1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em thèm bia Halida và rau má...

Chủ đề trong 'Nghệ Tĩnh' bởi zulu, 17/08/2007.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. o0obankemo0o

o0obankemo0o Thành viên mới

DCM! nói khí không phải.Mấy ông bị chửi đau quá rồi nên không dám nói lại hả các ông sang bên box Thanh xem có cái topic nào lập ra để nói xấu các ông chưa.Thế mà bên này đã lập hẳn 1 topic với dụng ý để nói xấu quê hương tôi.Mấy lão viết thơ đâu rồi,tịt hết rồi à
    @ MOD box nghệ tĩnh: các ông làm ăn chán lắm.
  2. vuaspam

vuaspam Thành viên mới

vãi ....ồn quá !
    không ngờ dân NT có một số người vô học đến thế , không những thế trong đội ngũ mod của box cũng có người thuộc loại này , dung túng cho các TV trong box quá . Nói đi thì cũng phải nói lại . về trận bóng vừa rồi ai sai , ai đúng thì rõ rồi . Nhưng không phải vì thế mà một số ông trong này đang vơ đũa cả nắm , ăn ...ứt nhai cả bô ( em là em quen đi vào bô ) . Các bác đang tự làm mất đi cái hình ảnh của dân NT đấy . mất mặt quá . Mod box này cũng thuộc loại chẳng ra gì ( tất nhiên chỉ là một số thôi ) để cái topic như thế này tồn tại đc thì cũng cần xem lại cách quản trị . mịe ......u vãi chấy
    Chốt hạ : một số bác rỗi hơi ngồi đây ...ủa bậy chẳng đc cái lợi ích gì chỉ mang thêm tiếng xấu , làm mất đi hình ảnh về con người quê mình . Thì thà dành cho việc khác còn hơn
    em ví dụ cái : công sức ngồi gõ bàn phím thà để dành mà OS . cái lưỡi nuốt nước bọt mỗi khi tức tối thà để mà dành cho vợ ( ngừi iu ) mỗi khi " khởi động " ....... như thế há chẳng có ích hơn và sướng hơn sao ???
    1.Nếu các bác làm thế này vì lòng yêu đồng bào thì để thời gian và tiền bạc đi giúp đồng bào đang bị bão lũ ấy ......
    2. Còn nếu các bác ngồi đây chỉ để trỉ chích dân Thanh Hoá nhà em thì các bác nên nhìn cái cái bọn trong ..... ù kia kìa ....cái lũ ( cho phép em gọi mấy thằng đó là lũ ) bán đi cả niềm tin của dân tộc để đổi lấy vật chất ! ... Nhục !!!
    Nếu các bác vì một số kẻ quấy rối trận bóng vừa rồi mà vơ đũa chụp mũ cả cho TH nhà em thì các bác cũng cho phép em dành cái chứ đỏ đỏ ở trên cho tất cả dân NT nhà các bác
    ...
    hôm nay thế đã ! em đi ngủ kẻo chồng em giận , mai chồng em đi làm , một mình em ở nhà trông con lại on - nai tán chuyện với các bác
    em là em yêu con trai em nhất nhà này ! con gái em thứ nhì này ! còn chồng em thì thứ 3 này !
  3. MrPrince

MrPrince Moderator Staff Member

Bạn xem lại dùm mình,Những kẻ khích bác đều không phải box mình. Đến khi bên box bạn chửi rồi box tớ mới sang thôi.
    Được MrPrince sửa chữa / chuyển vào 08:03 ngày 24/08/2007
  4. vietnamman

vietnamman Thành viên rất tích cực

******!
  5. gungland

gungland Thành viên mới

Lại giọng điệu của dân Thanh Hoá!
    Vừa ăn cướp, vừa la làng.
  6. kethachdau

kethachdau Thành viên mới

lắm muỗi quá vo ve lung tung , đập chết hết bi giờ !
  7. muathuvang106q

muathuvang106q Thành viên rất tích cực

cô chửi thế này là không ổn đâu chửi thế này thì ...... sẽ cảm thấy ......ục hơn và lại làm cho tình hình nóng hơn thôi ! tốt nhất là mọi chuyện nên dừng lại ở đây thôi .
    @mod: các bác close topic này lại đc rồi , để ở đây khách khứa vào nhìn thấy toàn chửi nhau thế này e có phần phản cảm . Người NT đàng hoàng thì không thèm trả lời bài trong topic này . Còn những kẻ bẩn thỉu ( em nghĩ những kẻ này không phải dân NT ) thì lại mượn gió bẻ măng ..... chỉ làm cho hình ảnh của con người NT mất đẹp đi thôi .
    Thân !
    Được muathuvang106q sửa chữa / chuyển vào 08:52 ngày 24/08/2007
  8. thotrangsaigon

thotrangsaigon Thành viên mới

đề nghị mọi người bớt nóng là một người dân thanh hóa sống xa quê nhưng mình vẫn biết người dân mình thế nào mà dân nghệ các bạn như thế nào
    nói chung là mọi người đều tốt nhưng trong đó thì có một số thành phần không đứng đắn mà đã không đứng đắn thì là người không ngay thẳng mà đã không ngay thẳng thì đừng có mà chửi người khác
    còn bạn nào nói về rau má nói chung cái gì liên quan đến thanh hóa mà tốt đẹp mình cảm ơn còn nếu mà nói xấu ra đường xe cán chết ráng chịu à nha
  9. vietnamman

******!
  10. vietnamman

Bà mày!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa