1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em muốn tặng bộ tem của em trước khi lên xe hoa!

Chủ đề trong 'Mỹ Thuật' bởi minh_le, 07/02/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minh_le

minh_le Thành viên quen thuộc

Em muốn tặng bộ tem của em trước khi lên xe hoa!

Kính thưa các bác !chuyện là thế này : hồi còn học ở trường ĐHKT em là 1 trong những thành viên chơi tem của CLB chơi tem.Có thể nói ,bộ tem của em rất phong phú!(đấy là lời nhận xét của một số thành viên trong CLB),không những tem trong nước mà tem nước ngoài em củng đủ bộ!đặc biệt là bộ tem của Balan,có bộ tính ra là 630 ngàn tiền VN gồm 3 con.Còn tem về Bác Hồ thì khỏi cần nói,nhiều vô kể! đầy đủ theo từng chủ đề! Tem về chủ đề trái cây thì chỉ nhìn thôi,đảm bảo các bác sẽ mê ngay,trông rất hấp dẫn!Tem về hoa lá thì...ui chao ui,em củng không biết diễn tả thế nào nữa,em có hẳn 6 bộ hoa lan rừng...nói tóm lại rất nhiều! Hồi ấy em chơi thân với thành viên củng mê chơi tem tên Nga (người Huế,học 96k4),trước khi ra trường em có hứa với cô ấy là lúc nào em lên xe hoa sẽ tặng lại toàn bộ số tem ấy,kèm theo 1 huy hiệu của hội tem VN cho bất kỳ ai có nhu cầu,và cô ấy củng có đăng ký trước với em.Bây giờ em chuẩn bị lên xe hoa rồi nhưng không thể nào liên lạc được với cô ấy!Hiện em muốn tặng lại cho bất kỳ bác nào có nhu cầu chơi tem,để em có thể yên tâm giữ lời hứa của mình trước khi lên xe hoa !
  2. meoxu

meoxu Thành viên rất tích cực

Mình cũng là người chơi tem, mình chuyên chơi tem Indochine và tem Bác Hồ nên mình rất muốn thừa hưởng bộ tem của bạn. Nhưng thực sự mình muốn khuyên bạn hãy giữ lại bộ sưu tập đó vì lên xe hoa và chơi tem đâu có xung khắc gì với nhau. Bởi vì mình biết đôi khi để có được bộ tem ưng ý phải tốn rất nhiều thời gian, công sức và cả tiền bạc nữa. Vậy bỏ tất cả công sức và niềm đam mê của bản thân đi như thế liệu có đáng tiếc quá không.
  3. loveisdie

loveisdie Thành viên mới

Bac ML ieu wai ! Thuc ra em rat thich bo tem cua bac day , nhung em ko fai la mot nguoi me tem nhu bac nen ...ko dam dang ki ! Em ko dong y voi bac meoxu dau nhe , bac la bac cu xui bay bac ML thoi , neu bac ML da co y muon tang lai bo tem day cho nguoi khac thi bac cu tang . Em nghi la tang cho mot nguoi thuc su yeu bo tem cua bac thi rat ...tuyet chu sao ! It nhat thi bac cugn gap duoc 1 nguoi thuc su co chung 1 dam me . Em noi vay bac co dinh thay doi y dinh ko vay ?bb Ah, wen mat , bac sap len xe hoa that day a ?UI , nghe nghiem trong wa nhi ? Chuc bac hanh phuc !!!!!
    [black]
  4. OP_ART

OP_ART Thành viên mới

sao chống lầy mà lại bỏ chơi tem ? uổng quá vậy. Trước tôi cũng sưu tập tem và tiền nhưng sau 1 lần chuyển nhà bị mất hết tất cả tem còn giữ được mỗi bộ tiền VN. Nghe minh_le nói tặng lại bộ tem cũng máu nhưng chả biết có điều kiện gì ko? Có gì cứ nói nhá, tự nhiên tôi lại nổi hứng chơi tem lại đây này

OP_ART
  5. DarkKT

DarkKT Thành viên quen thuộc

Mình cũng muốn sưu tập tem nhưng chưa có cơ hội sở hữu một con tem cổ nào cả
    Sương xa, tuyết lạnh, đêm trường
    Một mình, một ngựa dặm đường xa xôi
    Ước mong chỉ một trên đời
    Người tôi thương mến nụ cười trên môi​
  6. butsat

butsat Thành viên rất tích cực

Đi lấy chồng ư?...
    Buồn ngủ khi làm việc, làm việc khi buồn ngủ
  7. minh_le

Mấy ngày nay em mãi "tán dóc" ở bên "tổ kiến" nên bây giờ mới trở lại đây được,thực ra khi nghe các bác nói vậy em thấy lung lay tư tưởng ghê luôn đó!nhưng mà em lỡ hứa mất rồi,nên phải giữ đúng lời hứa trước khi lên xe hoa chứ! Các bác yên tâm!em chẳng có điều kiện nào cả!chỉ mong rằng sau khi nhận bộ tem thì các bác nhớ gìn giữ cẩn thận khi chơi nhé !à,em quên mất ,em tặng thêm cả 2 cái kính lúp nữa,em chẳng biết đường kính của nó là bao nhiêu nhưng mà 1 cái nhỏ bằng bàn tay của bố em và 1 cái to bằng bàn tay của thằng cháu 3 tuổi nhà em đấy.Thế nhé,hẹn gặp lại mấy bác nhé!
  8. Pakita

Pakita Thành viên quen thuộc

Còn cái tàn tích bộ st tem của ông bác em, bác nào quan tâm em xin tặng nốt.
    i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!i!
    Crazy, but that's how it goes
    Millions of people living as foes
    Maybe it's not too late
    To learn how to love and forget how to hate...
  9. HTYCG

HTYCG Thành viên quen thuộc

Pakita & ml ,,, Ý tặng à ... thôi trao đổi đi ... ml thì HTy sẽ tặng cho vài tổ KIẾN để đổi còn ... Pakita muốn đổi gì ??? sách hay Pix of CáNh đẹp or ???
    chứ tự nhiên nhận quà K0 dém đeo
    ..hoa gạo rưng rưng dòng sữa
    buổi trưa hè nghe chó sủa cuối thôn
  10. minh_le