1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em nhờ anh chị giúp em với

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi thangav, 05/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phamhuykhanh

phamhuykhanh Thành viên mới

2. bobobo

bobobo Thành viên mới

Một tư tưỏng lạc hậu vô cùng, giữ cái gọi là "trinh" để làm gì ???
    Có câu này: Để lâu "*** trâu" hóa bùn đấy.
    Yêu nhau "Trinh" ko quan trọng, quan trọng là suy nghĩ kìa ...
  3. thangav

thangav Thành viên mới

Em rất cám ơn những góp ý chân thành của các anhchị và nhận ra rằng có lẽ em đẵ cứng nhắc trong chuyện này. Có lẽ em sẽ fải thay đổi. Em xin cảm ơncác anh chị nhé
  4. tohongleo

tohongleo Thành viên mới

5. thangav

thangav Thành viên mới

Có lẽ là em đã phạm sai lầm chăng hay như thế nào thì em cũng không bít được nữa. Hôm qua anh ấy đã nói với em rằng là cách đây 1 tháng thì anh ấy đã không làm chủ được mình và đã XXX với một cô gái. Cô gái này đã theođuổi anh ấy từ lâu mặc dù cô ấy bít là anh ý đã có ngườiyêu rồi. Anh ấy nói rằng là anh ấy cũng không bít tại sao lai như thế nữa có lẽ vì trong lúc anh ấy cảm thấy cô đơn thì cô ấy đến cô ấy an ủi và sắn sàng hy sinh tất cả vì anh ấy và anh ấy đã siêu lòng.... Nhưng sau đó anh ấy thấy điều đó thật dại dột và hối hận vô cùng vì đã có lỗi với cô ấy và em. Anh ấy đã đến thú nhận với em và mong em tha thứ. Thật sự bây giờ thì em vừa giận anh ấy vừa giận chính mình và cũng vừa thương anh ấy nữa Em vẫn còn yêu anh ấy rất nhiều vì vậy mà thực sự em bâ giờ không còn bít làm thế nào nữa. Mong anhchi góp ý choem với, em chân thành cảm ơn.
  6. Silent_knight

Silent_knight Thành viên rất tích cực

Em ơi, nếu anh ta tôn trọng em thì sẽ không để ý nhiều đến chuyện XX kia đâu, khi đi chơi tốt nhất là chọn những chỗ đông người (thiếu gì trò để chơi), cấm chỉ làm việc riêng mà không có sự giám sát của thiên hạ.
    Thằng bạn anh nó còn yêu 7-8 năm rồi, chúng nó mới cưới xong đấy, vui như tết. Phải nhìn người yêu bằng con mắt tôn trọng chứ không phải như một miếng thịt
  7. TVinh

TVinh Thành viên rất tích cực

Vớ vẩn,******** thì có liên quan quái gì đến yeu hay ko yêu cơ chứ,các cô chú buồn cuời thật.Xôi thịt dâng đến mồm mà ko ăn là ngu,thằng kia vậy là tốt đấy,tại em ko cho nó thì nó bức xúc quá phải đi tìm đứa khác để giải quyết.
    Được TVinh sửa chữa / chuyển vào 13:45 ngày 13/12/2005
  8. wawetau

wawetau Thành viên rất tích cực

Thật ra thời buổi thông tin đa chiều, nói không ngoa chứ lên mạng là gặp *** nên bảo một MAN không đụng chạm, không KISS trong 3 tháng trời thì cũng ức chế thật. Ra đường là gặp nam nữ ôm hôn nhau rồi...
    Thêm vào đó lại một GF khác sẵn sàng xin chết thì chuyện xxx với cô kìa là có thể hiểu được đây là quan hệ thuần tuý xác thịt.
    Theo tôi hai người vẫn nên gặp gỡ, đụng chạm, kiss nhau bình thường chỉ phải cái là bây giờ anh kia đã bắt cá hai tay chưa, khéo vẫn nói yêu cô kia để xxx thì không còn gì để bàn nữa rồi em ơi!