1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

EM XIN LOI ANH!

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi girl_buon, 31/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuan252

tuan252 Thành viên quen thuộc

Ngày hôm qua , anh đã lại gặp em, nhưng trong một hoàn cảnh trớ trêu em ạ,em không nhìn thấy anh đâu.Anh đã nhìn thấy em thân thiết với một người khác , anh không biết anh ta là ai , làm gì và ở đâu ; anh chỉ biết rằng anh ta thật là đẹp trai và lịch lãm.Em đã thích anh ta ở những điểm đó chăng?Em nói rằng em chưa quyết định yêu ai , em nói rằng em chỉ coi người ta là bạn nhưng em ơi , hình như điều đó không còn đúng nữa rồi.Lòng tin mà anh dành cho em đã bị chà đạp , anh không biết còn phải tin vào điều gì nữa! Với anh thế là hết , là hết thật rồi! Em đã có quyết định cho mình rồi phải không?Ừ hãy làm theo con tim em mách bảo , anh vẫn yêu em và mãi sẽ yêu em , chỉ xin em đừng bao giờ nói rằng : EM YÊU ANH .Bởi vì em đã không còn yêu anh nữa rồi!!!!
  2. tuan252

Sáng nay , anh đã mạnh dạn gọi điện thoại cho em nhưng em đang bận , 10 phút sau anh gọi lại cho em thì em đã không có ở nhà rồi!Em tránh gặp mặt anh sao?Anh tồi tệ lắm sao?Bây giờ anh mới biết rằng yêu em cũng là một cái tội đấy!Phải rồi , anh quấy rầy hạnh phúc của em mà , anh làm cho em phải khổ sở , anh làm cho em phải khó chịu nhưng hãy hiểu cho anh rằng anh làm tất cả những công việc đó là vì em , chỉ vì anh đã quá yêu em!!!
  3. tuan252

Trưa nay , tình cờ anh lại bắt gặp em ăn trưa ở khu Bách Khoa .Sao ông trời quái ác thế , lúc nào cũng tình cờ , anh không biết là em đang ăn trưa với ai nữa, anh chỉ kịp nhận ra đó là một người con trai.Em đang hạnh phúc phải không em?Nhìn em ngồi ăn , nhìn em cười với người khác lòng anh đau đớn , anh phải làm gì đây???Anh không biết phải làm gì nữa cả ngoài việc nói yêu em!Đó là sự lựa chọn của em , sướng hay khổ cũng là tự em quyết định.Nếu em đã nhất quyết chọn người ấy , anh ủng hộ em chỉ có điều nếu sau này em khổ thì đừng trách anh hồi đấy sao không ngăn cản em.Anh ngăn cản rồi đấy chứ , anh làm hết tất cả rồi đấy chứ!Dù sao anh cũng xin chúc em hạnh phúc và luôn luôn tươi trẻ! Yêu em nhiều lắm người yêu bé nhỏ của anh ạ!!!
  4. tina17

tina17 Thành viên rất tích cực

thế này là thế nào .. nếu 2 người .... thì tina xin lỗi đã chen chân vào đây .. chúc 2 người sẽ hạn phúc nhưng những gì 2 người đang chúc qua chúc lại như thế........ hihii
    thien than be nho
  5. tuan252

Đã quá lâu rồi , anh mới lại vào topic này!Em giờ này ra sao?Chuyện học hành và tình cảm của em đến đâu rồi?Anh nhớ em quá!Nhớ buổi chiều đôi ta hò hẹn.Trung thu vừa rồi không có em , anh buồn lắm.Chúng mình vẫn hay đi chơi như thế phải không em????
  6. cau_be_vang

cau_be_vang Thành viên quen thuộc

Hai người bị bế tắc rùi,hãy tự giải thoát cho nhau đi,nếu cậu mà yêu người đó thì cậu luôn muốn người đó hạnh phúc phải không?nhưng người đó mà yêu cậu thì người đó sẽ không hạnh phúc,mà cậu thì cứ muốn người đó yêu mình,chứng tỏ cậu không cho người đó hạnh phúc----->vẫn không phải là yêu.
    Chữ ký không hợp lệ!
  7. dreamysmiley

dreamysmiley Thành viên quen thuộc

Xin lỗi nếu làm mọi người phật lòng...
    Stop cái thư từ này lại đê... Chẳng có gì phải thế này đâu.
    Nghe như cải lương...
    Everyday I pray for you...
  8. minh_neu

minh_neu Thành viên quen thuộc

Ối giời ơi... 2 bạn tuan252 và girl_buồn tình cảm làm mình xúc động rơi cả mắt. 2 ******** cảm quá, ko thể giữ được trong lòng, giữ được cho nhau mà còn phải cho lên online để mọi người cùng đọc, cùng an ủi và động viên 2 bạn huh???
    Thay mặt cho những người bạn quen và ko quen với 2 bạn... hichic... minh_neu xin chúc cho 2 nguời sớm stop cái bản tình ca này ở đây... và rùi sẽ "hiểu cho em" và "hiểu cho anh"... để cho cái box này vắng đi một cái topic và để cho trên đời này ko còn lắm ng­ười đau khổ vì....
    I and you - we can build the road for a better tomorrow. Let's try our best...
    Được minh_neu sửa chữa / chuyển vào 15:14 ngày 17/10/2002
  9. pickou

pickou Thành viên rất tích cực

Xin phép cho tôi làm trọng tài nhé :
    anh bạn tuan252 chắc hết cơ hội rồi quá, thôi thì đành phải chịu thôi, kím ngừơi khác đi. Còn cô bạn thì chúc cô ấy hạnh phúc thế là đủ rồi . Hết

Nothing's Impossible