1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em thấy lạ lắm nhé, Hải phòng í !!!!

Chủ đề trong 'Hải Phòng' bởi trangdethuong, 04/03/2002.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trangdethuong

trangdethuong Thành viên quen thuộc

Em thấy lạ lắm nhé, Hải phòng í !!!!

Em chào mọi người
    Các bác khoẻ không ???
    Mấy hôm vừa rồi em có chút việc phải đi xa nên không có thời gian vào đây để hầu chuyện các bác, nay em lại về và tiếp tục câu chuyện đang dang dở...
    Em biết là mọi người vào chủ đề này có lẽ chỉ tò mò vì cái tên của nó thôi đúng không ? Chẳng biết em nói thế có ai tức tối gì không??
    Mà sao em thấy lạ lắm nhé, chẳng biết thế nào mà ở box Hải phòng mọi người chỉ toàn nói những chuyện đại loại như : ai là người xinh nhất, đẹp trai nhất, người Hp ăn chơi ra sao nhưng chẳng ai thèm nói đến những cái khác gì cả. Con bạn em nó chê là vào box Hp mà chẳng tìm thấy thêm điều gì hay cả, các bác thử nói cho em biết là tại sao đi. Nếu không tin các bác thử vào các box khác mà xem mọi người tự hào về mảnh đất quê hương mình như thế nào. Em chưa thấy box nào mà người ta lại đi khen mình nhiều như box Hp.....
    Hãy cho em biết thêm nhiều điều về Hp đi, em chỉ cần biết ở Hp có những nơi nào đẹp, nơi nào ở Hp có thể giúp những người ở nơi khác như em có thể biết nhiều điều về Hp, để những người như em thêm yêu quý mảnh đất của các bác nhé !!!!!

Đội ơn các bác và mong được chỉ giáo những gì còn chưa được tốt

Eo oi sao hay the !!!
  2. cu_lan

cu_lan Thành viên rất tích cực

Tôi biết bạn có mục đích tốt khi nói như vậy về HP. Rất cảm ơn bạn vì điều đó. Mong mọi người cùng trao đổi với bạn trangdethuong để bạn hiểu nhiều hơn về HP. Đúng tôi là người HP thật nhưng tôi cũng thấy trong box HP hiện nhiều chủ đề linh tinh quá, chả ra làm sao cả. Các bạn thử sang các box khác mà xem, người ta thảo luận với nhau về các chủ đề XỊN hơn nhiều.
    To: trangdethuong, bạn tạo 2 chủ đề với nội dung trùng lặp, vì vậy tôi đã xoá đi 1 để mọi người tạp trung thảo luận cùng bạn trong chủ đề này, mong bạn thông cảm.
    Cu lan nhat Hai Phong
  3. hahuyduonghp20012002

hahuyduonghp20012002 Thành viên rất tích cực

Trang than men! MInhcung thay nhu ban a nhung mot minh minh khong the lam duoc gi ca,. Neu nhu ban muon minh se giup ban gui cho ban 1 file hay dung hon la 1 bai viet cua minh ve thanh pho Cang HP a. Minh thu thuc la minh chua du trinh do de co the noi het voi ban ve HP nhung it nhat la cung co the giup ban hieu them va dat Cang anh hung cua minh a. Lienlac voi minh ha.
    hop thu; tiachopxanhhp@cheerful.com
  4. trangdethuong

Bác Culan
    Em cảm ơn bác nhé, em bị bao nhiêu là người công kích vì họ chẳng hiểu em muốn nói điều gì, chỉ có bác và một số ít người hiểu em thôi.
    Lần nào vào TTVN là em đều vào box Hp, biết làm sao được vì em yêu nên em phải nói ra những điều ấy, bác thanh minh giúp em khi bác có thể nhé, em cảm ơn bác nhiều lắm....
    Sống để làm việc-Làm việc để kiếm tiền-Kiếm tiền để ăn-Ăn để sống...Luẩn quẩn loanh quanh, em vui vì có người mà em yêu, vui vì có công việc mà em yêu thích, có thời gian thư giãn .......
  5. kissme

kissme Thành viên rất tích cực

Hơ! Đọc mãi mà em không biết là bác trangdethung là người HN hay HP ấy ạ. Là người HN thì miễn cho ý kiến, nếu bác yêu HP thật thì cách nói về HP sẽ khác cơ ạ. Còn bác là người HP ấy ạ, xin lỗi bác, ví dụ chửi vào mặt một đứa xong bảo nó là "tao yêu mày nắm nắm" thì cũng không đẹp lắm đâu ạ.
    <h1>Sao mà lắm chuyện buồn thế này!!!!!!!!</h1>

I am gonna kill you and cut you in pieces and than eat them all !

6. Mr_Perfect

Mr_Perfect Thành viên quen thuộc

Hic hic .......!!!
    Cái bác này chán thật đó !!!!!! nói gì không nói lại cứ đi nói về HP một cách thiếu suy nghĩ như vậy, bác thẳng thắn như vậy là tốt nhưng nên suy nghĩ kĩ trước khi nói , đành là cũng có ý đúng nhưng nên tránh , bác hiểu ý em chứ ???
    Mong bác hiểu và rút kinh nghiệm !!!!!
    [​IMG] Mr_Perfect [​IMG]
  7. doanminhquan

doanminhquan Thành viên mới

mọi người ơi ,sao em thấy cái diễn đàn của hp ngày càng chán như con gián ấy nhỉ ,sao toàn những vấn đề linh tinh.không đúng thì thôi ,cho em xin lỗi nhé.
  8. trangdethuong

KÍNH CHUYỂN CÁC BÁC LÁ THƯ NÀY ĐỂ ĐỌC CHO BIẾT NHÉ
    [Chào bạn TRangdethuong!
    Tôi thật sự không hiểu bạn là người như thế nào nữa. Bạn là người không có lòng tự trọng hay bạn bị bệnh tâm thần??? Tôi không thich đôi co ở ngoài BOX nên tôi muốn gửi tới bạn vài lời.
    Bạn là người HN? Bạn chê HP chúng tôi xấu xa, ko có gì tốt cả???OK không thành vấn đề, ai mà chẳng có tật xấu hả bạn, bạn thử xem lại mình xem bạn có hoàn hảo ko? Nếu bạn là người tốt thì có lẽ bạn đã không phát biểu những lời lẽ khó nghe như vậy.Tôi nghĩ bạn hãy nhìn lại mình rồi hãy đi nói người khác, mà đây là nơi chẳng có liên quan gì đến bạn cả, bạn hãy về BOX HN của bạn mà đóng góp ý kiến vì tôi thấy nó buồn tẻ lắm rồi.Còn ở đây không có ai hoan nghênh bạn cả, đừng để mọi việc nó quá ra thì không hay, cái gì cũng có giới hạn. Còn nữa tôi khuyên bạn đi tìm một bác sỹ tâm thần để khám xem thần kinh của bạn nó có bị làm sao ko,hi vọng là ko có vấn đề gì cả.
    Chúc bạn mạnh khoẻ![/red]
    To : chaoanhyeu
    xin lỗi bạn
    có lẽ bạn toàn đọc phải những gì có lẽ tôi không muốn bạn đọc thôi, bạn đã đọc hết những gì tôi muốn nói đâu mà đã vội nói tôi như thế chứ.
    Bạn hãy gửi thư cho Culan đi, hình như anh ấy chính là hội trưởng gì đó của Haiphong box đấy, tôi đoán thế vì anh ấy có thể quyết định xem có để hay không để các chủ đề của tôi tồn tại, thậm chí có những chủ đề cảm thấy không còn thích hợp anh ấy cũng có thể khoá lại cơ đấy. Bạn có thể biết tôi hay vào box Haiphong để làm gì, nếu như bạn hỏi anh ấy !!!
    Những người vội vàng kết tội tôi như bạn không thiếu đâu, tôi vẫn thường trả lời khi tôi còn thấy có thể giải thích được, chứ còn nếu không thì chẳng việc gì tôi phải trả lời bạn cả, ba cái chuyện hiểu lầm thế này chẳng đáng phải để tôi mất công ngồi gõ trả lời, bạn ạ !
    ĐỪNG NGHĨ TÔI NÓI XẤU CÁC BẠN, TÔI CHỈ NÓI RA SỰ THẬT, DÙ HƠI KHÓ NGHE, DÙ CHỈ CÓ MỘT SỐ ÍT NGƯỜI HIỂU TÔI !
    CÁC MODERATOR CỦA TTVN KHÔNG BAO GIỜ ĐỂ NHỮNG THỨ VỚ VẨN TỒN TẠI MÀ KHÔNG KHOÁ LẠI ĐÂU BẠN Ạ, hy vọng người thông minh như bạn hiểu tôi nói gì ....
    chào bạn
    Sống để làm việc-Làm việc để kiếm tiền-Kiếm tiền để ăn-Ăn để sống...Luẩn quẩn loanh quanh, em vui vì có người mà em yêu, vui vì có công việc mà em yêu thích, có thời gian thư giãn .......
  9. anh_hoa_new

anh_hoa_new Thành viên quen thuộc

Chào bạn trangdethuong, mình biết bạn rất yêu mảnh đất HP, mình cũng vậy. Khi nào có dịp, bạn về HP, mình sẽ làm hướng dẫn viên du lịch đưa bạn đi thăm các danh lam thăng cảnh ở HP như: đảo Cát bà, rừng quốc gia Cát tiên, bãi biển Đồ Sơn và nhiều hơn nữa.
  10. Gabi

Gabi Thành viên mới

Chao Trang de thuong
    Vi to tuy song o HN tu nho ngung lai la nguoi sinh ra tai HP nen to cung co tinh cam voi manh dat nay. Chinh vi the, to cung co theo doi cac thong tin co lien quan den HP va co doc duoc mot so bai viet cua cau.
    Thu thuc, Trang a, khi to doc bai viet cua cau, cho du to khong phai la nguoi HP di, thi to van co ban khoan rang khong hieu cau muon gi khi cau viet ra nhung dieu do.
    Cau cung biet, ai ma chang tu hao ve que huong minh. Cac ban ay - nhung con nguoi HP du cho ho co tu hao mot cach hoi qua di chang nua thi theo to cung khong co gi xau den muc cau phai noi nang nang ne nhu vay. Co le, to con co cam nhan rang cau hoi qua co thanh kien ve nguoi HP thi phai???
    Trang a, cau chuyen ve nhung con nguoi cau ke thi chi la nhung truong hop ca biet, khong phai nguoi HP ai cung the ca dau. Chinh to, khi mot lan ve que cung da nhan ra dieu nay.
    Chuyen la the nay, moi lan to ve bang o to, va ve khi con nho. Lan nay, to va co ban quyet dinh di bang xe may. Duong trong thanh pho khong thuoc nen chung to phai cam ban do theo.
    Khi dang loay hoay tra ban do thi co nhung nhuoi di qua deu hoi to va to thai do muon giup do.
    Thu that voi cau la to rat ngac nhien. Nguoi HN chung minh thu hoi neu nhu nguoi ta khong hoi cau, cau co tu nguyen hoi truoc de giup do nguoi la nhu the khong???
    Do cung chi la mot vi du rat cu the va cung chang tieu bieu ti nao, nhung tu hanh dong cua nhung nguoi HP hoan toan xa la ay, to nhan ra rang ho cung tot day chu, tham chi ho song con tinh cam gap nhieu lan nguoi HN chung minh bay gio. Tham chi hang xom o canh nha den vai nam roi ma con chang biet ten!!!
    Con chuyen cau ke ve nhung cau thanh nien HP chan xe ban cau lai de che bai rang con gai HN xau hon HP thi to thay rang dung la chuyen do khong the chap nhan duoc. Nhung du sao do cung khong phai la pho bien, khong phai cau nao cung chan nguoi ta lai ma noi the dau. Ban cau chi khong may gap phai nguoi khong tot thoi. Ma nguoi xau thi o ngay chinh HN nay thieu gi? Chinh to cung da vai lan la nan nhan cua ho. Den noi bay gio sau tam gio toi to khong dam di xe dap ra ngoai duong. Neu co di thi cu nom nop lo so.
    O dau cung co cai hay , cai do. To hieu la cung nhu to thoi, neu cau khong yeu HP thi cau chang mat thoi gian vao nhung viec gop y nhu the nay. Nhung Trang a, theo to, cau nen co thai do hop tac hon mot chut nua, loi noi chang mat tien mua, co phai khong ban? Dung de nhung nguoi HP - nhung nguoi ma cau yeu men manh dat cua ho - hieu sai y nghia cua nhung viec cau lam, nhung loi cau noi di, Trang nhe.
    Chao than ai
    Gabi
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa