1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

F5: Fim & Fè fỡn. Ai tham gia?

Chủ đề trong 'Nghệ Tĩnh' bởi zulu, 13/06/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ặ thỏ em choă không 'i xem tuỏĐn này à . Buỏằ"n hỏt cỏÊ 1 cỏằ- lòng
  2. Tối nay lại mạnh ai nấy đi đến rạp à. Không có chương ttrình gì a>?
  3. natna

natna Thành viên mới

Đề nghị đ/c Ring và đ/c Lớp mít tường thuật tóm tắt buổi xem phim Người nhện 3 tối thứ 6 và Cướp biển Caribê 3 tối thứ 7 vừa rồi tại Vincom để bà con được biết. Xin cảm ơn!
  4. love_miss_vinhroom

love_miss_vinhroom Thành viên mới

Em xin tóm tắt thế này ạh :
    Tối thứ 6 xem Người nhện 3 tại Fansland : thành phần gồm có anh Nat chị Page Anh Ring em và 1 em tự xưng là em họ anh Nat ( chứa xác thực thông tin này).Bộ film rất hay rất lôi cuốn nhưng do thời tiết gây cho người xem cảm giác mệt mỏi .... còn nhiều chuyện hay nữa em đang đói bụng chưa ăn cơm nói vắn tắt thế thôi . Bộ film kết thúc lúc 22h30 mọi người chia tay nhau ra về .
    Tối thứ 7 xem Cướp biển 3 tại Mega Star : Thành phần vẫn như hôm thứ 6 thêm 2 người bạn của chị Page bộ phim này hay hơn lôi cuốn hơn phim Người nhện vì giá vé cao hơn chỗ ngồi êm hơn mát mẻ hơn với riêng em thì có nhiều em gái xinh hơn ..... .Film kết thúc lúc 23h mọi người chia tay ra về ai đi đường nấy .
    Em xin hết .
  5. natna

natna Thành viên mới

Chú Lơ mít tường thuật quá vớ vỉn, bao nhiêu pha chọc ngoáy, xoay lật, giật móc... diễn ra dưới khán đài trong khi trên màn ảnh đang diễn ra các pha gay cấn thì không tường thuật. Mà tệ hại nhất là thông tin hai buổi xem phim đều được hãng Alcatel hoặc toàn phần hoặc bán phần tài trợ thì chú lại giấu tịt đi để bà con không được biết. Đúng là chỗ nào có tí màu thì thường bị bọn nó giấu giấu diếm diếm chia nhau.
    Được natna sửa chữa / chuyển vào 14:10 ngày 02/07/2007
  6. Hơ hơ cái vụ tường thuật thì có bao nhiêu lớp mít nói hết rồi , còn cái chuyện Cty Acatel VN tài trợ thì đến em cũng không biết.
    Hỏi nhỏ anh Nat tí : ơ thế cái em mà anh mời đi xem phim là em họ anh thật à ?. Em thấy cũng giống giống vì ngồi sau xe của anh họ nên ngồi hơi xa . May mà là em họ chứ em iu thì (nếu là em) cho đi bộ về cho nhẹ xe
  7. pagealca

pagealca Thành viên mới

Tối thứ 4 này xem fim gì đấy ring??
    Love mít mô rồi hầy? Ôm cục tiền chạy rồi à? he he
  8. love_miss_vinhroom

love_miss_vinhroom Thành viên mới

Em về Vinh rồi .
  9. Về vinh mà thoát đc à ? . Về vinh đi rạp 12/9 xem phim đi chọ Page ơi
  10. sweet_karai

sweet_karai Thành viên rất tích cực

Vẫn chưa được đi xem Cướp biển 3..