1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Endeavour 2011 (call for applications from 5/4 to 31/7/2010)

Chủ đề trong 'Du học' bởi allroadsleadtoRome, 26/03/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. biomass

biomass Thành viên mới

Cả nhà ơiiiiii , kết quả, kết quả.................
    sao mà lâu thế
  2. minhthuy88

minhthuy88 Thành viên mới

Hic, thế nghĩa là mọi thông tin chỉ trông chờ vào email người ta gửi tới từng applicant 1 thôi ah? Còn dánh sách thì sau đó 1 thời gian mới có ah. Sao 1 số học bổng, ngta công bố danh sách lên website trước, rồi đồng thời gửi email tới từng cá nhân nhỉ. Như thế tiện hơn cho mình. Đau tim quá. Bác biomass viết cái "mọi người ơi, kết quả, kết quả...." làm em tưởng là có kết quả rồi. Hic, em đếm từng ngày 1, ngày nào cũng check mail, check ttvnol, check website của End. Haizz. Còn hơn 7 tuần nữa mới tới 30.11. Sao lâu thế k biết nữa.
  3. vinnitsa90

vinnitsa90 Thành viên mới

Bên ALA đã sắp có visa briefing rồi mà Endeavour thì vẫn chưa thấy gì, chậm thật.
  4. biomass

biomass Thành viên mới

Bac Vinnitsa90 oi, ALA cho hạn nhận Acceptance of offer đến khi nào thế. Kết quả của End muộn thế này thì các bạn apply cả ALA và End có đợi được không nhỉ.
  5. Boon

Boon Thành viên mới

Mọi người ơi,em muốn apply End VET cho 2011.
    Em có đọc thì biết loại này đào tạo bậc cao đẳng,nghề,ko cần kinh nghiệm làm việc.Nhưng có người thì bảo thực tế muốn dc học bổng loại này thì cũng cần phải có kinh nghiệm làm việc thì khả năng đạt dc mới cao.Thông tin này là thế nào,có ai biết ko ạ?Học bổng loại này thực tế có đòi hỏi cao ko?
    Em cũng rất cần những kinh nghiệm trong việc viết CV,xin letter of reference từ những người nào là hiệu quả nhất.
    Anh/chị,bạn nào đã từng apply loại này hay có kinh nghiệm xin chỉ giúp giùm em với.
  6. tdhyeyoo

tdhyeyoo Thành viên mới

Việt Nam mình đã có các bạn ở TTVN rồi đấy thôi, ai có kết quả là ý ới liền. Thế là biết kết quả. Chả nhẽ cả forum mình không có ai đậu. ...
  7. tuandm2012

tuandm2012 Thành viên mới

Hixhix em cung dang doi ket qua Endeavour, sot ruot qua, k biet cuoi tuan nay da co ket qua chua....
  8. biomass

biomass Thành viên mới

Theo guidebook của ALA thì cuối tháng 10 End sẽ có kết quả. Còn theo End Awards Team thì trong tháng 11 sẽ biết kết quả. Mọi người cứ yên tâm mà chờ đợi. Có lẽ chỉ trong vòng 4 tuần nữa thôi.
  9. hannah114

hannah114 Thành viên mới

Hic đau tim đau gan đau lòng quá đi mất. 7 ngày nay ngày nào e cũng lên đây check, F5 rồi check mà mới có ... 1 tuần. huhu
    Mai mốt có kết quả chắc e đau khổ "gấp ngàn lần hơn" quá, vì dày công chờ đợi cho 1 kết quả bùn. Có khi nào không vậy?
    Ôi thôi không nói nữa. Sorry admin nếu em viết nhảm thì mọi người xoá đi nhé.
    Ngày này 11 tháng trước là ngày có kết quả đó mọi người ạ.
    Em post 1 bài kỉ niệm vậy.
  10. biomass

biomass Thành viên mới

Bên ADS cũng đang trong giai đoạn nước rút. Rất nhiều người bị đau tim. Bên End có như vậy không? Mình cũng cảm thấy hơi đau đau rồi.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa