1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em muốn hỏi rõ hơn về HPC !

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi chipbo_blue, 26/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chipbo_blue

chipbo_blue Thành viên rất tích cực

Em muốn hỏi rõ hơn về HPC !

HPC là tổ chức thế nào ạ ?Hoạt động ra sao ?Các mod như thế nào ạ ?Cò phải tất cả các club ở HP đều thuộc quản lí của HPC đúng ko ạ ?
    Em nhỏ tuổi quá,có được tham gia HPC ko ạ ?

2. cu_lan

cu_lan Thành viên rất tích cực

Định vào trả lời câu hỏi của bé thì thấy bé tự lock mình lại rồi. Thôi để đến ngày bé quay lại nhé.
    Cu lan nhat Hai Phong
  3. Fei

Fei Thành viên quen thuộc

khổ !Bác cứ trả lời,em lock em lại mở được.Có rì đâu ?

LINHFEI

4. chipbo_blue

hic hic.Em lấy nhầm nick của anh em.Sory !
  5. Nico78

Nico78 F525 Moderator

Xin được thay mặt bác Cu_lan trả lời em nhé!
    Về tổ chức: HPC là một Clb của những người đã từng sinh ra, lớn lên, sinh sống hay không sinh sống nhưng yêu mảnh đất Hải Phòng.
    Về hoạt động: HPC chú trọng vào những bài viết mang tính xây dựng, hướng tới một tương lai tốt đẹp cho mọi thành viên. Giúp đỡ các thành viên trong những lúc khó khăn nếu cần. Đưa các thành viên lại gần nhau hơn trong các hoạt động Offline, ví dụ như: Dancing, Bơi lôi, Võ thuật, Đá cầu...
    Mods: Hiện tại HPC có 5 Mod, đó là Cu_lan (Cố vấn cấp cao), New Tazzan (chủ tịch HPC), Innocent (Phó chủ tịch HPC kiêm chi hội trưởng Chi hội Hải Phòng) Interceptor (Phó chủ tịch HPC kiêm chủ tịch chi hội Hà Nội), Zombie (Thư ký HPC kiêm thủ quỹ HPC)
    Các Box khác không nằm trong sự quản lý của HPC trừ Dancing, Bơi lội, Đá Cầu, Bóng đá..
    Mọi thành viên của TTVNOnline đều được chào đón nhiệt liệt khi muốn tham gia HPC. Không loại trừ thành viên nhỏ tuổi.
    Hồ Chí Minh Muôn Năm
  6. chipbo_blue

hic hic.Cảm ơn bác nico ạ.em học lớp 9,cũng muốn tham gia HPC.
  7. cu_lan

cu_lan Thành viên rất tích cực

Càng nhỏ tuổi càng vui bé à, chú già rồi mà còn tham gia cơ mà. Có điều già rồi hoạt động kém lắm, chủ yếu nhìn và nghe là chính thôi.
    Nico78 là Trưởng ban Nhân sự của HPC và là người phát ngôn của HPC. Có gì bé cứ liên lạc với Nico nhé.
    Chúc vui!
    Cu lan nhat Hai Phong
  8. chipbo_blue

to cu_lan:Sao chú bi quan thế.cháu rất vui vì có chú tham gia hpc.hehe.có khi chú là người..già nhất còn cháu trẻ nhất ấy nhẩy !hay quá !Nhưng liên lạc với bác nico để làm gì ạ
  9. New_Tazzan_new

New_Tazzan_new Thành viên tích cực

Lại còn hỏi, thì liên lạc với Nico để Nico dẫn bé đi chơi vườn hoa chứ còn sao nữa, mà bé tham gia HPC thì lễ ra mắt của bé bé phải chuẩn bị cho thật ấn tượng đấy nha. Kệ bác Cu_lan đi, bác đấy là trường hợp đặc biệt, không phải bác í già mà còn ham vui đâu mà do vợ bác ấy bận nhiều việc quá không quản lý nổi nên nhờ anh em HPC trông coi hộ í mà.
    Chúc bé vui ..

NEW TAZZAN
    Cha mẹ sinh con nhầm thế kỷ,​
    Lạy mẹ con đi trả nợ đời !​
  10. chipbo_blue

Cháu thật vinh dự quá vì được các mod của HPC trực tiếp trả lời thắc mắc.Hic.Xũ động quá
    to newtazzan:cháu cũng muốn ra mắt cả nhà lắm nhưng 7-6 cháu mới thi xong.Vậy chú để sau hôm đó mở tiệc chào mừng cháu được ko ạ ?
    to nico:bác cho cháu đi đu quay nhá.hic hic.Cháu ngoan của hpc thì phải được chiều chứ ạ !