1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

EM XIN ỨNG CỬ LÀM MOD CỦA BOX DU LỊCH. HÃY BỎ PHIẾU CHO BIET_TUOT_LUOT! Xin vào topic này để bầu cử

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi biet_tuot_luot, 22/06/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. biet_tuot_luot

biet_tuot_luot Thành viên mới

EM XIN ỨNG CỬ LÀM MOD CỦA BOX DU LỊCH. HÃY BỎ PHIẾU CHO BIET_TUOT_LUOT! Xin vào topic này để bầu cử

Chắc các anh chị có xem topic Mod mới của Box Du lịch. Hiện giờ có một số anh chị ủng hộ, nên em xin mạnh dạn ra ứng cử làm Mod của Box Du lịch. Mọi người hãy bỏ phiếu cho em! Em xin hứa sẽ trở thành Mod tích cực, đưa Box Du lịch phát triển, và có ích cho tất cả những ai đam mê du lịch, ngày càng vui tươi hơn.

Kế hoạch cụ thể của em sau khi trở thành Mod:
    - Em sẽ sưu tập tìm hiểu thật nhiều thông tin Du lịch về những nơi mà các anh chị thường ưa thích, làm thành những bài để các anh chị xem khi cần thiết.
    - Mỗi khi có những thắc mắc về Du lịch của bất kỳ ai, em sẽ đi hỏi và tìm hiểu để cố gắng trả lời ngay.
    - Tổ chức những buổi sinh hoạt, chia sẻ, nói chuyện về Du lịch.
    - Em sẽ tìm hiểu ý kiến, mong muốn của các anh chị để thực hiện bài, tổ chức giải quyết ngay.

Mọi người hãy bỏ phiếu cho em!
    Em xin cảm ơn các anh chị Mod hiện giờ đã ủng hộ em, và các anh chị khác nữa.

HÃY BỎ PHIẾU CHO BIET_TUOT_LUOT!

Em đang phấn đấu. Mọi người hãy bầu cử cho em làm Mod!
    HÃY BỎ PHIẾU CHO BIET_TUOT_LUOT
  2. biet_tuot_luot

biet_tuot_luot Thành viên mới

EM BỎ PHIẾU CHO BIET_TUOT_LUOT
    (em cũng được quyền bỏ phiếu như mọi người)
    Em đang phấn đấu. Mọi người hãy bầu cử cho em làm Mod!
    HÃY BỎ PHIẾU CHO BIET_TUOT_LUOT

3. anhdepchaidylan

anhdepchaidylan Thành viên mới

các bác ơi, em thấy em bietuotluot này được quá. Từ trước tới giờ chưa thấy ai hăng say nghề nghiệp Mod như em ấy , còn làm cả cương lĩnh họat động nữa. Mod học tập đêêê
    Tui bầu cho em ấy thôi, bác Windýmile cạnh tranh công bằng đi
  4. tieungoandong_chinhhieu

tieungoandong_chinhhieu Thành viên mới

Hehe, chị cũng bỏ 1 phiếu cho em gái biet tuot luot nhé!
    Lâu rồi không vào box, hôm nay ghé vào đọc một loạt. Thiệt tình là trong đời chưa ai làm chị XÚC ĐỘNG như em. Xúc động giữa đêm thế này mới chết, suýt tí là loạn nhịp tim như anh hoàn kiếm.
    Mà bé gái ơi, bé đọc kỹ bài của anh hoàn kiếm trong Tibet nhé. Anh ấy gọi namjulia là "cô ấy", sao bé chuyển giới tính thành "anh namjulia" vậy? Nhưng mà cũng không sao, bé thích gọi anh thì "cô ấy" cũng không chấp đâu
  5. longakka

longakka Thành viên mới

Xem mấy trận bảng E căng thẳng quá., vào đây thư giãn tí
  6. ilovethao

ilovethao Thành viên tích cực

Đọc xong buồn cười phết, đang hè nên nhiều người rỗi việc chọc cười cả nhà à
  7. hapacol

hapacol Thành viên mới

Hôm nay đi đón hụt người thân, cú quá vào đây thư giãn tí
  8. ban_than_men_cua_toi

ban_than_men_cua_toi Thành viên mới Đang bị khóa

Mình cũng muốn bỏ phiếu cho bạn lắm, nhưng mà mình chưa biết bạn là ai. Bạn có thể chỉ cho mình vài topic do bạn lập ra, huặc các bài viết liên quan đến du lịch ko ?
    Mình nói nghiêm túc đó
  9. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

Trước khi muốn mọi người bầu em làm mod, em hãy chúng tỏ khả năng của mình đi. Như vậy sẽ sát đáng hơn là ngồi í a í a hát bài Bà Tôi như thế
  10. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Mỗi trò đùa đều có một giới hạn.
    Lúc đầu tớ thấy bạn là một thứ giải trí trong lúc nông nhàn, nhưng nhiều quá nó lại thành rác rưởi VD như những câu đùa vô duyên trong topic rất ý nghĩa của anh Hoankiem.
    Nếu bạn muốn làm Hot girl thay cho hot boy của Box đã đi về nơi xa thì xin mời,.
    Nhưng tôi nói trước nếu bạn tiếp tục có những reply spam câu bài, post các topic thiếu tinh thần xây dựng, trước khi đóng góp được cái gì đó cho box (như bạn đem ra làm 1 điều kiện " nếu tôi lên làm Mod" ) tôi tiếp tục treo nick bạn ( như đã làm trước đây).
    Khuyến khích những bài viết ngớ ngẩn ( gây cười) của một cái nick được đặt ra làm trò cười không mang 1 tí nghiêm túc nào như nick biet_tuot_luot là một việc tớ cho là bull****.,
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa