1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Fahasa bán sách online có đảm bảo không?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi nganguyen192, 13/02/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nganguyen192

nganguyen192 Thành viên tích cực

E có sở thích đọc sách, bây giờ đi làm thời gian thì chẳng có nhiều mà lượn lờ các nhà sách để tìm được cho mình một quyển sách ưng ý. Nên e định chuyển qua mua hàng online, ngồi ở công ty cũng có thể tìm được cho mình một quyển sách ưng ý. Hôm qua lọ mọ thấy Fahasa.com này có khá nhiều đầu sách mà e đang quan tâm, nhưng chưa mua sách theo kiểu online bao giờ, nên không biết chất lượng ở đây như thế nào? Vì là người yêu sách nên e sợ nhất là mua phải hàng không đảm bảo đó ạ! Nên muốn hỏi kinh nghiệm trước cho yên tâm.
    Timve thích bài này.
  2. Shelton_English_Centre

Shelton_English_Centre Thành viên rất tích cực

ừ giờ mua bán gì thì cứ phải tìm hiểu kĩ càng một chút, thừa còn hơn thiếu, cẩn thận một tí mà yên tâm còn hơn. F1 nhà mình cũng sắp đi học, chắc tớ cũng tìm hiểu mua sách online này để đặt sách cho con xem thế nào. :)
  3. traitimvietnam234

traitimvietnam234 Thành viên rất tích cực

mua sách trực tuyến có khi lại tiện ấy nhỉ vì em nhớ có 1 lần huyền thoại thế này. E đi tìm cuốn sách dạy tiếng Hàn cho đứa em họ ở quê nhờ mua mà đi gần 5 tiệm sách tìm mãi k có. @@ Nếu biết sớm về kiểu mua sách kiểu này ngổi nhà mua qua mạng cho lành.
  4. Timve

Timve Thành viên quen thuộc

Bên Fahasa.com này lớn mà ban ơi. Mua sách ở đây thì an tâm lắm, tính riêng của cửa hàng sách ngoài họ cũng có quy mô rộng lớn trải dài khắp nước mình, tổng cộng đến 90 cửa hàng cơ mà.
    Mình cũng đi làm không có nhìu thời gian rảnh nên thỉnh thoảng vẫn lên website của họ để đặt sách đến tận nơi để tiết kiệm thời gian đó. Mỗi tội là bạn phải có internet mới đặt đươc nhé. :-ss:-ss
  5. nganguyen192

hì. Mình thì chưa đủ kiên nhẫn để đi 5 tiệm sách để tìm 1 cuốn bao giờ cả nhưng nếu gặp TH như bạn thì cũng vất vả đấy. . Là mình chắc tìm 1 2 tiệm ko thấy chắc quay đầu về nhà luôn.
  6. LanNgoc110

LanNgoc110 Thành viên rất tích cực

ú hu. Ai bẩu bác phải có internet mới đặt được sách. E gọi qua số 1900636467 vẫn đặt được hàng kia. Gọi qua số này cũng tiện k0 kém lúc bác đặt qua web fahasa.com đâu. Vì mình có thể kiểm tra trạng thái nếu bấm phím 1, hủy được cả đơn hàng nếu bấm phím 2 nữa cơ mà. Còn bấm phím 5 là được gặp trực tiếp với nhân viên chăm sóc lun. Ko chỉ đặt được qua web như bác @Timve nói đâu nhớ.
    Timve thích bài này.
  7. phimhoathinh

phimhoathinh Thành viên quen thuộc

giờ mọi người mua được hàng online thì cũng tiện thật đới. Cơ mà không được sờ tận tay, xem tận mắt thì chỉ sợ mua phải sách kém chất lượng thôi. :((
  8. lethu87

lethu87 Thành viên tích cực

Cũng hóng các bạn mua hàng trên fahasa.com như thế nào để lần sau học hỏi. Vì bình thường mình cũng hay đi đến tận nơi mua tiểu thuyết với truyện ở Fahasa về đọc, thấy chất lượng sách cũng tốt nhưng chưa thử mua ol bao h. :-D
  9. Timve

Timve Thành viên quen thuộc

à.. nếu đúng như bác nói thì e ko rõ khoản đặt qua tổng đài của bên fahasa.com thật. Tưởng đó chỉ là chăm sóc khách hàng bình thường thôi. :D :D
    Mà từ lúc đặt sách qua web đến giờ chưa có gì thắc mắc hay có vấn đề gì ngoài ý muốn nên chưa gọi điện trực tiếp đến số đó nên chả biết thế nào thật. Lần tới đặt sách ở đây e sẽ thử cách bác nỏi xem thế nèo. :drm1
  10. nganguyen192

đấy. :-?:-?:-? Chính vì tớ nghĩ là mua online sẽ tiện lợi hơn bình thường nên mới phải lên đây hỏi kn mọi người nè. Nếu như ko gặp vấn đề gì mà mua hàng suôn sẻ, thanh toán nhanh gọn nữa thì từ giờ mình chuyển qua mua sách báo, đồ dùng VPP online hết cho lành. hì