1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ÉP PHỒNG !!!!!

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi meoticute, 03/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pisekshy

pisekshy Thành viên mới

chị em nào ép phồng ở minh phương rùi thì cho cái review đi nào !!
  2. camchiu

camchiu Thành viên mới

hehe,hôm trc tìm mửa mặt mới ra mấy địa chỉ ép tóc phồng, nhưng cuối cùng lại đến hàng quen làm, người ta lại bảo tóc đẹp rồi ko cần ép phồng xẹp gaf cả, hehe,may quá đỡ tốn tiền, hihi...mọi người qua thử Oanh Hường ở đầu dốc Bà Triệu xem( gần nhà xuất bản KIm Đồng ), cửa hàng ở trong ngõ, nhân viên nhiệt tình lắm,( trừ phi khách hàng quá quái!,hihi)
  3. hinhinhin

hinhinhin Thành viên mới

Ép fồng đc cái tóc trông đẹp kỉu tự nhin nhg cg chỉ đc 1 thời jan ngắn thui Nguyễn My Sg ở Ng~ Chí Thanh cg ép fồng đấy, lại rẻ nữa.
  4. thanh246

thanh246 Thành viên mới

Tóc tớ thẳng, dài. Tớ muốn ép nhưng muốn tóc vẫn ôm vào mặt, ở đuôi tóc thì hơi ôm.Không thẳng đơ như kiểu tóc ép. Giống kiểu tóc ôm vào mặt của Hàn Quốc ngày xưa ấy. Thế có phải là ép phồng ko? Hay là gì vậy?
    Mình nghe bảo ép tóc kiểu này dùng thuốc ép tóc kỹ thuật volume. Mọi ng có biết về cái này ko?
    Được thanh246 sửa chữa / chuyển vào 15:59 ngày 25/09/2008
  5. heoconlonton

heoconlonton Thành viên rất tích cực

Tớ thấy bảo làm tóc ở trong SG thường đẹp hơn Hà Nội. Đợt tới, vào sg chơi, định tranh thủ ép phồng luôn (tóc tớ chấm vai, muốn làm cho nó ôm phồng vào mặt mà ko cần sấy). Thì k biết làm ở đâu và giá khoảng bao nhiêu? Bạn nào giúp với
  6. muabongmay89

muabongmay89 Thành viên mới

có phải kiểu này ép k bị xẹp vào mặt và da đầu k hả các bác?
  7. lanbaby

lanbaby Thành viên mới

đang mún để kiểu tóc như thế này mà ko biết phải làm ntn, bi h tớ đang để đầu xoăn. bạn nào bít chỗ làm và giá cả chỉ tớ với
    Được lanbaby sửa chữa / chuyển vào 00:45 ngày 27/09/2008
  8. Which_me

Which_me Thành viên mới

Hix kiểu này chỉ có tự style thôi bạn ạ. Bôi balm rồi dùng lược tròn sấy hoặc nhanh hơn thì dùng máy là tóc / máy làm xoăn ý. Tóc dài muốn đẹp đều phải chịu khó tự style hằng ngày hết
  9. devil1985

devil1985 Thành viên mới

chính xác ,tớ dính rồi đây ,đừng có dại ,tóc mất hết độ bông ,thẳng đuồn đưột ,muốn cụp vẫn phải sấy ,mà tớ chẳng thèm nói chỗ tớ làm đâu ,cái chỗ mà chị em trên này vote kinh nhất em bemo khen hết lời ,tớ đi làm hỏng cả tóc,điên hết cả người
  10. susu2002

susu2002 Thành viên mới

cho tớ hỏi cái này hơi lạc đề thì phải. Tớ cũng muốn ép phồng nhưng ko có điều kiện vì tớ ko ở VN . Có loại thuốc nào chỉ cần bôi vào tóc là nó thẳng ra, ko cần thẳng tắp như ép bt đâu. Nói chung tớ chỉ cần vào nếp vì dạo này nó xù quá, thuốc đấy gọi là thuốc duỗi đúng ko nhỉ? Nếu có thể cho tớ biết tên thuốc, địa chỉ mua ở HN nhé. Tớ xin vote ****** Tớ đang cần gấp vì fải gửi ng o VN mang sang mà,hx