em với tư cách là mod box này vì làm như thế thì em sẽ toi đi 100 GOld đấy

một lần nửa khẩn khoãng mong hội đồng gà chắp thuận yêu cằu của em

cause I've known I never breathe your love again
  2. belysymbol

belysymbol Thành viên rất tích cực

oan cho bely@ vu khống hồi nào đâu ... hum đó anh whis@ truyền bệnh cho bely@ thiệt muh .... ko tin mọi ngươi đè anh whis@ ra muh coi xem anh whis có bị bệnh ko ??? bely@ kiện đúng muh đâu có vu khống , yêu cầu bồi thường đê

đừng bao giờ bỏ cuộc nếu anh vẫn có thể tiếp tục,đừng bao giờ nói ko còn yêu nữa nếu như nước mắt em vẫn có thể giữ chân anh
  3. I_Cry

I_Cry Thành viên mới

chị gà phải qua bên bk bồi thường cho hụi trưởng nhè em chị không qua em la lên bây giờ
    ai phân xữ giùm em coi nè
  4. batre

batre Thành viên mới

Gì chứ giành ăn thì tui tin chắc là có bely trong này rùi...còn vu khống thì ... miễn bàn :D
    cơm nguội cũng là cơm
    bà già cũng là phụ nữ
    rượu giả cũng là rượu
    Bà Trẻ lúc nào cũng trẻ
  5. tiendpnam

tiendpnam Thành viên quen thuộc

Nếu có kiện tụng gì thì xin lập 1 Tòa án gấp !
    Tôi sẽ làm thẩm phán cho vụ việc này !
    Bắt đầu từ thời điểm này , tôi sẽ tiếp nhận những đơn thư tố cáo nhau của các bên !
    Vì tính chất vụ án còn phức tạp nên tôi muốn lắng nghe ý kiến của các bên có liên quan đến !
    Mail YIM : pascal_dophan@yahoo.fr
  6. belysymbol

belysymbol Thành viên rất tích cực

thì................. .thì..............thì ................ có giành ăn nhưng muh tớ là tớ kiện anh whis@ truyền bệnh cho tớ muh .... để bây giwò tớ ho như .................gà thí này cơ mà ....

đừng bao giờ bỏ cuộc nếu anh vẫn có thể tiếp tục,đừng bao giờ nói ko còn yêu nữa nếu như nước mắt em vẫn có thể giữ chân anh
  7. christy166

christy166 Thành viên mới

e..hèm..ở đây là box gà vì thế mọi bồi thường thiệt hại không có liên wuan đến cánh gà hay chân gà gì hết vì như thế biết lấy gà nào mà mổ sẽ vì thế Christy đề nghị nếu có xảy ra kiện tụng thì chỉ cần dẫn Christy đi ăn thì nguyên đơn và bị đơn đều ổn cả thui.
  8. tiendpnam

tiendpnam Thành viên quen thuộc

Theo lời khai của Bé Ly thì tôi yêu cầu triệu tập những cá nhân có liên quan sau : Bé Ly , Whis@m I_Cry đến trưóc quý toà để trình báo đầy đủ sự việc đã diễn ra và để quý toà xem xét các tình tiết của vụ án đòi cái cánh và chân giò gòm của Bé Ly !
    Mail YIM : pascal_dophan@yahoo.fr
  9. boysaigon

boysaigon Thành viên rất tích cực

Pascal@ ui, làm thế để làm gì? triệu tập để làm gì? phí tiền phí của.
    bely@ này, em mà giành ăn thì anh tin 100%, vì anh cũng bị em giành ăn mừ... hichic... nhưng vu khống thì tui cực lực phản đối. Bely@ không thể phạm tội vu khống được. và Bely@ cũng không bao giờ vu khống cả. Vì sao? Tui sẽ giải thích khi lần off tiếp theo của Hụi Gà. Tui đề nghị là mod tanic@ làm việc lại với bely@, cũng như I_cry@ để xem ai mới chính là người "vu khống"... hehe
    Phần bào chữa của tui đến đây là hết, bely@ thấy thế nào?
    Hanh phuc la dau tranh
  10. I_Cry

I_Cry Thành viên mới

em không chụi đâu ,hui trưởng nhà em củng bào chi giành an wé mà bây giờ hui trưởng cũng bị đáy ,đề nghi các bác qua phòng khách BK làm việc nhé.hoặc qua toà án BK nhé,thân chào
    chị belysymbol phải bồi thường cho hui trưởng nhà em,không thì ........