1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em muốn mua 1 con vespa mà không biết gì cả

Chủ đề trong 'Những người bạn VESPA' bởi comeintodie, 25/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. laoxiao

laoxiao Thành viên quen thuộc

Text
    Napoleon la ai thế nhể? nghe cái tên quen quen như tên lùn tớ gặp ở tiền thế chiến thứ I - năm 1913 , nhưng mà đấy là thiên tài chiến tranh cơ, không lẽ cậu cũng muốn học hỏi? ... "phiền bác chấm dứt ..." Cậu nói mình nghe ghê quá, như là thần chiến tranh trong thần thoại Hy lạp ấy.
    Cậu nâng cao quan điểm quá, "Ở đời phải biết mình là ai chứ lị ..., cứ nhận xằng, nhận bậy, nhận bừa ..."
    Mà tớ thấy cái chữ "NHẪN" nó không hợp với cậu đâu
    Chúc vui vẻ nhé, nếu cần gặp tớ thì cậu ở đâu tớ sẽ tới gặp.
    ThangVespa: U?i u?i các chiến hưfu, ke?o lại nô?i va?i cái mụn trên mufi thi? khô?. Vư?a thó được mấy câu hay lắm:
    Rút gươm chém xuống nước, nước bắn va?o mặt
    Nâng chén tiêu sâ?u, xi?n đến sáng hôm sau.

Dzô...
    Được ThangVespa sửa chữa / chuyển vào 13:53 ngày 18/06/2004
  2. VespaChanDai

VespaChanDai Thành viên mới

3. BabyBoom

BabyBoom Thành viên quen thuộc

Không ai hiểu chỉ một mình Boom hiểu.. hichichichic...
  4. Napoleon

Napoleon Thành viên quen thuộc

Có vẻ như sắp nội chiến thật bác VC nhỉ Tại hạ chỉ đùa một chút tại thấy bác nói thế, đồng chí chân dài đó mà đọc được chắc cũng sốc lắm, nên nói mấy câu cho vui vẻ thôi. Bác mà chịu theo dõi Thời Sự nhiều hoặc đọc kỹ sẽ thấy mấy câu này em trích nguyên văn của đồng chí Lê Dũng (phát ngôn viên Bộ Ngoại Giao VN) hay đọc thông cáo báo chi
    Em cũng hay xuống HP công tác, cũng yêu thành phố Hoa Phượng Đỏ nhà bác lắm, hôm nào có dịp mới bác ra Vườn Xuân uống cà phê vỉa hè xem bà con cô bác đi lại trên đường Trần Hưng Đạo, nhìn nắng vàng chiếu xuống những hàng cây xanh, nơi có những ***g chim được treo thật cẩn thận, luôn phát ra những âm thanh trong vắt, phía công viên bên kia con đường... Buổi sáng HP thật đẹp bác nhỉ và con gái HP cũng đâu có tệ, bác viết thế không sợ đồng chí Mai Phương đồng chí ấy giân àh
    Nói vui một chút, chúc anh em tối nay lấy đội nào đội đó thắng, tinh thần Euro bất diệt
    Rồi một ngày người cũng bỏ ta đi, may mắn quá còn cái chai ở lại...
  5. laoxiao

laoxiao Thành viên quen thuộc

Chả sao đâu cậu ạ, thôi cho tớ đặt dấu chấm chuyện này tai đây nhé, đứng là "sắc bất ba đào dịch nị nhân" nhể !
    Warmly welcome to HP at any time, đêm nay tớ cũng lên HN đấy.
    Kiến thức của cậu về HP có vẻ nhiều nhỉ !
  6. nguyenthanhtung81vn

nguyenthanhtung81vn Thành viên rất tích cực

ố lâu không thấy pác cường lên tiếng hoá ra sóng vẫn khoẻ như ngày nào nhỉ,chủ nhật nào pác rảnh lên đay chơi với anh em nào,thế tình hình hội VESPA HẢI PHÒNG sao rồi ạ,
    chả thấy mấy ông máu mê mua VESPA đâu nhỉ .mà chỉ toàn thấy các đại ca đại tẩu nhà mình thôi . thế là thế nào
  7. matchopchopmomdopdop

matchopchopmomdopdop Thành viên mới

Các bác nào chưa mua được xe thì cứ đi họp hội đi ," cũng giống như tôi lúc đầu"không nên mặc cảm vì không có xe, khi đi tụ tập cùng anh em rùi thì có rất nhiều cơ hội để chon đc một chiếc xe ,
    tôi không có xe nhưng khi đc anh em giúp đỡ đã có một em tạm tạm ưng ý " khà khà " và sắp........................................tắc ự
  8. kent8791

kent8791 Thành viên mới

Chuc mung Kien nhe, hom chu nhat vua roi toi da dc dien kien em Sprint nang doi cua ong, That an tuong, toi nghi den luc ma ong nhin thay em Sprint cua toi thhih chac ong se ngat mat thoi. Nhung toi cung canh bao ong la dung co y dinh thit cai gi tu xe toi day neu khong la thoi se thit lai cai cong zin cua ong day.
    To: Nhung anh em chua co xe. Khi toi chua co xe toi con di Wave den hop co ma.
  9. nguyenthanhtung81vn

nguyenthanhtung81vn Thành viên rất tích cực

ai có cái vành -8 giúp em cái nào ,nhanh nhanh nào em kiếm được cái bệ rồi nhớ là hà nội đấy ạ không lại điều em vào sài gòn thì chắc là ........em tèo....lám cái dự phòng cho hoành tráng cả lúc đi lẫn lúc xịt lốp .....tời ơi cay nhất là vụ các pác bảo con của em ở trong sài gòn ra ...chả chịu nhòm ngò công sưc của em gì cả......toàn đồ hand made cả ...mồ hôi em đấy...hic ...nhưng cuối cùng cũng vẫn được các pác chấp nhận và góp ý thế là sướng rồi ..rồi cái vụ chỉ sàn vừa đi mua vừa đi xin vừa đi vặt có thừa cả ra mà cuối cùng đưọc khuyên là không cần lắp......cái vụ đèn sau cố công tìm đèn zin cuối cùng cũng không phải lắp.......hù ..toàn những cái mình có thì không phải lắp trong khi đó lại bảo lắp cái mình chưa có....nhưng thôi đã bắt đầu đi vào con đường hoàn thiện và lại tiếp tục con đường đi tìm của lạ .....lần này chọn lọc hơn ,kĩ hơn chứ .....pác nào tới giờ còn báo tang đa của em là cục sắt 3 triệu giơ tay lên coi .....hừ nghĩ lại mà vẫn........
  10. matchopchopmomdopdop

matchopchopmomdopdop Thành viên mới

Kể ra cũng tội nghiệp thằng bé ,mất bao công sức mới dọn dẹp đc cục sắt vụn lên thành xe thế ma`.................. các bác lại nhổ toẹt vào công sức của thằng bé thế có bực mình không nhỉ ..................