1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

em làm thế này có được ko? Mong các bác chỉ giáo

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi yeulakho12, 21/07/2012.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. yeulakho12

yeulakho12 Thành viên mới

các bác ạ tình hình là hôm nay em đến chỗ cáo định gặp trực tiếp để làm lành nhưng gọi điên nt cáo đều ko trả lời. Em bực wa về đến nhà thì nó nt cho em nói xloi từ trước đến giờ đã làm phiền em kiểu ý như muốn chấm dứt. Em hỏi thế đã suy nghĩ kỹ chưa thì cáo bảo suốt 10 ngày qua đã suy nghĩ rồi, ngày nào cũng nghĩ ( câu này là em vẫn còn thấy mùi giận hờn của cáo). Xong nói qua nói lại mãi cáo mới bảo là hãy để cho cáo thêm thời gian nữa đi, giờ cáo muốn ở 1 mình trong thời gian dài. Theo các bác thì cáo có ẩn ý ji ko và em còn cơ hội ko ạ?
  2. M4U007

M4U007 Thành viên mới

Quay tay chán chê rồi cũng ko thay đổi được tình hình. Ca này TẠCH VĂN ĐOÀNH RỒI!
  3. supersdream

supersdream Thành viên mới Đang bị khóa

Cái đỏ ấy. chú mày giận quá mất khôn rồi. Đã muốn quay lại với cáo lại hỏi cáo câu"Em hỏi thế đã suy nghĩ kỹ chưa " thì chú tự bóp dái mình rồi. Chú hỏi cấu ấy, anh cũng thấy ngứa tai, giọng trịch thượng như vậy, nghe thối tai. Một khi chú phát ngôn như vậy tức là chú phải thực sự trên cơ gái và có tinh thần coi việc bỏ gái nhẹ như lông hồng. Đằng này lại xoắn lên.
    Chú mày có cơ hội làm chủ chận đấu mà lại để tuột cơ hội thì thôi anh bay cho chú cách để cầu xin tinh yêu của gái. Cơ hội gái thương hại mà bố thì cho chú tình yêu vẫn còn. Chú thích làm gà, a quên, chú vẫn là gà, chú làm theo cách này nhé. Tối tầm 9 h đến chỗ gái alo xin gặp cáo nói chuyện, phải đến chỗ gái nhé. Nếu giái chịu gặp chú thì mời giái ra quán nào yên tĩnh mà nói chuyện, hoặc nói chuyện ngay chỗ cáo cũng được.
    Chú văn vở với gái. Yêu nhau 2 năm cũng là thời gian khá dài, ít nhiều anh và em cũng hiểu nhau. Vợ chồng đôi khi anh có tranh cãi, huống chi anh và em mới chỉ yêu nhau, nên chuyện tranh cãi nhau là khó tránh khỏi. Tuy nhiên thời gian giận nhau vừa rồi cũng khiến anh nhận ra một số điều ,mà cả anh và em cần xem xét. Thứ nhất, chú xem chú có lỗi gì, không có thì cố bịa ra cho nó có rồi xin lỗi nó. Sau đo cú cũng nói với cáo về sự vô tâm của chú khiến chú buồn. Anh muốn cả hai cung nghiêm túc xem xét lại chính bản thân mình để sửa đổi, để xây dựng tình yêu tốt hơn.
    Trường hợp gái nó không gặp chú, chú nt bảo nó không gặp không về, ngồi chầu trực ở cổng nhà nó vác bao thuốc đến bắn phì phèo đợi nó. Bao giờ gặp nó chào nó câu rồi cắp dép lượn luôn
  4. NguoiLaNiemDau

NguoiLaNiemDau Thành viên mới

Anh thấy chú cái kiểu lên đây up tình hình rồi out,về làm những gì chú thích,ai góp ý cũng ko hay,đợi hôm sau có biến lại chạy vào than vãn rồi lại out rồi lại... Nói chung anh thấy chú tự xử đi thì hơn,bị đá sưng khu rồi sẽ biết phải làm gì.
    Còn ca này thì anh ko ý kiến ý cò nữa. 1 kẻ quỵ lụy,điên tình rồi thì nói gì cũng ko có tác dụng.
  5. yeulakho12

yeulakho12 Thành viên mới

Vâng cảm ơn bác. Nhưng lúc nt em vẫn cảm thấy cáo nó trách em thì đúng hơn (vd :10 ngày nay với tớ đã là quá đủ rồi, nhờ d sang tháng cắt thuê bao trả sau giùm tớ (vì hồi trc em có đk tra sau cho cáo = tên em, hôm rồi em có trách cáo vô tâm và bảo nên cắt trả sau đi).... Theo bác thì liệu có phải cáo nó làm thế là vì nó vẫn giận dỗi em, hờn trách em là chính ko? Vì em tưởng cáo nó muốn chia tay rồi thì nt dc 1 lúc cáo lại bảo để cho cáo thêm thời gian, như vậy là vẫn để mở cho em cơ hội phải ko ạ?
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    hic bác quá lời rồi. Em là em cũng đã làm theo cách các bác hướng dẫn rồi đấy chứ nhưng nhiều lúc em ko online mà tình huống khẩn wa nên em đành làm theo linh tính mách bảo nên sự việc mới thành ra vầy. Em rất mong bác có cao kiến gì thì chỉ giáo giùm em với
  6. supersdream

supersdream Thành viên mới Đang bị khóa

Anh tư vấn cho chú lần cuối dồi đấy. Chú làm lần cuối mà không xong thì dứt hẳn. Anh chịu không vấn thêm được cho chú. chú bỏ quá nhiều cơ hội rồi. Giờ đã hết. Chú làm như anh nói, được thì được, không được thì phắn