1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

EM MUỐN RĂNG TRẮNG NHƯ DIỄN VIÊN HÀN QUỐC CƠ ... huhu

Chủ đề trong 'Sức khoẻ - Y tế' bởi quynhtrang85, 22/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lts85

lts85 Thành viên mới

Cái này có ở HN ko bác ơi!!!!!!!
  2. lts85

lts85 Thành viên mới

hahhahhahhahhaha , bùn cuời bác này quá
  3. girl_cuoide

girl_cuoide Thành viên mới Đang bị khóa

hí,hay nhỉ
    răng em thì chả trắng(kiểu siêu trắng như chị ý nói)dưng mờ ko bị kiểu hoen ố vàng vàng,thế mà chả hiểu sao cứ chụp ảnh hay quay phim hay đại loại cái gì dính tới hình ảnh thì nhìn răng em trắng cực cực,nhìn cứ như siêu trắng HQ như chị tả ý,he he,chắc tại răng em bắt sáng
  4. prettysnake

prettysnake Thành viên mới

Nếu răng bạn vốn đã đẹp và sau lần tẩy đầu được trắng như vậy thì đã tốt rồi, bạn đừng đầu tư nhiều thời gian đến hàm răng của mình để mong được hàm răng trắng như DV Hàn Quốc!! Thật ra trên phim hay hình ảnh mà bạn nhìn thấy là đã có bàn tay công nghệ cao rồi đó!! Ở ngoài thì răng họ cũng trắng như bạn thôi, đôi lúc lại còn vàng hơn nữa mà!!
    Chỉ cần bạn luôn tự tin là bạn đã trông rất xinh đẹp rồi!!
  5. hase

hase Thành viên mới

Ach...các diễn viên Diva ở nước ngoài có hàm răng siêu trắng là nhờ Nha sĩ giỏi...Mình nói bạn nghe cách thức coi bạn có muốn răng siêu trắng nữa ko nhá...Thế này này,ở Châu âu Nha sĩ sẽ mài răng (nguyên hàm nhá) của bạn cho nhỏ lại,sau đó lắp cho bạn 1 bộ vỏ mới có màu siêu siêu ...trắng ra ngoài... he he he...thế là răng Siêu của trắng...Cách này rất đắt khoảng 2000 , là rẻ nhất...răng càng đẹp,càng bền thì giá tiền càng cao...Sau đó cứ 6 tháng 1 lần bạn fải thăm nha sĩ 1 lần để chăm sóc răng... Nói chung là mệt lắm..lại tốn rất nhìu xiền... MÀ trắng quá nhìn Giả giả thế nào ý,răng men thật vẫn tốt hơn.
  6. bitton

bitton Thành viên rất tích cực

Bạn vào fanpage bên Nha khoa Shinbi đang có chuyên gia tư vấn người Hàn trực tiếp tư vấn về răng miệng đấy, lên google gõ là ra ngay ý mà