1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em là gà chính hiệu, các bác đừng chém, xin giúp ạ

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi gaabc, 01/01/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. smiling114

smiling114 Thành viên mới

Mình có biết 1 coffee house tên là Hanoi Opera Open (trên đường Đặng Thái Thân, đối diện Hilton Hotel) rất đẹp, ấm cúng & sang trọng. Lúc 8h30 tối có biểu diễn hát có nhạc kèm (piano, có lúc có violon). Giá cả vừa phải, đồ uống 2 người chắc 100K+. Good place :-)

Lớn rồi, cứ bình tĩnh bình thường, chia sẻ cuộc sống thường ngày, sự việc mà mình quan tâm, etc., nếu hợp thì sẽ xuôi thôi.

Chúc bạn may mắn nhé. Năm mới năm me tình củm có vẻ tốt đẹp đây :D
  2. Fixed

Fixed Thành viên mới

Cứ trên tinh thần: a thích e rồi đấy, nhưng cứ từ từ vì a còn nhiều việc phải bận tâm (chú tâm nhiều hơn cho cv, đi cafe nhậu nhẹt la cà nhiều vào nhưng đừng quá 11h). Tùy theo cv và qhệ của chú, ko có 1 quy tắc nào cả, 1 tuần đt, sms 2 lần là ổn. Nếu gái bật đèn xanh hoặc ok thì tăng tần suất lên
    Nên xúc tiến trước Tết là hay vì muà này hoa xuân đua nở đom hoa kết trái, đực cái tìm nhau sinh nở đầy đàn...
  3. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

nghe bác nói mà tôi giật mình thon thót, bạn tôi bảo tôi kg lái mb, tôi lái máy cày, 7t liệu có quá nhiều [:D]
    ------

đỏ 1: bác nên đọc lại bí kíp của bác Quark để học cách nắm tay, rất, rất chi tiết, quá ngại ngồi type lại.
    đỏ 2+3: đẽo gái là kg đc xoắn [:D] xoắn là tạch, bác đang mất dần đi thế chủ động. vả lại, chả cần nói làm gì cho mỏi mồm. đang đi thì kéo nhẹ nàng lại, tay trái đỡ lưng, đưa vai trái ra, tay phải ép nhẹ lên đầu 5s, môi đặt nhẹ lên trán 2s. xong rồi đi tiếp, 5p sau quay lại hỏi 'có thấy ấm kg?'
    ôm hôn mà cũng xin phép thì bỏ mẹ [r23)]
    đỏ 4: đúng rồi, trước khi giãn ta làm quả hôn môi 'anh về đây, ngủ ngoan nhé', rồi phóng xe lượn đi thôi. cứ tắt hẳn đt, yh, fb 3 ngày. 3 hôm sau ta lại đèo em đi chơi.
  4. quocdat1512

quocdat1512 Thành viên quen thuộc

Đúng huớng rồi còn gì. Đấy bạn cứ tiếp tục đi. Mình gợi ý là dắt vào quán nào có nhạc nhẽo ý, nhưng đừng dắt vào chỗ nào quá ầm ỹ là được. Để phụ nữ thấy thoải mái, relax hơn và k bị đặt trong tình trạng lúc nào cũng phải nói chuyện (giả vờ nghe nhạc chẳng hạn). Khi đó thì họ bớt đề phòng và bạn có thể dễ đạt mục đích hơn =P~.
    Suggest: The Big One chỗ Hoa Lư, Tầng 2 Hale Club chỗ Nguyễn Du....
    Tiến lên bạn ;)
  5. thanhcale

thanhcale Thành viên mới

Theo dõi top này từ đầu đến cuối, chẳng dám góp ý gì vì mình còn là con gà to hơn chú nhiều quá ~X, xem xem có thể học được gì ở các cao thủ võ lâm không mà.
    Phải nói là mừng cho gà con nhiều đấy.
    Mịa, ước gò mình cũng khó xử như chú thì hay quá:-??
  6. bexjnh

bexjnh Thành viên mới

Đọc cái tên topic này mà buồn cười, hôm trước xem phim trên VTV3 lúc 6h chiều có sử dụng từ chuyên môn là "gà" và "vua gà" =)) =))
  7. manutd3003

manutd3003 Thành viên rất tích cực

Ôi bạn này cùng tuổi mình, cùng ở hanoi, cũng đang học văn bằng :D. Cũng chưa từng có em nào vì gà quá. 2 gà chính hiệu rồi :D Giờ vẫn đang đi cưa cẩm nhưng mà xem ra công việc này khó quá, cứ rối bù hết.
    Dạo này trời rét quá nhắn tin hỏi thăm e nó bảo trời rét nên đi học về là chỉ muốn chui vào chăn. Chẹp chẹp. Rủ đi chơi cũng có vẻ gian nan.
    Cố lên!!!

P.S: PM cho tớ cái nick hay số đt làm quen phát bạn nhỉ.
  8. bourdinnguyen

bourdinnguyen Thành viên mới

Chịu khó để ý sẽ nhận thấy ai thật lòng với mình:-c
  9. gaabc

gaabc Thành viên mới

delete
  10. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Chủ đề đã bị khóa với lý do: theo yêu cầu của chủ topic
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa