1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Eye Cream? Kem dưỡng da mắt nào tốt nhất

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi chocolatemilk, 11/10/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nang_tien_tren_cong_co

nang_tien_tren_cong_co Thành viên mới

Một lần đọc Glamour tớ cũng thấy họ bảo là nếu mắt không có vấn đề gì đặc biệt, cần chống bọng mắt, chống quầng thâm chẳng hạn, thì dùng kem mặt thoa lên mắt cũng được.
    Đấy là báo viết thế. Còn niềm tin của chị em thế nào thì tuỳ thôi mà À mà hình như khi thoa kem mắt thì nên dùng đầu ngón tay vỗ nhẹ nhẹ chứ không nên thoa.
    Kem mắt đắt thật đấy, mà tìm một loại có hiệu quả cũng chẳng dễ dàng gì. Tớ đang dùng All about eyes của Clinique đây, cũng đỡ thâm, chỉ đỡ thôi nhé không làm mất hẳn vết thâm đâu, nhưng thế mình cũng vui rồi Ai bị bọng mắt chắc nó cũng hiệu quả. Riêng chống nhăn thì tớ không nghĩ là nó chống được. Mắt tớ vẫn cứ nhàu đều đều khi ngày tháng trôi qua
    Thấy có người kêu dùng Mary Kay cũng tốt lắm, giá thì mềm hơn Clinique. Một chị ở chỗ tớ thì khen đồ chống nhăn của Lancome. Mà nhìn mắt bà ý trẻ thật Dùng xong All about eyes chắc tuỳ tình hình kinh tế mà tớ sẽ thử Mary Kay hoặc Lancome
  2. clride

clride Thành viên mới

Mắt tớ bị quầng thâm kha khá mà da tớ vừa mỏng vừa trắng nên càng nhìn rõ, hơn nữa 1 bên mắt có mấy cái tàn nhang ,tớ sợ nó sẽ lan ra nhanh chóng thì. Tớ đọc mười mấy cái review của bọn bên này, nó khen sản phẩm này của Lancome hiệu quả tốt với những trường hợp bị như tớ. Không biết đã bạn nào dùg cái này chưa? Review cho tớ 1 cái
    Lancome Blanc Êxpert Neuro White
    Advanced Whitening, Anti-Dark circles eyes treatment