1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em thích 1 cô cáo nhưng xung quanh cáo có rất nhiều vệ tinh, cạnh tranh rất quyết liệt, các bác tư v

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi okanehoshii, 13/08/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kiepluhanhad

kiepluhanhad Thành viên mới

Hay à nhá, kiểu này phải tích cực khoe rún thôi
  2. kiepluhanhad

kiepluhanhad Thành viên mới

Người ta vô tình có hành động vô duyên, nhưng chắc phải có nhiều điểm mạnh khác thì mới làm cáo lung lay phải ko nhỉ.
    Nếu zai rốn lồi thì ấn tượng chắc càng mạnh
  3. L_hoangphihong88

L_hoangphihong88 Thành viên mới

Người ta vô tình có hành động vô duyên, nhưng chắc phải có nhiều điểm mạnh khác thì mới làm cáo lung lay phải ko nhỉ.
    Nếu zai rốn lồi thì ấn tượng chắc càng mạnh
    [/quote]
    vâng bạn ah, tất nhiên là không phải vì cái hành động hở rún của anh ý mà tớ thik và iu....mà là chính cái hành động ấy làm cho tớ nhớ và để ý đến anh ấy hơn mọi người con zai khác, và chính vì vậy mà tớ mới càng phát hiện ra những điểm mạnh và đang yêu khác của anh ý để mà iu ...
  4. L_hoangphihong88

L_hoangphihong88 Thành viên mới

đồng quan điểm ở đoạn vàng vàng.... bạn viết phân tích ất nhẹ nhàng..súc tích..dễ đọc và dễ hiểu..chứ bài viết của bạn anx đọc xong đau đầu quá :D
  5. okanehoshii

okanehoshii Thành viên mới

Thật may mắn là cái em cần nói đã được chị L_hoangphihong88 nói giúp rồi! Vấn đề cốt tử là ở điểm này đây!
  6. jumanji7

jumanji7 Thành viên mới

Phải mở ngoặc trước là hành động này thực hiện khi đã yêu nhau rồi. Tớ thường ngẫu hứng làm những điều nhẹ nhàng và bất ngờ.
    Rạng sáng 8/3 dậy sớm chạy ra chợ hoa Quảng Bá, mua một bó cúc xabơ. Sau đó đến tầm 11h tối, trời lất phất mưa, một tay cầm ô một tay cầm hoa đi bộ sang nhà gái (nhà tớ và nhà gái khá gần). Đi dọc đường có 2 xe máy phóng qua, còn nghe rõ thằng đi sau gọi với theo thằng đi trước: "X ơi (quên tên rồi ) có ông còn lãng mạn hơn cả mày này". Đến nơi gọi gái ra, tặng hoa, chúc mấy câu rồi quay gót đi về luôn. Về sau thấy gái kể lúc anh về em cứ đứng đấy khóc suốt nửa tiếng đồng hồ .
    @Chủ topic: Đừng cố bắt chước ai. Mỗi người có một phong cách và bản sắc riêng. Hãy là chính mình (câu kết của quảng cáo pepsi hay coca cola gì đó cách đây rất lâu rồi).
  7. grasshopper1

grasshopper1 Thành viên mới

Nói chung đàn ông mà lịch lãm thì đã gây ấn tượng tốt rồi.
    Ngoài ra còn những cái hành động to to khác, mà tùy từng đối tượng có thể gây ấn tượng rất mạnh.
    Ví dụ như cách đây 3 năm, anh bạn trai đầu tiên của mình đưa mình 1 card visit ghi là anh ấy là giám đốc công ty xyz, bạn thân của anh ấy đi chung với anh ấy là con của ông abc mà cả nước biết. Thế là mình rất ấn tượng.
    Nhưng mà giờ thì mình không bị ấn tượng bởi mấy cái đó nữa rồi. Giờ ai nói với mình anh biết nấu ăn rất thích nấu ăn và thích ăn ngon, anh biết nói 5 thứ tiếng, anh đi qua 50 nước rồi, anh lập doanh nghiệp 5 lần đều thất bại giờ anh đang lập cái thứ 6, anh chủ nhật tuần nào cũng đi làm từ thiện, anh đã từng ở chung với 1 cô bạn gái 5 năm thì mình lại có ấn tượng. Chắc là do đến tuổi lấy chồng, cũng như là qua 1 số mối tình không đâu vào đâu thì tư tưởng mình nó khác.
  8. okanehoshii

Em là cứ tuỳ cơ ứng biến thôi!
  9. okanehoshii

Hàng super VIP thì ko nói gì cũng ấn tượng!
  10. thamtuonline

thamtuonline Thành viên mới

Nhìn vào nick của chủ topic thì có vẻ như bạn đang ở Nhật Bản.
    Theo như sếp của mình kể, ở Nb có 3 thể loại cộng đồng người Việt, nhưng dù thể loại nào thì sự galăng, hào phóng là điều hiếm gặp, và vì thế nên làm!