1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em thích anh - người đàn ông đeo nhẫn

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi kid_lam_dieu, 13/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kid_lam_dieu

kid_lam_dieu Thành viên rất tích cực

tóc " em " này cũng dài phết
    hí hí
    đói chả ngủ được, ngồi nghịch FB cái account mình lập hộ ng ta
  2. kid_lam_dieu

nhặng nhời thế, làm nhân vật " em " chết yểu bi h, nhân vật " anh " lại khóc tiếc thương
  3. BeanNK

BeanNK Thành viên quen thuộc

hehe những nhân vật "e" thế này nên "chết yểu" luôn đi cho rộng đất... chỉ khóc tiếc thương cho nhưng người đáng tiếc thương thôi, còn những đứa như em này thì sống chỉ làm khổ người khác
  4. kid_lam_dieu

zậy àh, được rồi để mai cho " em " ý chít lun
    giờ đi khò đã
  5. haclongthanvu

haclongthanvu Thành viên mới

Love story của pẹn kid hâm à ??
    Cũng mún đọc để comt lại ít ý kiến ... Nhưng dạo này thấy kái gì dài là đều ngại đọc ...
    Ban cứ viết tiếp đi , mình đỡ hộ cho ít đá ... Khi nào rảnh mình sẽ quay lại đọc đủ xem thế nào ...
  6. kid_lam_dieu

thế mừ cũng nói, chán bạn hiền quá đi
    từ sáng tới 4h chiều thì rất hào hứng tràn đầy cảm xúc nghĩ sẽ viết, nhưng giờ k viết đc gì nữa, mọi thứ trôi tuồn tuột
    phải muzzic tí cho nó thoát óc đã, đau đầu quá
  7. lymit0927

lymit0927 Thành viên mới

ơ, thế mấy câu hỏi trong Quán là tâm sự thật, chứ không phải vu vơ chuyện xã hội à???
    >"<
    Mình thật sự rất hiểu tâm trạng này... Nhưng chỉ là say nắng thôi... Tự chủ một chút, đừng để mọi việc đi quá xa nha!
  8. kid_lam_dieu

" em " chưa chết được anh ạh. " em " vẫn còn phải tồn tại bên cạnh anh tới khi nào nữa nhỉ
    sếp vừa vào phòng và không nói năng gì khi thấy " em"," em " chào, đáp lại, hết. không thấy nói gì tới vụ hôm qua không thấy mặt "em " ở công ty - "em " tưởng "em " sẽ chết từ ngày hôm nay cơ.
    vậy là " em " vẫn sống
    chuyện của bọn mình chỉ toàn dừng lại ở con số 2 nhỉ.
    - 2 lần đi dưới mưa
    - 2 lần a nhìn e ( khi bỗng dưng em có ý nghĩ, nếu anh nhìn thêm 1 lần nữa e sẽ yêu anh )
    - 2 lần anh cấu ngón chân em khi ngồi trên ô tô ( mà em nghĩ, nếu có thêm lần thứ 3, em sẽ yêu anh )
    - 2 lần anh cõng em hi hi, em còn nhớ cái tối thứ 7 dỗi hờn vừa rồi khi em tức tối với ý nghĩ anh coi em là trò đùa...
    - 2 lần anh bảo chúng ta phải tách nhau ra thôi, không thể cứ gần bên nhau như thế này được, anh sợ tới lúc nảy sinh tình cảm...( em tự hỏi, như bây giờ là gì, 1 phút yếu lòng của anh àh )
    người ta bảo đàn ông đã có vợ sẽ chẳng bao giờ bỏ vợ để lấy bồ cả, em còn chưa được là bồ cơ mà. em đang tự hỏi không biết có lần thứ 3 không nữa nếu có lần thứ 3 anh gọi cho em, em sẽ thế nào...
    đặt mình vào vị trí 1 người vợ, em sẽ đau đớn vô cùng khi biết chồng mình ôm hôn 1 người con gái khác, chẳng cần đặt mình vào vị trí 1 người vợ, em cũng biết em tồi tệ, em cũng biết em không nên thế...
    anh K nhắn tin hỏi thăm em rồi đá thêm vào là anh dạo này thay đổi, cứ thế nào...em biết anh ấy định nói tới cách anh cư xử với em, không còn tự nhiên như trước, mọi người cũng bắt đầu trêu rồi. ở công ty chúng ta luôn cố gắng đối xử với nhau như bình thường, nhưng có lẽ người ngoài nhìn vào sẽ thấy gượng gạo. ngày trước anh hay xoa đầu em, anh hay túm tóc em, thỉnh thoảng anh lại nói mấy câu vu vơ..còn bây giờ anh nghiêm túc với em tới mức khó tin. nhưng hình như cũng có lúc anh quên mất, anh quên là phải lạnh nhạt với em..thế nên anh K mới nói rằng đối với em " anh lạnh nhạt nhưng vẫn có tình cảm, như thế lại càng chết... "
    mỗi ngày em đều viết vào facebook của anh 1 Note, trong dấy là tâm sự em gửi cho Zin, và cả những bức ảnh em chụp trộm anh nữa. thực lòng là em chưa nhớ anh tới mức phải chụp trộm ảnh để ngắm, mà em muốn làm 1 cái gì đó - mọi ng sẽ nghĩ em là đồ điên, đồ lắm chuyện, đã lăng nhăng rồi lại còn ra vẻ cao thượng ta đây...ok thôi, em không cãi điều gì cả. thực sự em cũng biết mình rất đểu giả mà. nhưng em vẫn muốn làm thế, để khi em rời xa anh, khi em bước chân ra khỏi công ty, em sẽ gửi lại bí mật ấy cho anh, dù khi ấy em có còn yêu hay đã quên anh cũng sắp rồi mà, qua sinh nhật anh em sẽ xin nghỉ việc, bao nhiêu tháng 10 anh nhỉ

9. Kidxinh213

Kidxinh213 Thành viên mới

" Có người bỏ cuộc đời mà đi như một giấc ngủ quên.Có nguời bỏ cuộc tình mà đi như một nguời đãng trí.Phụ đời và phụ nguời cũng thế mà thôi.Dù sao cũng là lãng quên nơi này để đến nơi chốn khác "
    " Mấy hôm nay có một người mới đổi nhạc chuông. Lí do của một trong những đổi thay mới mẻ đó là ?othanh lý Hợp đồng?. Rồi bất ngờ, mình lại phát hiện ra đối tượng còn lại của Hợp đồng cũng sử dụng nhạc chuông tương tự. Hoá ra ?othanh lý Hợp đồng? là như vậy "
    nhớ anh kinh khủng khiếp - nhưng sẽ qua nhanh thôi.
    biết thế mà
  10. haclongthanvu

haclongthanvu Thành viên mới

Kẻ yêu ng có vợ , kẻ có vợ vẫn có tình cảm với ng khác ...
    Kái ch này chả biết trách ai , chỉ biết trách " anh " và " em " đều là nguời đa tình mà thôi ...
    Thật trong ch này chả biết fán bạn kid là ng tốt hay ng xấu nữa . Đừng để nó đi quá đến mức ko sửa chữa đc là đc ... như pẹn vẫn nói là fút yếu lòng ý , yếu tí thôi roài fải khoẻ lại ngay ...
    Nói chung là bớt " hâm " đi tí , sống cho yên ổn kid hâm ạ ...