1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

F&F nắm chặt tay nhau trên dỉnh FANXIPANG - Hạnh phúc, niềm vui , chiến thắng

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi muadong177, 23/02/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HanhHydro

HanhHydro Thành viên mới

Ngày mai tức là thứ 3 ah chị Nhung?
  2. HanhHydro

HanhHydro Thành viên mới

Trời! Rùng rợn quá nhỉ? Liệu có thêm một cái dốc "Cậu Tây" ko nhỉ? Sao mấy hôm nhóm mình ở trên đấy ko ai nghe nói gì về những thông tin này? 52 thành viên an toàn cả, ghê thật! Sáng nay chả buồn làm việc nữa!
  3. HanhHydro

HanhHydro Thành viên mới

Trên đường leo lên Fan thích nhất con dao của bac Super guy, giờ về HN lại thích thêm món trà đá của Bác!
  4. ekichi04

ekichi04 Thành viên quen thuộc

Bà chị sup nay vẫn phê à,nhìn lại time-date chị post bài đi,T3 anh chị Hoàng Anh đã về SG roài,nên tối nay mới là ngày off.
    Ai có ảnh của 2 anh chị Hoàng Anh,ảnh đoàn thì có thể share ngay cho anh HA hoặc cho mình để mình ghi ra đĩa chuyển ngay cho chị nhé.ĐT 0983655078 -ID yahoo: ekichi04
    À,những đoạn clip dài,nặng cần convert hoặc update lên cũng có thể chuyển cho tôi ,tôi có thể convert và up lên luôn,sẽ cố gắng làm nhanh nhất có thể.
    Mọi người cố gắng post những ảnh chọn lọc,có điểm nhấn ,và đặc biệt là những ảnh có tính riêng tư thì nên hỏi trước nhân vật chính trước khi post.Không post quá nhiều ảnh trùng lặp,lung tung gây loãng topic nhé (Joy nhớ chưa )Ảnh nên chú thích,ghi rõ tác giả,địa điểm và thời gian chụp nhé.
    Một điều nữa là mỗi mem ,nick hãy chọn một ảnh đẹp nhất của mình + nick ttvnol+id Yahoo và send cho tôi để làm một bản danh sách các thành viên chính thức trên topic nhé( đảm bảo giữ bí mật tên thật và thông tin địa chỉ,đt nếu không muốn công bố )
    Thanks !
  5. jesuisbanal

jesuisbanal Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Lịch cụ thể là thế nào chị Nhung ơi. Hôm qua thì tưởng ở Nhà Thờ, hôm nay ở 39 Quang Trung ? Và là ngày hôm nay ạ ?
    Với cả cái đèn pin đấy là của em đấy
  6. hitsuji

hitsuji Thành viên quen thuộc

Nhà mình ơi..cho phép e tối nay đến muộn 1 tiếng nhé!!..e có việc bận ạ!!..thanks cả nhà nhìu........!!
    P/S: leo Fan về làm e có làn da chocolate ..hix hix...nhan sắc nay còn đâu!!!
  7. muadong177

muadong177 Thành viên mới

Ối zời ơi!!!!!!!!!!Bây giờ e mới vào để điểm danh được tối nay e cũng xin đến muộn một chút
    Yêu nhà mình quá!!!
  8. sonpham13

sonpham13 Thành viên quen thuộc

Thưa các bạn! trong quá trình tổ chức leo fan của nhà F&F ban tổ chức chúng tôi không tránh khỏi những sơ suất, làm ảnh hưởng đến các bạn. Vì vậy tôi xin thay mặt btc có lời xin lỗi tới các bạn, mong rằng những sơ xuất đó các bạn bỏ qua hiểu và thông cảm cho chúng tôi.
    Qua đây tôi cũng xin fép thay mặt F&F gửi lời cảm ơn tới: muadong177(tuyến) người đặt viên gạch đầu tiên xây dựng lên ngôi nhà F&F. Bi_xanh1983(thúy),sup_dac(nhung),jesuibanal(lê) những t/v có đóng góp rất lớn cho F&F và hơn ai hết chính các bạn, mỗi t/v nhà F&F đã đóng góp, xây dựng lên thành công của F&F!. Giờ đây các bạn có thể tự hào về nghị lực và ý chí của mình.
    Trân trọng!
  9. MinskPro

MinskPro Thành viên mới

Có rất nhiều ảnh đẹp và độc mà không thể nào up lên được
    Chắc đợi vài ngày nữa hết tắc đường up sau vậy
  10. snowsnow

snowsnow Thành viên mới

À?nh 'èp