1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em phải thuộc về ai đó chứ !

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi binhyenmaimai, 20/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoahongtrencat

hoahongtrencat Thành viên mới

xoá
  2. XuanThuy1979

XuanThuy1979 Thành viên quen thuộc

Em rất giống một cô gái mà tôi quen, xinh đẹp, dễ thương, giỏi giang và rất cứng cỏi (luật sư mà), tôi đã từng nghĩ em là một bông hoa để chiêm ngưỡng, không phải để hái mang về nhà, nếu mang về nhà thì hoa héo mất...
  3. greatghost

greatghost Thành viên mới

chịu khó chờ đợi đi........
    dzô dzô vì 1 thế giới kô đợi chờ
  4. chipset925

chipset925 Thành viên mới

Ặc...ặc.... ! Con gái thật khó hiểu.
    Về xin mẹ tiền để cạo đầu đi tu quá.......Con thèm.......thịt cầy !!!!!
  5. ayakech

ayakech Thành viên quen thuộc

(¯`ã.ã´¯)(¯`ã.ã´¯) Vỏằôa nhỏm mỏt vỏằôa mỏằY cỏằưa sỏằ. (¯`ã.ã´¯)(¯`ã.ã´¯)
  6. mimixinhdep

mimixinhdep Thành viên rất tích cực

24 à, tớ cũng 24 này, nhưng cái hồi mà tớ có suy nghĩ như bạn đã qua cách đây 3 năm rồi (mà có khi còn hơn cả 3 năm í chứ). Vì đã trải qua nên tớ rất hiểu suy nghĩ của bạn, và tớ rất thông cảm với bạn. Tớ k quan tâm đến những chỉ trích xiên xỏ của một vài người trong mục này, vì tớ nghĩ họ chưa bao giờ có cảm giác ấy nên đơn giản là họ k hiểu đc, và cho rằng bạn quá phức tạp, thậm chí còn cho rằng bạn ích kỷ này nọ nữa....
    Tớ, xin lấy tư cách một người, đã từng có thời gian giống y hệt như bạn, để tâm sự với bạn rằng: bạn rất đáng yêu, nhưng mà thử vui vẻ hơn với con trai xem. Tớ thấy nếu bạn vui vẻ và tươi cười thì chẳng cứ là trai hay gái, mọi người sẽ thấy mình đáng yêu biết nhường nào. Với lại bây giờ tớ suy nghĩ ngược lại với hồi xưa, tớ chẳng muốn ai hiểu mình quá mức cả, chỉ cần vừa đủ lúc ban đầu, rồi dần dần tìm hiểu thêm còn hơn. Thử xem, bạn sẽ thấy ngay mà
  7. nttrung21

nttrung21 Thành viên mới

Không tin nổi! em hãy thuộc về chính em trước đã. em có hiểu mình đâu mà em muốn người khác hiểu em. Nếu em hiểu mình là ai đó. Em đã không phải suy nghĩ về những chàng trai bên cạnh mình. Từ đẳng thức 1 suy ra => em quá tham.
  8. Why82

Why82 Thành viên mới

Không biết có phải là em không!!! Giống quá!
    Được why82 sửa chữa / chuyển vào 02:20 ngày 26/02/2006
  9. Chocolete

Chocolete Thành viên mới

nghe jọng của chị thì có vẻ rất ngại các mối quan hệ khác giới,hãy chị cứ thư thoải mái với bản thân đi thích làm jì thì làm đừng o ép mình quá,nhiều khi mất cơ hội,biết đâu càng tìm hiểu mình mới thấy ng ta có cái để mình ...tìm hiểu tiềp thì sao....
  10. ESC36

ESC36 Thành viên mới

Binhyenbanmai ơi , sao tam tam trạng của bạn lại giống mình đến lạ lùng như thế. Cuộc sống diễn ra quanh mình và cư trôi đi mình dường như không có gì vướng bận mình không quá yêu thường ai và cũng không có lo lằng cho ai. Không biết là mình ít kỷ trong cuộc sống nên mới như vậy phải không? để rồi mình không yêu nổi một người hay dám chấp nhận yêu ai đó