1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Em xin phép các MOD đẹp giai cho em rủ rê bà con chạy Móng Cái - Vĩnh Thực 26,27,28/6/2009 này ạ

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi Ngumover1, 16/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phamthanhthuy87

phamthanhthuy87 Thành viên mới

hĩhĩ gặp ng quen bác xoắn quẩy lead vụ nì ạ hehe e tìm mãi hem thấy cái lịch trình đâu ^^ tổng thiệt hại bao nhiu zậy bác
  2. phamthanhthuy87

phamthanhthuy87 Thành viên mới

hĩhĩ gặp ng quen bác xoắn quẩy lead vụ nì ạ hehe tổng thiệt hại bao nhiu zậy bác lịcg trình có j thay đổi so với trang 1 hem,chưa thấy report chi tiết ảnh ọt bikini show hehe thấy các chị dark metal bên nhà tellê cũg bon chen sag đây hehe
  3. apollo123

apollo123 Thành viên rất tích cực

Được apollo123 sửa chữa / chuyển vào 17:41 ngày 09/07/2009
  4. minh03092005

minh03092005 Thành viên mới

Ly kỳ hấp dẫn quá,đảo ông Hưởng, rồi còn vụ 2h đêm nữa chư. Kể tiếp đi bác.
  5. minh03092005

minh03092005 Thành viên mới

thôi thôi đừng nói đến thiêt hại , nghe mà rầu cả lòng non lòng già
  6. omega45

omega45 Thành viên mới

Bây giờ ông mới biết à ?
  7. dark_black_metal

dark_black_metal Thành viên mới

@Sakura1282;
    Em ah, tu hom op vu Vinh Thuc xong, chi cung up anh len mang roi, nhung ban nen chua xem lai. Se gui cho em sau nhe. Co ve ham mo chi Dark qua nhi, hihi...
    Em len lich trinh vu Bali di, de chi con tiet kiem xeng tu bi h. Dao nay di choi nhieu, hau bao sap can kiet rui, hihi...
    Hom nao ranh bao Tot cho lich op ep nha minh cai nhi. Nho nhung qua di.
    Chuc nha minh tuan moi tot lanh nha!
  8. kontiki03

kontiki03 Thành viên mới

Tôi ngồi lại với chị, giữa biển tràn ngập gió và nắng, giữa những con thuyền từ Việt Nam đang vun vút chở ô tô sang Trung Quốc. Một sự việc ngược đời khi mà hàng Trung Quốc vẫn đang ùn ùn chẩy vào từ biên giới, từ vật nhỏ xíu như cái kim, cho đến những hàng điện tử gia dụng.
    "Em bật lại bài ý đi", rồi chị lẩm nhẩm hát
    ?oHe climbed cathedral mountains, he saw silver clouds below
    He saw everything as far as you can see
    Tôi quay ra nhìn kỹ chị. Gió biển thổi tung những sợi tóc nhỏ mỏng manh của chị. Một người con gái nhỏ nhắn, không đẹp, nhưng lại sở hữu một đôi mắt và nụ cười biết nói.
    ?oChị có làn da đẹp quá !?.
    Chị phá lên cười, đưa tay rồi nói lanh lảnh theo gió: ?oAnh ý cũng bảo chị thế, khi lần đầu tiên gặp chị ở đây??

?oAnh nào? ? Tôi tò mò hỏi lại.
    ?oAnh trong mơ. Tối chị dẫn em đi gặp? Ngoắc tay nhé? Chị chìa ngón tay út bé nhỏ của mình về phía tôi, ngoặc ngoặc.
    ?oỪ, nhưng nhớ gọi em nhé nếu không em không dậy được đâu.?
    Đang chập chờn trong giấc mơ bỗng nhe tiếng gõ cửa khe khẽ xen lẫn tiếng gió biển trên đảo hun hút thổi. Mở cửa phòng ra, một thân hình bé nhỏ giơ tay suỵt khe khẽ, như tránh để những người bạn tôi nghe thấy.
    2h tối, lang thang với người con gái, không quen biết đi dọc quanh ngọn hải đăng, tôi thấy mình có một ngày thật điên rồ. Nhưng riêng vất hết tất cả công việc, để nằm trên cái xe ô tô dài đằng đẵng gần 8h, rồi để rồi lại phải cong mông đẩy thuyền khi khi thằng lái hâm hâm đâm sầm vào vũng cạn, đã là cả một việc điên rồ.
    Chỉ khi, ngồi trên ngọn mũi, ngắm biển đêm dậy sóng đập ầm ầm vào vách đá, tôi mới thấy mình không còn cảm giác chống chếnh lúc ngồi trên xe.
    ?oGiá ở đây có cá thì tốt !? tôi thở dài, buông một câu chẳng ăn nhập gì. Rồi nhặt hòn đá ném xuống dưới biển.
    ?o Chỉ khi có mùi cá nồng nặc, em mới thấy mình đang ở biển?
    ?oCá đây, nhà chị ở phố hàng Cá, giờ thì chị là nàng tiên cá.? Chị đứng lên xoay mình dưới ánh trăng, cái lưng mầu nâu nâu của chị bỗng lấp lánh dưới ánh trăng. Có lẽ do cái kiểu áo, chị mặc quàng qua vai hở lưng,
    ?oGiờ chỉ cần lấy tay kéo cái là cái áo ý sẽ bay ra theo gió?, tôi lẩm nhẩm rồi phá lên cười: ?oCó phải qua phố hàng Da gì đấy rồi đến phố Hàng Cá không chị ??
    ?oAnh ý cũng từng nói thế. !?
    ?oAnh nào ?? Lần này tôi hỏi lại với giọng gắt gỏng thực sự.
    ?oChị không biết, chị không biết tên. Nhưng khi anh ý bảo, 2h đêm nay em theo anh lên ngọn Hải Đăng phía trên anh có điều muốn nói . Chị bỗng thấy mình bị điên dại?o
    ?o Đời ai chả có lúc điên.? Tôi cắn mạnh vào môi, rồi nhổ bãi nước bọt dính toàn máu xuống vách đá. Sóng biển đêm vẫn đập ầm ầm vào đá.
    ?oAnh ý chắc đẹp trai lắm hả chị ??
    ?oChị không biết nữa, kính cận của chị đã bị vỡ ngay từ khi lên xe. Đi cùng một chuyến đi mà chị không thấy rõ người. Chỉ biết đó là một người đàn ông có cặp mắt ngây dại nhìn chị không rõ mặt.?
    ?oThế xong rồi sao hả chị.? Tôi bỗng thấy tò mò cuốn hút.
    ?oRồi anh ý không đến chứ sao. Lúc chị lên đây,chờ mãi không thấy rồi chỉ thấy tin nhắn: Xin lỗi em, anh không đủ dũng cảm. Anh vừa lên xe về Hà Nội đây.?
    ?oSao lại thế chị ?? Tôi nắm lấy đôi tay nhỏ bé rồi nhìn thẳng vào chị. Bàn tay thì lạnh giá, Đôi mắt như ý vẫn long lanh, dửng dưng như kể một câu chuyện cười?

And they say that he got crazy once and he tried to touch the sun
    And he lost a friend but kept his memory
    Được kontiki03 sửa chữa / chuyển vào 22:23 ngày 14/07/2009
  9. Tien2010

Tien2010 Thành viên rất tích cực

Ha ha Dươngnguyenbk bịa chuyện hay quá! Bịa tiếp đi Dương! Rồi post lại ảnh. Nhớ Vĩnh thực.
    Tien2010
  10. tunglnx

tunglnx Thành viên mới

Bi rung tay bo ah. toc do cham qua.... da dot lai con chem gio :D