1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ÉP PHỒNG !!!!!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi meoticute, 03/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meoticute

meoticute Thành viên mới

ÉP PHỒNG !!!!!

Mọi người cho em hỏi ép phồng có fải là tóc mình vẫn thẳng nhưng mà phồng bông lên ko ?? Như ca sĩ Phương Anh trong sao mai điểm hẹn ý .. Ở Hn thì chỗ nào ép phồng dc như thế và já khoảng bnhiêu ạ ???
  2. phuong130985

phuong130985 Thành viên mới

Hôm ra sang muare có chị bảo là ép phồng được. Cái vụ này chỉ xài cho tóc ngắn thui, làm cho nó phồng phồng lên tự nhiên giống Thanh Hằng ý. Đẹp thật!
  3. muna2810

muna2810 Thành viên mới

mình cũng đang quan tâm topic này đây! ở HN có tiệm Hoà Ân và Nhung Blue là thấy bảo ép phồng. Nhưng hôm trước mình hỏi cửa hàng tóc ở gần nhà bảo ép phồng xong vẫn phải sấy. buồn hẳn ko biết bạn nào đã ép ở 1 trong 2 tiệm kia cho mình y kiến tham khả với???
    ép phồng xong có phải sấy ko? vì mình cũng để đầu thanh hằng nhưng giờ dài rùi nên ko biết cắt tiếp hay để kiểu khác vì từ trước giờ toàn phải sấy à
  4. Dragon_lady

Dragon_lady Thành viên quen thuộc

ưà cũng đang định đi ép phồng nhưng mấy đứa bạn đã để đầu VIC can, nói kiểu gì cũng phải sấy...
    Bạn nào ép rồi thì suggestion cái
  5. lollipop187

lollipop187 Thành viên mới

tóc nàng nào ko phải loại xoăn tít thò lò hoặc mềm rũ rrượi thì ép xong khoảng tháng, hai tháng tự nhiên nó phồng, chứ kỉu jì chẳng phải sấy và tạo kỉu hả các nàng
  6. 8xlucky

8xlucky Thành viên mới

em cũng đang tính làm kiểu này í mà không biết làm chỗ nào đẹp cả
  7. meoticute

meoticute Thành viên mới

Up nào , ai biết địa chỉ nào ép phồng ko vậy ? Mà ép xong fải sấy á ?? Tớ tưởng là gội xong thì vẫn phồng chứ , sợi tóc nó dập dập nhỏ li ti ý ....
  8. blue47

blue47 Thành viên mới

uầy đấy là dập sóng òy hem phải ép phồng ...ép phồng chẳng wa là người ta dùng thuốc ép (tớ nghĩ thế)nhưng hem dùng máy là dể là mà dùng lô để cuốn ....cho tóc phồng lên chứ ko bị thẳng đờ ra....
  9. neu_hn_vn

neu_hn_vn Thành viên mới

đấy là làm sóng dập em ạh , làm cái đấy hại tóc điên cuồng nếu em làm rùi thì cái chỗ tóc đó coi như vứt bỏ , k thể làm bất cứ cái j liên quan đến hoá chất đc nữa .
    ép phồng dành cho những đầu ngắn đến ngang vai muốn nó ôm vào mặt mà k bị vểnh ra và k phải sấy nên tất nhiên là ép xong tóc vẫn phồng ôm vào mặt chứ k phải sấy nữa rùi , với đk em để tóc khô tự nhiên nhé chứ mà tóc đang ướt mà dùng máy xấy kéo tóc theo chiều vểnh ra ngoài thì tóc lại vểnh thôi ( dĩ nhiên mà )
    hì giờ đến tiết mục quảng cáo nhé bạn nào ép phồng pm chị nhé để đc nhận giá hữu nghị cực kì nhé
  10. meoticute

meoticute Thành viên mới

Oé , thế em nhầm... em muốn hỏi cái dập sóng ý thì làm ở đâu ạ ?? Hại tóc nhưg mà làm kiểu đó rất cá tính , hí hí. Ngoài kiểu đấy ra thì còn kiểu j để tóc xù xù lên đc ko mà đỡ hại tóc hơn ko ạ ???