1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em trai tôi.........nó.........nó.......giúp tôi với...........

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi cat_trang_mong_manh, 08/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rewind_time

rewind_time Thành viên mới

Ngoài kia có chú bé nhìn qua khe mắt xoe tròn ....
  2. cocvangkhe

cocvangkhe Thành viên rất tích cực

3. lionking_hau

lionking_hau Thành viên mới

nói ra thì tội lỗi quá, nhưng hồi bé em cũng giống em trai bác, ko những thế lại còn rất nhiều và còn nhiểu lắm :D. bác đừng lo bọn con trai tuổi mới lớn nó thế, chẳng sao cả, bác đừng có lo
  4. line85vn2006

line85vn2006 Thành viên mới

gớm em chẳng gặp cô hàng xóm tắm bao giờ nếu gặp em cũng thử ..ngoài kia có chú bé nhìn qua khe mắt xoe tròn đứng phê
  5. sonin_suson

sonin_suson Thành viên mới

tuổi mới lớn cái gì cũng tò mò ... bạn và mẹ bạn nên có thái độ cư xử hợp lí, phân tích cái đúng cái sai cũng nó .. hứong nó về những suy nghĩ đúng của nó, ví dụ có thể lxin những tranh ảnh của phòng tuyên truyền ss ********, hay skss đẻ nó hiểu,
    khuyến khích nó vào những hoạt động lành mạnh , thể thao, như thế sẽ có ích cho nó hơn
    ^^
  6. dungwind

dungwind Thành viên mới

vậy mà khônng gọi anh em ở đây đi xem cùng, cai gì đẹp thì nhìn , xấu ai nhìn. chắc cô này xấu ,he he he
  7. tanhhs

tanhhs Thành viên mới

Trời, Thàng em ấy quá bình thường thui mà, tui hồi xư cũng zậy, nhìn vài cô hàng xóm rùi mà ..... giờ nghĩ lại khôpng hỉu tại răng hồi đó chỉ nhìn thui..., giờ có bà xã rùi nhưng có cô hàng xóm chắc vẫn cố nhìn,... (của cố là của được mà)
    sao lại cấm nó vậy, cấm nó bực quá lại đi thuê của đội **** để dòm .... nhưng cô em hàng xóm thì còn kìng chể duọc.... chứ **** nó cho thuê luôn la nguy co lắm đấy, ......
    Bảo nó ..."trộm"... làm sao không bị phát hiện đê .... rùi còn tập trung hoc, ...,
    P/S: cho tui cái địa chỉ nhà bồ, tới thuê cái lốt thằng em vừa phát hiện,..... cám ơn và hậu ta...
  8. tieuvuongbackan

tieuvuongbackan Thành viên rất tích cực

Híc, bọn trẻ bây giwò nó xem *** từ cấp 2 cơ, học sinh lớp 7 đã đi nạo đầy ra đáy. Ông không đọc mấy phóng sự về nhà nghỉ trên báo tiền phong à. Chúng nó đèo nhau bằng xe đạp vào nhà nghỉ, áo vãn còn phù hiệu trường cấp 2. hỏi đến giáy tờ tuỳ thân thì chưa đủ tuổi làm chứng minh thư, nên đặt thẻ học sinh, hết biết bọn trẻ bây giờ ra sao nữa.
    Mà ông thấy vào địa vị ông thì có sao không. he he chắc lại mong có ngày tái ngộ chứ gì
  9. rap_metal

rap_metal Thành viên rất tích cực

kệ sao đc, bảo là mày rình xem luc'' chị tắm có thằng nào nó nhòm ko về mách cho 2 cụ với chị nó táng cho nó 1 trận
  10. dukickvietnam

dukickvietnam Thành viên rất tích cực

có mỗi chuyện thằng ku con ..nhìn con gái tắm bị phát hiện mà đông khác thế ..lên trên vùng núi .gái dân tộc nó tắm đầy suối kia kia ,,nhìn cho nó lòi tròng ra ..về lại thủ dâm tư tưởng ,,?