1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

F&F nắm chặt tay nhau trên dỉnh FANXIPANG - Hạnh phúc, niềm vui , chiến thắng

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi muadong177, 23/02/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bonmeikei

bonmeikei Thành viên mới

Em Huệ cũng vào điểm danh Ngủ chán chê rồi giờ mới vào được mạng ttvn. Hình như đang gia cố phải ko ạ
  2. superdancer

superdancer Thành viên mới

Mọi người ơi. Mai off cái nhỉ. Tối mai lúc 19h30 tại 39 Quang TRung nhé. Mọi người mang máy tính hoặc USB đi. Bác nào chụp ảnh mang đi share nha
    Được superdancer sửa chữa / chuyển vào 06:14 ngày 05/05/2008
  3. chim_lac_viet

chim_lac_viet Thành viên mới

lần trước hình như ẻm đăng ký leo với Fan Love nhưng anh đùa là tách 2 bạn của em riêng nên em k đi đúng k?
    Chúc mừng em đã chinh phục thành công Fansipan nhé!
    Chúc mừng cả nhà F&F, các bạn đã lập kỷ lục mới doàn leo Fansipan đông nhất: 52 người.
  4. delacroix

delacroix Thành viên mới

Ko những đông nhất mà còn lập kỷ lục nhiều người lên đến đỉnh nhất, 100% luôn
  5. hitsuji

hitsuji Thành viên quen thuộc

Bé ngoan nhất nhà vào điểm danh đây ạh!!..Bây h mới vào đc...vì có nhà mà k đc về!!!!!![r39)...
  6. gentra

gentra Thành viên mới

điê?m danh cái. Chuyến đi nha? mi?nh la? chuyến đi cu?a ý chí, niê?m tin va? lo?ng dufng ca?m. Đi vê?, mang trong mi?nh một niê?m lo lắng: Không biết câu chưf va? ngôn tư? cu?a mi?nh có diêfn ta? hết được ca?m xúc cu?a chuyến đi hay không. Thân mến va? yêu quí: FnF
  7. mucnamquan

mucnamquan Thành viên mới

Chào cả nhà. Điểm danh cái.
    Hehhe, hôm nay mới vào đây gặp anh chị em F&F. Đi về có bài vở đàng hoàng. Chờ tối nay duyệt lại lần cuối rồi up lên nhé.
  8. cucgach2

cucgach2 Thành viên mới

hôm nay vê?, ba? bác kê? chuyện có nha? ha?ng xóm có con trai 28 tuô?i cufng lên Sapa, hôm qua bị lơ? đá ơ? Thác Bạc khi đang chụp a?nh, ngaf ca? đá va? ngươ?i xuống vực sâu 15m, va? đaf được đưa vê? HN trong nga?y hôm nay. Đưa tang cu?ng nga?y. Đoa?n mi?nh thật may mắn
  9. jesuisbanal

jesuisbanal Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Anh cứ tự nhiên, hí hí. Em đang chưa có ảnh của ai trong tay đây.
    @All: Ai nhờ mod sửa tên của topic đi nhỉ, hay làm topic mới nhỉ. Đến bây giờ em vẫn đang lâng lâng chưa hết cảm xúc, chưa thể phát biểu một câu nào nữa. Tuyệt vời những ngày qua, tuyệt vời FnF. Muốn gửi lời cảm ơn đến muadong và ban tổ chức, cũng muốn gửi đến những bạn bè mới quen trong FnF những cảm xúc này, từ những ngày đi tàu, những lúc trên con đường Trạm Tôn-Sín Chải, những lúc ngủ đêm, những lúc cùng chia sẻ miếng bánh ngụm nước cũng như lúc ở Sapa. Mong được gặp gỡ và cùng nhau tiếp tục những chuyến đi chinh phục đỉnh cao mới.
  10. bienchieu18

bienchieu18 Thành viên mới

Anh thấy trên vnexpress nói là có 1 thằng người Mỹ chết mất xác chứ nhỉ? hay là 2 vụ à? may quá