1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em muốn làm con dâu Hà Tây!

Chủ đề trong 'Hà Tây' bởi chickbig, 08/02/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chickbig

chickbig Thành viên mới

Em muốn làm con dâu Hà Tây!

Em không spam đâu Mod ah!

Xin chào các bạn Hà Tây, mình là một cô gái Quảng Bình, cách đây 5 năm mình có gặp và quen nhiều nguời bạn ngoài bắc và mình rất thích tính cách của những người con trai quê lụa.
    Nhưng một thời gian khá dài mình vào TpHCM học và làm việc tại đây nên mình ít có cơ hội gặp gỡ những nguời bạn đó nữa. Mình rất tiếc vì một thời gian dài không còn liên lạc với nhau và mình mong sao qua TTVNOL mình sẽ có nhiều cơ hội gặp lại những con người Hà Tây mà mình rất mến.
    Chảng biết viết gì nữa:D tự dưng thấy run run hi vọng mọi người không cười nhé. Mình chỉ muốn làm con dâu Hà Tây thui mà
  2. crackait

crackait Thành viên mới

up kiếm ít vàng .
  3. hoa_binh

hoa_binh Thành viên mới

huu
    hay quá . mình đang tìm người Quảng bình
    và mình cũng muốn làm con dê của đất quảng đây
  4. chickbig

chickbig Thành viên mới

Cảm ơn anh hoa_binh
    Con gái QB quê em chẳng xinh đẹp như mấy chị Hà Tây quê lụa. Nhưng rất vui khi được gặp và làm quen với mấy anh.
    Em xin giới thiệu chút chút về mình.
    Em sinh năm 83 và hiện đang làm du lịch ở TpHCM.
    nick YH: chipto_2003
  5. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Quảng Bình iem đã vinh dự đi công tác và ghé thăm
    Và đây là biển Nhật Lệ (ghi chú :Biển bị chìm ở dưới )
    iem có í kiến là sao Mod không chuyển topic nài thành mai mối quán nhỉ? (các bác thấy í tưởng thế nào?)
    Rùi không khéo sau nài khối người tự hát thầm : " ...........nhờ se duyên nên khiến nên khiến anh gặp em cho lứa đôi kết thành ".............thành gì thì thành
  6. chickbig

chickbig Thành viên mới

Em cảm ơn bác motthoang_HN
    Quảng Bình quê em có bãi biển Nhật Lệ đẹp và lãng mạn lắm. Từ trên đường lớn nhìn xuống biển có một dãi cát uốn hình vòng cung mà mổi khi thuỷ triều xuống trẻ con có thể ra đó chơi duổi bắt. Khi nước lên thì nhìn thấy một viền trắng của những bọt sóng đẹp lắm.
    Hi hi hi Chíp lại nhầm nhọt quảng cáo quê hương ở đây rồi, tại motthoang_hn gợi ý nên mới ra thế. Mọi người bỏ qua nhé!
    Các bác trưởng Box với cả gài làng coi sao lam mai cho nhà iêm một anh với. Tình hình là mẹ mới gọi điện vào nhắc Tết năm nay co dẫn bạn về không. Híc các cụ ở nhà bảo tuổi nay fmà chưa có người yêu là ế. Hu hu hu các bác giúp Chíp lần này nhá!
  7. chickbig

chickbig Thành viên mới

Để ra mắt co Chíp gửi vài tấm hình lên đây nhá.
    Đây là tấm ảnh chụp hổi thàng 12, Chíp đi Tây nguyên
  8. U_U

U_U Thành viên mới

ngại lấy vợ xa
  9. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

bác nài chỉ được cái giỏi ném đá hội nghị thui iem nó đã có lòng thì bác cũng phải có mắm mang ra chấm chứ nhỉ?
    Nhật Lệ quả là tuyệt vời mà tạo hoá đã ban tặng cho thiên nhiên và con người xứ Quảng bên cạnh đó thì Cửa Tùng và Cồn Cỏ của Quảng Trị cũng đẹp hông kém (các bác thích thì lúc nào rảnh iem post ảnh lên cho coi )
    Bác Chíp ở trên xinh rứa iem cũng vào Tây Nguyên roài cơ mà chụp mí kiểu nhìn như ma lem ma mút
  10. emgaibuon

emgaibuon Thành viên mới

chị ơi, làm dâu Hà Tây đi ạ. trai Hà Tây khéo chiều vợ và hết lòng vì gia đình lắm. hơn nữa, trai HT thực sự là 1 người chồng đáng kính trọng đấy. điển hình là bố của em, còn nếu gần gần chị thấy anh_yêu là 1 minh chứng rõ ràng nhất đấy ạ. về quê em đi chị....hi hi (rõ ràng là quảng cáo nhưng lại là sự thật 100% )
    ui, chị có bức ảnh đẹp ghê! đây là hoa Dã Quỳ, biểu chưng của festivan hoa Đà Lạt năm 2006 đúng ko chị? hoa đẹp, cảnh đẹp, người cũng đẹp