1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

em là k28 các bác ma cũ có lòng hảo tâm giúp với

Chủ đề trong 'Đại học Kinh tế Tp.HCM' bởi KILL_ME_new, 13/12/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. KILL_ME_new

KILL_ME_new Thành viên quen thuộc

em là k28 các bác ma cũ có lòng hảo tâm giúp với

như các bác đã biết thì trường mình sắp thi rồi , em còn nhiều bỡ ngỡ chưa quen với cách làm bài thi ở chương trình đại học , em cũng ko hiểu lắm cách ra dề và chấm thi của trường , mong các bác chỉ giáo giúp
    đặc biệt , các bác vui lòng cho em biết đề thi học kì 1 năm thứ nhất k27 ,k26 , các môn lịch sử kinh tế , môn , luật đại cương , môn địa lí kinh tế với
    làm bài xong thì khoảng bao giờ biết điểm ạ
    em ko biết hỏi ai , mong các bác chỉ giáo giúp đỡ em với
    em cảm ơn trước ạ

LET ME KILL U
  2. Peace_do

Peace_do Thành viên rất tích cực

Khỏi lo đi em,trường KT có điểm sớm lắm. khoảng chừng 3 tháng sau khi thi thôi. Khi biết mình thi lại thì cũng chuẩn bị thi kỳ tiếp theo luôn. Đừng có mong là có điểm sớm .
    Người ta gọi tôi là lái buôn, còn tôi thì thích buôn....
    Hủ hèm của box KT, nhậu vô địch box KT Tp HCM
  3. Xin_chao_new

Xin_chao_new Thành viên mới

Hehe... cẩn thận với 3 cái môn trên nhé, bây giờ lớp "anh" (k25)vẫn còn nhiều bác phải luyện thi mấy môn đó... nhất là cái môn "Pháp luật đại cương"
    Công nhận, chưa thấy trường nào công bố điểm thi chậm như trường mình, chắc tại học sinh đông quá
  4. KILL_ME_new

thế mà hôm nọ em đọc quyết định của bộ là chậm nhất sau 7 ngày thi sẽ công bố điểm cơ đấy
    super banana
    thế ra đề thi là 1 người ,chấm là giáo viên dạy mình hả các bác
    khiếp quá thế đề thi mấy năm trước là gì , bác nói em nghe với

LET ME KILL U
  5. caheo_

caheo_ Thành viên rất tích cực

Ờ thì hãi nhất là cái môn " Pháp luật đại cương " , may mà vừa đủ để khỏi rớt. Cố gắng đừng để rớt môn này, vì thi lại khó lòng đậu lắm
    CÁi chuyện ai ra đề thi thì khỏi cần biết cũng được, thầy cô nào chấm mình cũng ko sao cả
    Nói chung là cô em cứ xuống chỗ photo ở cơ sở chính có bao nhiêu giấy tờ gì liên quan đến đề thi thì cuỗm về ( ko chỉ xem k26, k27 thôi, xem được càng nhiều càng tốt)
    Chúc thi tốt nhé

Welcome to a trip
    Into my hurt feellings
    To the center of my soul

6. KILL_ME_new

hic hic , em đã xuống cơ sở chính rồi nhưng mà chỉ có đè cương ôn tập thôi chứ ko có đề thi
    à , các bác cho em hỏi nếu mình học thi trong đề cương đáy liệu có được ko , hay là ko đủ
    mà trừơng mình mãi 30-1 mới nghỉ tết ạ , thế cũng là 29 tết rồi còn gì , mà em ra ngoài Bắc thì phải mất 2 ngày tức là mung 1 mới tới nơi sao
    bình thường mọi năm có nghỉ muộn như thế ko ạ

LET ME KILL U
  7. tensatthuvotinh

tensatthuvotinh Thành viên mới

trường Kinh tế là trùm nghỉ muộn mà nhưng đừng có lo khoảng chừng 19-20AL là nghỉ rồi. Kế hoạch thì như vậy thôi đừng có lo.
    Em hãy xuống 279 Nguyễn Tri Phương vào các tiệm Photo. Ở đó có đầy đủ đề thi và câu trả lời về tất cả các môn. Tuy nhiên em hãy nhớ là thứ này chỉ mang tính chất tham khảo mà thôi. Học nguyên trong đó thì đời em đi đứt đó. Chúc em thi đạt kết quả cao trong học kỳ này và có hứng thú trong học kỳ tới.
    Nam vô tửu như kỳ vô phong
  8. trungtamtuvan

trungtamtuvan Thành viên quen thuộc

ác ác ghét ghê nhe... nói có qui chế phúc khoả khỉ khô ..
    hồi trước tui kiện môn: ktế chínhi trị
    khổ nỗi .. nó báo diểm cách ngày thi lại có 2 tuần (quá tắc trách).. thêm mấy bà phòng giáo vụ ngâm cái đơn phúc khảo của tui...
    kết quả.. sau nhiều lần lên nhắc
    và lần cuối 3 ngày trước ngày thi lại tui lên nhắc . yêu càu phúc khảo thì bả trả lời :.. thui chịu khó thi lại lấy điểm cao.. có gì thì cô so diểm phúc khảo và điểm thi lại
    thế là mất oan 10.000d tiền phúc khảo phí .. đến giờ 2 năm rùi họ đậu có phúc khảo đâu. có thi lại vẫn hoàn thi lại .. vậy khinh nghiệm xương máu thấy oan ức thì chịu đừng đi phúc khảo uổng tiền chịu khó học lại vậy
    tình chỉ đẹp khi còn giang dở
    đời hết vui khi đã vẹn câu thề
    đời là bể khổ muốn bớt khổ thì hãy đi tu vấn
    http://www.trungtamtuvan.svvn.net
  9. Peace_do

Peace_do Thành viên rất tích cực

thôi cái zụ phúc khảo thì bó tay, chưa bao giờ tui nộp đơn phúc khảo hít. Bởi vì đá lượt đi thì cần phải đá lượt về mới phải đạo. Sau đó còn đá thêm hai hiệp phụ. Cuối cùng đá penalty thì mới qua. Nhưng mà kiến thức ngày càng được cũng cố thêm.
    Người ta gọi tôi là lái buôn, còn tôi thì thích buôn....
    Hủ hèm của box KT, nhậu vô địch box KT Tp HCM
  10. On4U

On4U Thành viên rất tích cực

Đá nhiều lần quá nên bây giờ bác Peace_do chỉ còn bộ xương và cây kiếm thôi đó... keke...
    All for you