1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Erasmus Mundus 2012 (profile applicants, mainlist trong spreadsheet trang 53)

Chủ đề trong 'Du học' bởi JaSonGosling, 27/06/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lemonjuice

lemonjuice Thành viên mới

Em là Diệp ạ. Anh biết cả anh Trung à? Hâm mộ anh Jesuisbanal đã lâu không ngờ lại có ngày được diện kiến. Hẹn gặp anh ở Trento! :D
  2. ngochien2707

ngochien2707 Thành viên mới

Em chào các anh các chị ạ.

Em đang là sinh viên năm cuối ĐH và có ý định apply EM vào khóa 2013-2014 tới ạ. Em tìm mãi chưa thấy có topic có EM 2013 :D, nên là em xin phép có 1 chút thắc mắc trong topic này được ko ạ ^^

Em có check thông tin tại đây:
    http://eacea.ec.europa.eu/erasmus_mundus/funding/scholarships_students_academics_en.php
    Em được biết là khóa tới vẫn còn học bổng EM :D và thông tin cụ thể các course sẽ tầm tháng 9 họ mới update ạ. Thường khoảng tháng 1 năm sau (2013) là mình phải hoàn thiện hồ sơ phải ko ạ.

Theo kinh nghiệm của các anh chị ạ ^^ thì chúng em trong thời gian này nên chuẩn bị dần những vấn đề gì ạ. Em đang ôn để thi IELTS vào đầu tháng 9 rùi ạ.

Em cám ơn các anh chị nhiều nhiều ạ. ^^
  3. jesuisbanal

jesuisbanal Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Em tạo 1 topic EM 2013 đi :). Mọi người sẽ vào giúp các bạn trả lời thắc mắc.

@lemonjuice Hi, anh ko biết bạn Diệp nào ở Trento cả. Cũng chưa thấy "đăng ký" trên FB của băng teen :D. Gặp bọn em ở Trento sau nhé :)
  4. heisei

heisei Thành viên mới

em thi IELTS thế nào rồi
    mình cũng vừa thi IELTS tháng 9 xong
    mình cũng đang định apply cho Eramus Mundus năm sau mà giờ mới bắt đầu quan tâm học bổng này
    chắc cần thời gian chuẩn bị nhiều hơn mới được
  5. HSalt

HSalt Thành viên mới

Em muốn sang du học TuDelft theo diện tự túc , các anh chị có thể cho e biết thủ tục và yêu cầu nhập học đc k ạ.
    E xin cảm ơn :)