1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[EVENT CỰC HAY – NHẬN NGAY GIFTCODE] Sau 1 đợt phát GiftCode cực lớn trên Page ngày hôm qua,

Chủ đề trong 'Tản mạn Sài Gòn' bởi rikvijp, 20/01/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rikvijp

rikvijp Thành viên rất tích cực

[EVENT CỰC HAY – NHẬN NGAY GIFTCODE] [​IMG][​IMG]
    Sau 1 đợt phát GiftCode cực lớn trên Page ngày hôm qua, Ad nhận thấy rằng còn rất nhiều bạn chưa nhận được GiftCode.
    Không làm anh em gần xa phải thất vọng lần này Ad sẽ tiếp tục phát GC cho anh em với số lượng cực lớn 100 TRIỆU (5000 GiftCode trị giá 20k ZDO)
    [​IMG]➡Đợt phát GiftCode này sẽ kéo dài trong 3 ngày. Phát đến khi hết GC thì thôi!!!!! [​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG] Thể lệ sự kiện rất đơn giản:
    [​IMG] Like page + Bài viết.
    [​IMG]Share bài viết phía dưới về tường của mình để ở chế độ công khai(các bạn lưu ý là phải để ở chế độ CÔNG KHAI Ad mới thấy nhé, bạn nào mà để ở chế độ khác như 1 mình, bạn bè, đều sẽ không được tính. Có share mà không nhận được Giftcode thì phải chịu nha!)
    [​IMG] Comment ngay dưới post tên nhân vật trong game của bạn và tag 5 người bạn.
    [​IMG] Điền thông tin nhận GiftCode của bạn vào đây: https://goo.gl/o3ToAZ
    [​IMG] Giải thưởng:
    5000 giftcode 20.000 ZDO cho 5000 người chơi comment đầu tiên và có share link sự kiện!
    [​IMG] Thời gian: 21/1 - 10h00 24/1
    [​IMG] Danh sách nhận thưởng sẽ được công bố vào 10h các ngày 22-23-24/1/2016, sau đó Ad sẽ gửi GiftCode cho anh em.
    [​IMG] Lưu ý: GiftCode chỉ được nhận 1 lần. Ai đã được nhận thì sẽ không nhận được tiếp anh em nhé.