1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em trai tôi.........nó.........nó.......giúp tôi với...........

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi cat_trang_mong_manh, 08/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dukickvietnam

dukickvietnam Thành viên rất tích cực

chuyện này quá bình thường thôi mà .ai chả thế có điều là ko bị phát hiện thôi .
  2. claymore

claymore Thành viên mới

à ! đến lúc phải vẽ đường cho hươu chạy rồi đấy bạn ạ .
    mua cho em nó 1 cuốn sách GDGT đi
    mà sao cô bế hàng xóm nào hớ hênh thế nhỉ ! chả trách em nó .....
  3. hmphongvu

hmphongvu Thành viên rất tích cực

Ôi sao lại mắng, phải mừng vì thằng nhỏ nó phát triển bình thướng í chứ Lớp 10 thế là vừa rồi, ko sớm quá, ko muộn quá, cung hỉ, cung hỉ
  4. hoangnt149

hoangnt149 Thành viên mới

Hix, nhìn thấy gái mà không nổi cơn phong ba mới là chuyện lạ. Cá là anh em ai cũng đã từng ngó trộm đôi lần ... .
  5. Kim_Binh_Mai

Kim_Binh_Mai Thành viên mới

Lo lắng quá thì chạy ra mua cho em nó quyển "Hoa hồng trong cặp sách" ý.Đọc rồi nó sẽ lớn ngay thôi.Mà nhà này dạy con cũng được cái ... ngu (xờ lờ nhá).Ai lại mắng nó,mới lớn biết gì đâu mà mắng.Phải khuyên bảo nó từ từ,cái gì nhẹ nhàng cũng đi sâu hơn là cục súc.Với lại tại cái con bé nó dòm ý,cố tình để nó dòm thì sao?Phải trách con bé ý mới đúng.Tớ chỉ sợ giống thằng bạn tớ hồi cấp 11,đến nhà con bạn chơi,em ý xán lại gần anh ý rồi thọc tay vào trong quần anh ý gạ "Tùng ơi! Chúng mình quan hệ đi".Chết cười là thằng bạn mình suy nghĩ 1 lúc rồi ... đứng dậy đi về.Biết con bé hàng xóm của bạn này cũng vậy nhể?
  6. IamFool

IamFool Thành viên mới

hồi trước xem phim, ông bố đưa thằng con đi .... xong việc nó hiểu ngay vấn đề ... chỉ tội quên mất tên phim
  7. 3Dhand

3Dhand Thành viên mới

Hic ! Cô em này chắc còn ở lứa tuổi 8X . Thằng em chả làm sao cả , nó đang lớn đấy thôi . Bây giờ già đầu rồi nhưng nếu có dịp ... như thế tớ đây cũng chẳng bỏ lỡ . Chỉ khác là sau khi nhìn xong , gặp cô hàng xóm ở đâu tớ sẽ tủm tỉm : " Biết rồi nhá ! "
    Tóm lại là đừng bao giơ nhắc lại nữa làm nó ám ảnh , vậy thôi.
  8. TGTVT

TGTVT Thành viên mới

[quocte]Nó ko như thế thì gái hẵng lo nhé, ko như vậy mới là ko BÌNH THƯỜNG![/quocte]
    nham
  9. makjovi

makjovi Thành viên rất tích cực

Hoàn toàn bình thường nếu..............
    Hồi bé mình còn nhìn mấy chị hàng xóm từ năm lớp 6,7 gì đó. Tuy nhiên nếu em bạn không đủ "bản lĩnh" thì cũng nan giải đấy . Đọc bài này tham khảo đi, bọn trẻ h hay tò mò mà không biết kìm chế bản thân.
    ----------------------------
    >>Bẫy tình tuổi teen<<
    Bị ảnh hưởng bởi băng đĩa ?ođen?, cô gái 19 tuổi đã dẫn dụ em trai của bạn gái mình, đang học lớp 10, ăn ?otrái cấm?. Thương thay, là người chủ động, nhưng thiếu hiểu biết, cô đã tự biến mình thành nạn nhân.
    Nữ chuyên viên tư vấn kể: ?oHè năm 2004, khi đường dây tư vấn hoạt động được 2 tháng, tôi nhận được điện thoại của một học sinh nam mới 16 tuổi trong trạng thái sợ hãi tột độ. Em sợ mình đã bị nhiễm HIV từ người bạn vốn rất ăn chơi của chị gái?.

Cậu ta kể, chuyện xảy ra khi cậu đang học lớp 10. Bạn gái và chị của cậu ta đều thi trượt đại học, đang thời gian ôn thi lại nên thường xuyên mượn sách vở của nhau. Một lần cậu bé được chị nhờ mang sách đến trả ở nhà bạn gái của chị thì bị sập ?obẫy tình? vì phim ***.

Cậu bé bị dẫn dụ từ hôm ấy. Cậu bé thú nhận với các chuyên gia sau khi đã nếm ?otrái cấm?:

?oEm có tâm trạng mong được gặp chị ấy. Chị gái em đang mải ôn thi, bố mẹ cũng rất bận nên ít để ý đến em. Em khá tự do, lúc thì chị ấy gọi em đến nhà. Sau đó, chị ấy chủ động đến nhà em khi cả nhà đi vắng.

Trong những lần gặp nhau, chị ấy hoàn toàn chủ động thực hiện giống trong những đĩa *** chị ấy bật cho em xem. Chúng em không áp dụng bất cứ biện pháp tránh thai nào.

Nhà em bán tân dược và chị ấy thường dặn em mỗi lần em đến hay khi chị ấy từ nhà em về thì lấy cho chị một vỉ postinor (thuốc tránh thai khẩn cấp). Em trở thành kẻ ăn cắp thuốc và tháng nào chị ấy cũng uống 6-7 liều postinor?.

Đã nhiều lần cậu bị sự lo lắng về các bệnh lây truyền qua đường ******** bủa vây nhưng rồi lại quên. Cậu chỉ sực tỉnh khi chuyên gia tư vấn yêu cầu cậu phải để ý đến người đang ?odẫn dắt? em.

Khi chuyên gia tư vấn hỏi: ?oChị ấy có quan hệ ******** với ai khác ngoài em không? Cậu ta không biết, chỉ biết cô gái kia là người khá ăn chơi. Ăn mặc hở hang và thường đến vũ trường. ?oLiệu em có bị nhiễm bệnh không??, cậu bé hốt hoảng hỏi.

Từ ngày được chuyên gia tư vấn mách nước, những nhục cảm, ham muốn đỡ xảy ra hơn với cậu bé. Cậu không còn tìm đến nhà cô chị ấy nữa nhưng khi cô chị tự đến nhà cậu với những tập đĩa mới, cậu lại không thể kiềm chế được.

Nghe theo lời khuyên của các chuyên gia tư vấn, cậu bé bắt đầu thực hiện các biện pháp ?ophòng vệ từ xa?. Cậu khóa chặt cổng và cửa chính khi cả nhà đi vắng; nghe tiếng xe của cô chị ấy dừng trước cổng, cậu lại bấm điện thoại gọi cậu bạn thân trong khu phố đến giải nguy.

Cậu thấy mình bình tĩnh trở lại và bớt sợ hãi hơn. ?oKhông gặp được em, chị ấy gọi điện đến trách móc nhiều và cho biết, mỗi lần bị ngăn cản, chị ấy lại đến vũ trường để giải tỏa. Có lần, em khuyên chị ấy đi thử máu. Chị nổi giận mắng em?, cậu bé kể.

Nữ chuyên gia tư vấn cho biết: ?oTrường hợp này chúng tôi đã tư vấn trong 3 tháng. Qua những lời tâm sự đầy lo âu của cậu học sinh, chúng tôi đã phải sử dụng những biện pháp can thiệp hỗ trợ, đưa cậu bé đi xét nghiệm máu. Rất may, cậu bé vẫn an toàn.

Qua những lần tâm sự, tôi nhờ cậu ấy khuyên nhủ cô gái kia gọi điện đến đường dây và đi thử máu nhưng cô gái ấy đã tự lựa chọn đường đi cho mình. Chúng tôi tôn trọng quyết định của cô ấy?.

Trong trường hợp này, cả cậu học sinh và cô gái đều đáng thương. Một người bị kích động bởi băng đĩa ?ođen? và sau đó kéo một học sinh còn ngây thơ vào cuộc. Họ đã tự mày mò, khám phá và rồi để nhục cảm bản năng chế ngự.

Cả 2 đã quan hệ ******** mà không có tình cảm thực sự. Nguy hiểm hơn là quan hệ đó không an toàn vì cô gái không sử dụng bất kỳ biện pháp tránh thai nào ngoài việc lạm dụng thuốc tránh thai khẩn cấp.

-Theo Tienphong-
  10. danaboy

danaboy Thành viên quen thuộc

Lúc trước học Phổ thông cơ sơ, có đứa bạn rủ một đám con trai trong lớp về nhà nó để rình...chị nó tắm . Em lập topic cũng cẩn thận nhé . Đùa tí thôi, chuyện của em trai là bình thường, khuyên bảo cái đúng, đừng để nó tự do quá rôi không kiểm soát, nhưng cũng không để ý , kiểm soát chặt quá lại làm vấn đề thành nghiêm trọng thật.