1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Erasmus+ 2015 - 2017

Chủ đề trong 'Du học' bởi liptonsusu, 08/09/2014.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. jenida

jenida Thành viên mới

Mình đã có 1 bằng ngành xd, sau khi học xong xd h lại muốn học lên cao ngành môi trường vì môi trường là ngành đam mê của mình, có đam mê nghiên cứu, an toàn hơn, vì xd hay bị sập, rủi ro, tai nạn mà h học master luôn thì lại ko có nền tảng đại học về môi trường nên thấy lo lo bạn ah, đó là tâm trạng hiện h của mình, ai biết gì về thạc sĩ môi trường tư vấn mình với :) Thanks
  2. Aquarius30

Aquarius30 Thành viên mới

có anh/chị/bạn nào apply europubhealth nhận được email thông báo kết quả chưa ah.

có 1 bạn nhận được email thông báo kết quả vào hôm 4-3.

Mình đợi mãi không thấy kết quả, 6-3 email hỏi mà họ chưa trả lời.

Hic. Liệu còn hy vọng không. Không biết họ email thông báo từng người hay email hàng loạt vậy. Main list được email trước reserve list hay sau. Mọi người chia sẻ cho em với ah.
    sunflower.24 thích bài này.
  3. hungdb

hungdb Thành viên tích cực

Thường thì main list được thông báo trước rồi đến reserve list và cuối cùng là những người ko được.
  4. blasius

blasius Thành viên mới

Xin chào mọi người, mình là applicant được vô ML của EM năm nay. Có bạn nào trong thread nhận được thư chính thức của EACEA chưa? Cũng sắp đến 15/5 là hạn cuối rồi. Hồi hộp quá. Nhân tiện mọi người có thể add thêm thông tin vô google doc dưới đây tổng hợp kết quả EM các năm được không? có gì làm quen với nhau luôn.

https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?pli=1&key=0ArHm1de52e_ddE1Edk5YTDVIWUd0RGVsYTFsbnRPb3c#gid=0
    sunflower.24 thích bài này.
  5. finnfinns

finnfinns Thành viên rất tích cực

Chào mọi người,
    Mình có biết đến HB này nhưng khi tìm hiểu thông tin thì mơ hồ quá. Action 1 thì ko nói, Sao Action 2 có nhiều "nhóm-tên" HB quá như:
    LOTUS+
    ALFABET
    IMPAKT
    gLINK
    Mình đọc một hồi thấy cái nào cũng gần như cái nào. Một số cái Partner tại VN là khác nhau. Bạn nào giải thích hộ mình cái khác nhau của mấy chương trình trên là gì vậy? Vì mình ko định Apply cho "Erasmus Mundus Joint Programmes" mà chỉ học tại 1 trường thôi. Vì cái Joint Programmes có yêu cầu học tiếng Pháp (hoặc ngôn ngữ khác ngoài tiếng Anh tùy ngành).
  6. hailua87nguyen

hailua87nguyen Thành viên mới

hi,
    mình thấy một số course mở rồi. Có thể vô web coi được
    tks