1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Eye talk

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi linhyk, 01/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Marylin

Marylin Thành viên mới

Ở Jp Eye talk bán đầy ở các siêu thị,rẻ lắm,khoảng hơn 700 yên gì đó tớ ko nhớ nữa.Nhung tớ thấy dùng chẳng ra sao cả,bọn con gái Jp nó bôi vào mắt cứ trọn ngược lên trông chết khiếp,đặc biệt là mấy em teenage:( .Mà nếu sau đó make up với Eye shadow thì kiểu gì 1 lúc nó cũng vón cục lại ko đều,làm nổi bật rõ từng vệt keo khô,hix. Dùng nhiều bị sụp mí nhanh.
    Bên tớ còn có 1 loại cũng như kiểu Eye talk ấy nhưng nó dính váo mí mắt chỉ như 1 đường chỉ,trông có vẻ tự nhiên hơn mà ko ảnh hưởng đến make up,hình như đắt gấp đôi Eye talk,hay bán ở các cửa hàng Donkihote thì phải.Mấy con bạn tớ hay dùng lắm.
    Nhưng tớ thấy chọn mua mấy miếng dán mí loại xịn vào,mỏng manh thôi cho nó thật trông còn đẹp hơn dùng ET nhiều,ET ai ko bít dùng nhìn trông như hề ấy.
  2. BPT86

BPT86 Thành viên mới

bạn nào có link về cách dùng eyetalk thì chia sẻ với mọi người nhé
  3. jasoninsg

jasoninsg Thành viên mới

em ở sg, cũng muốn hỏi về eye talk, nếu mà tốt thì chắc đã nhiều người dùng rồi, ở sg khó kiếm lắm, chị họ e dân make up mà còn chưa biết tới, ra bến thành hỏi cũng ko có
    đang phân vân ko biết nên mua eye talk hay mua circle lens (kính giãn tròng) vì mắt e ko bé lắm nhưng mí ko đều, nên muốn pêrfect í mà
    thấy bọn bên JP hay China chỉ dùng khi chụp ảnh này nọ thui chứ bình thường vẫn để nguyên nên xấu kinh dị