1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em Mời Các Bác Vào Họp Tí.

Chủ đề trong 'Đất Sài Gòn' bởi OneO, 12/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Doan_Chi_Thuy_new

Doan_Chi_Thuy_new Thành viên mới Đang bị khóa

Thảo luận thì để trao đổi ý kiến...
    Còn "Tranh luận" là bàn cãi để tìm ra lẽ phải mà, nó ''nặng'' hơn thảo luận xíu mà cũng không cần đả kích đâu...
    Cám ơn đóng góp, sẽ có kế hoạch định hướng phát triển box trong thời gian tới.
    Mời mọi người họp tiếp!
  2. totovono

totovono Thành viên quen thuộc

BDH tiếp tục cho ý kiến thì chúng tôi mới góp ý được chứ?

Mời các bác tham gia thảo luận kiến trúc ở box này
    ARCH-ART:http://ttvnonline.net/forum/FORUM.asp?FORUM_ID=251

3. g_trapatoni

g_trapatoni Thành viên quen thuộc

He he, sao một Box của người SG mà lại khô khan như này nhỉ? Đọc chẳng khác gì báo Nhân dân. Liệu tui xin tham gia có được không nhỉ? Chẳng biết gì về SG nên hy vọng có được bài í kiến bổ béo. Các bác thấy thế nào???

G Trapattoni

4. totovono

totovono Thành viên quen thuộc

to DCT: totovono chỉ vào topic "em các bác vào họp tí " là để trao đổi ,tìm hiểu thêm vấn đề cho box. còn các topic khác thì toto này chưa dám tham gia( không phải là người SG,đơn giãn là vào đây tìm hiểu, )
    ( nếu bạn có thể nói chuyện riêng với tôi được thì có thể liên lạc YIM: totovono)
    ps: toto ko thể tìm ra inbox để mess riêng cho DCT nên khi bạn đọc xong bài này thì xoá luôn dùn cái.

Mời các bác tham gia thảo luận kiến trúc ở box này
    ARCH-ART:http://ttvnonline.net/forum/FORUM.asp?FORUM_ID=251

5. roma

roma Thành viên quen thuộc

To Totovono : Bạn có thể vào Topic Ý kiến,đánh giá, nhận xét... để nêu ý kiến.Topic này theo tôi là lời đề nghị riêng của OneO đối với các Mod của box này.Mọi người có ý kiến thì xin qua Topic kia post vào nhé.
    Những điều bạn nói chúng tôi đang dần dần thực hiện,kế hoạch của chúng tôi đã có.Bạn có thể xem lại Topic Dự thảo...
    Hiện nay nó không còn là Public nên đề nghị đi vào phần nội dung của box.Hiện nay số Mod phát triển box chỉ có 4 người không thể quán xuyến hết mọi chủ đề.Nhân đây tôi xin đại diện cho các Mod khác của box này kêu gọi sự đóng góp tích cực của các thành viên , đặc biệt các bạn đang sinh sống tại Sài Gòn để box ngày càng phong phú về chủ đề cũng như nội dung.
    Dừng cãi cọ , châm chích , hãy cùng nhau đưa box lên 1 tầm cao xứng đáng với những gì đang có của TPHCM.
    Roma@
    Được sửa chữa bởi - roma vào 22/04/2002 16:49
  6. OneO

OneO Thành viên mới Đang bị khóa

Lấy tư cách chủ nhân của chủ đề này, em đề nghị các bác ngưng chiến trong lãnh thổ của em nhá.
    Khi mở chủ đề này, em muốn tạo 1 dịp cho những người có tâm gặp nhau bàn thảo ý kiến nhằm xâ dựng box này cho xứng đáng với tính đại diện của nó trên TTVN. Vì thế, em mở rộng cửa hoan nghênh những người có tâm có thành ý đóng góp. Còn những ai vào đây với chủ ý phá hoại, dụng tâm cản trở công việc của người khác thì hãy biết điều mà quay trở ra đi. Em ko mở chủ đề này cho các bác vào đây khiêu khích, đấu đá chính trị, ăn thua thủ đoạn với nhau. Đừng có dại mà đâm đầu vào tường như thế. Chủ nhân của chủ đề này ko chào đón những thức đó đâu.
    Trở lại cuộc họp, độ cuối tuần này em sẽ post lên những suy nghĩ của mình về 1 kế hoạch phát triển cho box. Rất mong các bác nhiệt tình góp ý. Từ đây đến đó, mời mọi người tiếp tục nêu lên những ý tưởng của mình về những cách thức xây dựng box.
    Cám ơn sự quan tâm và hợp tác của các bác.

Comes Like A Sigh From History To The Human Mind... ​
    T.T.N. - A.I.+
  7. Aura

Aura Thành viên mới

Chào các bạn,
    Aura chỉ nhắn tin giùm OneO là có lẽ từ đây đến hết tuần OneO sẽ ko thể vào mạng và post bài Kế hoạch phát triển box như dự tính được. Đây là do 1 số vấn đề cá nhân đã nảy sinh đột xuất. Tuy nhiên, chắc rằng cuối tuần này hay đầu tuần sau OneO sẽ có thể có điều kiện để đăng bài này và trao đổi ý kiến với mọi người. Hi vọng mọi người thông cảm.
    Cám ơn sự quan tâm của các bạn.
  8. d.an1

d.an1 Thành viên quen thuộc

Có người hỏi tôi: " tính cách riêng của người Sài Gòn là gì?",
    Tôi đáp không do dự:" Thẳng tính ,bộc trực đo không chỉ của người Sài Gòn mà còn của dân Nam Bộ nói chung"
    Vì vậy tôi hiểu không bác nào có ý định xấu khi tham gia topic này hết,chẳng qua là cách diễn đạt mỗi người đều khác nhau nên cách hiểu cũng khác nhau.

PDA

9. Doan_Chi_Thuy_new

Doan_Chi_Thuy_new Thành viên mới Đang bị khóa

Trích bài của OneO:
    =======
    Lấy tư cách chủ nhân của chủ đề này, em đề nghị các bác ngưng chiến trong lãnh thổ của em nhá.
    ======
    Thế tớ đang chiến đấu á? ( Gà 1 mẹ mờ, tớ có định quýnh ai đâu).
    Không biết sao cái giọng tớ nó thế, tớ định trả lời thật dễ thương nhưng không làm được, vậy tớ xóa bớt các bài có vẻ '' chiến'' trong chủ đề này đi vậy. Cũng tại tớ ỷ làm cán bộ nên nói có hơi quá lời, thông cảm nhé OneO và D.an1 ( có gì không phải bỏ qua cho).
    OneO mời cán bộ khác làm chủ trì cuộc họp tiếp nhé, để tớ lui vào hậu trường lo duyệt quép đưa mấy cái tin kinh dị lên là vui vẻ cả làng.
  10. Aura

Aura Thành viên mới

Cậu A.I.+ đâu rồi, vào làm tiếp đi chứ ? Chưa hoàn thành nhiệm vụ được giao nhá. Bị khiển trách đấy.
    Aura *