1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em làm vậy liệu có ổn không hả các bác ????

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi ZerO1005, 14/02/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Wealthy

Wealthy Thành viên quen thuộc

Đồng chí nói rõ dài mà như chưa nói gì. Hơi bị nể.

@chủ thớt:

Nếu gặp nhau thì nắm tay quyết liệt vào, và hôn luôn. Cần thì nắn mông. Tóm lại là ********. Cho nó thấy bạn *** phải là anh giai nó, mà bạn muốn làm người tình của nó.

Bạn phải nhớ: gái có cảm tình với bạn thì mới đồng ý đi chơi tiếp. Nên cứ tự tin lên. *** sợ bố con thằng nào hết.

2. glassheart07

glassheart07 Thành viên rất tích cực

Các bác cứ ở đấy mà chê bôi nhau cho mất tình huynh đệ nhé! :)) Đúng là đàn ông đã đánh nhau là chỉ có vì đàn bà thoai! =))

@ Chủ thớt: Em này của bác hơi bị hiếu thắng nhé! :D Bác cứ tán mạnh lên! Đừng nt sướt mướt, tình cảm! Bác cứ tự cho mình cái quyền tán và cái tâm lý "phải đổ" dành cho cáo! Đừng để cáo quyết định bác phải làm gì! Cứ yêu đương mạnh miệng vào!
    Gái mà giở cái giọng "để em xem xét" lúc hẹn hò thì bác ko cần nt lại, kệ em nó, quá 30p mà ko nt lại thì bác đi làm việc khác, em nó nt lại sau thời gian ý thì bác cũng kệ luôn! [r24)]

Cơ mà khuyến cáo: Trừ phi bác muốn gái nó cho 1 tát sang ngang sầu ly biệt, nó khinh nó ghét thì hẵng làm cái đo đỏ kia, còn ko thì nắm tay [ ĐÃ NẮM LÀ PHẢI CHẶT], khoác vai - ôm vai mạnh 1 cái chừng 5 giây rồi té ra ngay :-bd! Chuẩn bị sẵn cái mặt cười gian gian mà đáng yêu vào! :))

Gái này thích giai thông minh --> y mình ngày xưa! =)) Nếu biết cách tán thì cực dễ! :">
  3. nguoi_ve_noi_dau

nguoi_ve_noi_dau Thành viên rất tích cực

chú là người có khả năng, lại nhiệt tình. vicodo giáo rất thích những người như vậy. với lại tổng giáo chủ ALP và giáo chủ VICODO cũng có cảm tình với chú
    anh có lời mời chú tham gia VICODO giáo với vị trí TRưởng ban tham mưu. hy vọng chú không từ chối.
  4. glassheart07

Hắn vào thì em ra!
  5. nguoi_ve_noi_dau

nguoi_ve_noi_dau Thành viên rất tích cực

tại sao vậy e :-??
  6. glassheart07

Em bị "khó tính"! ^^!
    Chắc vậy!
    Dân thường ko thể ở cùng mâm với các Thánh!
  7. Wealthy

Wealthy Thành viên quen thuộc

Mình định không trả lời. Nhưng mà thấy em Tâm Kính có vẻ hằn học (không rõ lý do?) thì cũng tuyên bố thế này, một lần và mãi mãi:

Mình quan niệm mạng ảo không phải nơi thể hiện (mình thích thể hiện ở ngoài đời, người thật việc thật hơn). Nên ba cái chức danh và thân phận ảo, trừ khi giúp thu nhập trong tháng của mình tăng lên, thì không phải điều đáng lưu tâm.

Cám ơn nhã ý các đồng chí.
  8. ZerO1005

ZerO1005 Thành viên mới

Biết bác là con gái, và chỉ ra tính cách khá đúng như bé. Bé cực kì hiếu thắng, ít khi muốn thua mà cứ hễ thua là lại nhè lưng em ra mà oánh..... đau dã man ạh . Hồi đầu mới ntin với nhau hôm nào bé cũng thua em khoản chém gió nên chắc mang cục tức đến lúc đi chơi mới trút giận @-)@-)@-)

Nhờ bác tư vấn thêm cách tán đc ko ?
    Tầm tối là em gặp bé rồi, sẽ cố gắng bình thường trong mọi vấn đề và cố gắng tảng lờ chuyện em nói thích bé hôm trước. Nếu bé có nêu ra thì mới xoáy sâu vào vấn đề còn không thì mặc kệ. Ko biết làm vậy có đúng ko ?
  9. glassheart07

Đã có câu trả lời chưa anh? :))

Em khô khan và cứng nhắc, với em mọi thứ đều thể hiện một phần con người của mình! :)>-
    Thấy ko thích hợp thì nên tránh xa ra! [r23)]
  10. ZerO1005

ZerO1005 Thành viên mới

@Wealthy : Bác đừng nóng, thử tìm hiểu thêm lý do đc ko ? Em thấy bác cũng là người dễ gần, chẳng qua thi thoảng có thêm mấy câu hơi tục vì cái mạng của ttvnol này hơi chán. Nhiều lúc em cũng muốn chửi vài câu như bác lắm, nhưng thấp cổ bé họng, cẩn thận còn ăn thêm phát chém vào mặt nữa thì phiền.
    PS : đa tạ những lời phân tích của bác, hiện em đã ghi nhớ nằm lòng và cố gắng tránh mắc phải sai lầm cũ.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    @Wealthy : Bác đừng nóng, thử tìm hiểu thêm lý do đc ko ? Em thấy bác cũng là người dễ gần, chẳng qua thi thoảng có thêm mấy câu hơi tục vì cái mạng của ttvnol này hơi chán. Nhiều lúc em cũng muốn chửi vài câu như bác lắm, nhưng thấp cổ bé họng, cẩn thận còn ăn thêm phát chém vào mặt nữa thì phiền.
    PS : đa tạ những lời phân tích của bác, hiện em đã ghi nhớ nằm lòng và cố gắng tránh mắc phải sai lầm cũ.