1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

EM XIN ỨNG CỬ LÀM MOD CỦA BOX DU LỊCH. HÃY BỎ PHIẾU CHO BIET_TUOT_LUOT! Xin vào topic này để bầu cử

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi biet_tuot_luot, 22/06/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Toni_Guy

Toni_Guy Thành viên rất tích cực

Thôi, em qua box Hà Lan của anh đóng góp đi, anh đặc cách em làm mod luôn. Bên chỗ anh, anh cũng toàn tự chỉ định thôi, bên đấy ai complain anh là anh treo luôn khà khà khà... Sẵn đây giới thiệu vài bài viết tâm đắc của em trong box DL này đi, anh vote luôn cho em bằng 2 nicks nếu ko thì...
    Anyway, topic này cũng vui phết
  2. ngocthanh17

ngocthanh17 Thành viên mới

Quên,thêm 1 phiếu bầu cho em BIET_TUOT_LUOT...
  3. hainguyenvan

hainguyenvan Thành viên mới

Thế các bác có thấy điều gì là lạ không !
    các bác có để ý thấy rằng thời điểm nhóc biet_tuot_luot xuất hiện và thời điểm bác Windy được mời làm mod là gần như nhau không . nhóc biet_tuot_luot đăng kí acc vào ttvn ngày 6-6-2006 đó cũng là thời điểm bác windy được mời làm mod .
    Em là em nghĩ nhóc biet_tuot_luot này đang dùng chiêu " nhũng nhiễu " , chắc cũng tại kém miếng thì khó.....chịu !
    Hê hê hê ! thế là bác windy có người ngáng bạt rồi nhé !
  4. money_love

money_love Thành viên mới

Biết đâu đấy
    Biết đâu đấy
    "Khổ chủ" windy tự gây xìcăngđan
    khuếch trương tên tuổi
    nhằm nhanh hết ế
    nhờ?
  5. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

Topic này mà cô Linh, bác Lô để thì cháu cũng thấy lạ.
  6. broken_sword

broken_sword Thành viên mới

Em thỉnh thoảng ghé box này chơi, thấy vui. Độ này càng thêm vui.
    Đi nhiều mới thấy nhiều điều hay thật. Bạn Money love mà đoán đúng thì em sẽ tìm gặp bằng đựoc bác Windysmile diện kiến, học hỏi mới được.
    Bác Windy mà là chính khách thì chắc ứng cử đâu thắng đó nhỉ?
  7. my1962

my1962 Thành viên mới

Mới gặp 1 topic vui như thế nầy! Góp thêm 1 phiếu cho em CÁI GÌ CŨNG BIẾT(BIET_TUOT_LUOT)
  8. congtuvd

congtuvd Thành viên mới

Để cho vui nhà vui cửa tí bác! Bây h đố bác tìm được cái topic lào nhố nhăng,buồn cười như thế này đấy
  9. nguyen_thanh_nhat

nguyen_thanh_nhat Thành viên mới

Bầu cho em biet_tuot_luot cho vui nhà vui cửa bà con ơi!
    Chả rỏ bao nhiêu người rồi?
    Cứ làm thử trưng cầu xem các chú mod khác có được ủng hộ nhiều hơn không?????????????
  10. LinhEvil

LinhEvil Thành viên rất tích cực

Cuối tuần giang hồ không đi đâu ở nhà lên mạng trả lời kín 6 - 7 trang một topic ngu ngốc nếu không nói là "c"???
    Tôi nghĩ rằng Box là một nơi dân chủ nên tôi không khoá topic này lại. Những người đi qua lại ( toàn những cái nick lạ hoắc ) thì thấy là hay vào bỏ phiếu nọ vote kia cho biet_tuot_luot... Thực sự sáng nay đọc topic này tôi cảm thấy khó chịu
    Lại nhắc lại trò đùa nào cũng có giới hạn của nó,. MOD không phải là người để treo nick hay khoá bài. Mod chỉ là một người thân thiết với box, muốn xây dựng box và giữ nó "sạch" để mọi người có thể vào chơi. Không phải lúc nào các thành viên cũng "vui" với box, nhiều lúc cũng cãi nhau um tỏi vì cái lọ cái chai... nhưng cuối cùng đều thống nhất là " box Du lịch là chốn nghỉ chân cho giang hồ, nó như cái quán nước mỗi người đi qua góp một câu chuyện một tuyến đường, một bức ảnh..." Nhưng không phải vì nó là quán nước mà ai vào xxx cũng được vì thế chúng tôi xoá những bài quảng cáo, hay nhắc nhở các bạn spam một cách không đóng góp.
    Từ lâu box Du Lịch với cá nhân tôi là một nơi nghỉ ngơi, là nơi tôi có những bạn bè tốt và chúng tôi hiểu nhau không với tư cách là dân đi lại mà với tư cách là những người trẻ, yêu đất nước mình và muốn làm được những gì đáng nhớ trong những năm tháng đầy sức sống của mình nhiều hơn là "đi để lấy thành tích".
    Vì thế những người có ý thức và trân trọng giá trị của box cứ thử suy nghĩ xem có đáng để biến mình thành trò cười với một topic không có tính xây dựng như thế này không???
    Ừh rằng vui thì vui, nhưng không phải lúc nào cũng buồn cười. Trong trường hợp này tôi thấy buồn nôn
    PS: Xoá một số từ phản cảm gây mất đoàn kết
    Được LinhEvil sửa chữa / chuyển vào 16:00 ngày 27/06/2006
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa