1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

F&F nắm chặt tay nhau trên dỉnh FANXIPANG - Hạnh phúc, niềm vui , chiến thắng

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi muadong177, 23/02/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bonmeikei

bonmeikei Thành viên mới

Hôm 20-4 em sẽ đến nhưng xin phép ban tổ chức là em đến muộn Em nói trước để các anh chị khỏi yêu cầu e nộp phạt :D. Tại hôm ấy e phải đi học bù Lý do bất khả kháng ạ!
  2. jesuisbanal

jesuisbanal Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Từ khi ban tổ chức thống nhất chị Nhung - nick super dancer là phát ngôn viên của ban tổ chức ở topic thì chỉ những gì chị ý post là thông báo chính thức của ban tổ chức mà thôi. Ngoài ra, bạn cần biết thông tin có thể hỏi anh Sơn, nick sonpham13, chị Nhung, và trưởng nhóm của bạn. Vì sự hạn chế trong việc thông báo và cung cấp thông tin trên diễn đàn này, nên các trưởng nhóm phải có nhiệm vụ cung cấp thông tin thật đầy đủ và chi tiết, cũng như trả lời thắc mắc của các thành viên trong nhóm. Bạn nên chủ động liên lạc với trưởng nhóm bạn, tránh việc lên đây hỏi thông tin.
    Mình trả lời bạn thế này cũng chỉ dưới tư cách là một thành viên của đoàn.
  3. superdancer

superdancer Thành viên mới

Xin trả lời bạn về những vấn đề mà bạn hỏi:
    - Thứ nhất: Tất cả những lời kêu gọi off của FF đều là của BTC bạn ạ.
    - Thứ hai: Off là để phổ biến chung cho mọi người cùng biết chứ không phải để cho một nhóm người biết ,nên tới giờ mọi người không đến đông đủ tất nhiên chúng tôi phải chờ ( Mà cái này rất làm mất thời gian của chúng tôi và những người có ý thức tới đúng giờ.) Và cũng bởi có một số rất ít bạn không đi nhắn tin lại cho chúng tôi là các bạn không đi được nên chúng tôi không thể nắm được là buổi off có bao nhiêu người đi hay không đi ( Cái này là do ý thức của từng người )
    - Tất cả các buổi off mà đưa trên diễn đàn đều vì quyền lợi chung của tất cả mọi người trong nhóm chứ không vì riêng cá nhân nào. Nên bạn đừng dùng từ là những người thích off.
    - Thứ 3: Bạn nên để ý rằng tất cả những thông báo hay phát ngôn của nhà FF đều do tôi SUPERDANCER , SƠN PHAM, BIXANH thông báo, chứ không phải ai thích thì thông báo, nên bạn có thể hiểu rằng ai là BTC.
    - Thứ 4: Chúng tôi phân nhóm và các trưởng nhóm rất rõ ràng là để có bất kỳ thắc mắc gì thì các bạn trực tiếp hỏi trưởng nhóm của mình, tranh tình trạng cứ tập trung vào BTC, bởi chúng tôi phải chuẩn bị rất nhiều việc,
    - Nếu có bạn nào nói rằng bạn quá bận không đi off được nhiều nên không biết thông tin và lên đây trách chúng tôi thì tôi xin nói luôn là đó là do lỗi của các bạn. Các bạn phải tự có trách nhiệm liên lạc với trưởng nhóm để hỏi thông tin chứ không thể chờ chúng tôi thông tin cho từng người được.
    Rất mong các bạn và đặc biệt là các trưởng nhóm lưu ý tới vấn đề này.
    Thân mến: F&F

4. hitsuji

hitsuji Thành viên quen thuộc

CHo em xin phép cả nhà đến muộn 1 tiếng..vì e phải đi học japanese buổi vào bài đầu tiên. cô nhắc rất nhiều về bài học , bài dịch và bài nghe..e k thể bỏ đc...5h mới tan....!!..e sẽ cố gắng phi đến sớm nhất có thể..!!
    .......Cả nhà tha cho e với..lý do cực kì chính đáng mờ..!!!..đừng bắt e nộp phạt..e sinh viên nghèo rớt mùng tơi.!!
  5. cucgach2

cucgach2 Thành viên mới

lần này em sẽ ko nộp phạt đâu, mà là người thu tiền nộp phạt nhé. Thay anh Ekichi luôn, CN này mượn xe anh Ekichi luôn,
  6. hitsuji

hitsuji Thành viên quen thuộc

..Nhà mình ơi....nhà mình hãy ủng hộ em bé Bùi Đức Minh, 3 tuổi đang bị căn bệnh máu trắng đi ạh....cả nhà mình ai có lòng hảo tâm hãy đến trg đại học Kinh tế Quốc Dân..hiện LCH đầu tư đang đặt hòm gây quỹ cho em bé sang Sing chữa bệnh.....tại trc nhà văn hoá. trg Đại Học Kinh tế Quốc Dân..!!
    chi tiết:
    http://dantri.com.vn/tamlongnhanai/Chau-be-3-tuoi-truoc-luoi-hai-tu-than/2008/4/225876.vip
  7. sonpham13

sonpham13 Thành viên quen thuộc

OK! anh đồng ý, em đặt vào hòm đó 10k hộ anh nhé! hôm nào gặp anh giả.
  8. VCB_ACB

VCB_ACB Thành viên mới

Mọi người đi vui quá. Cho đăng kí với 1 suất vớt vát nhé :)

9. ko_nghi_ra_nick

ko_nghi_ra_nick Thành viên mới

Tiền hô hậu ủng
  10. sonpham13

sonpham13 Thành viên quen thuộc

Buổi off ngày mai là buổi cuối cùng chính thức của nhà F&F Vậy mong các bạn thu xếp công việc và đến đúng giờ đặc biệt là các thành viên gia nhập đoàn sau( trừ 1 số bạn ở xa, chúng tôi sẽ thông tin lại sau) Trường hợp các bạn đến muộn hoặc không đến chúng tôi coi như các bạn đồng ý và không có ý kiến gì, đối với mọi vấn đề và quyết định của đoàn.
    TRÂN TRỌNG!