1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

FANLOVE: Về với nắng, gió Quảng Bình - Quảng Trị, cung đường huyền thoại Trường Sơn Lịch trình trang

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi gaumisa80, 21/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Tolate

Tolate Thành viên mới

Mọi người mai nhớ dậy sớm và đến đúng giờ nhé .
    Các ôm và xế sẽ ăn sáng tự túc . Sau bữa sáng mai, mấy ngày tới chúng ta sẽ cùng nhau ăn chung và ngủ . . . riêng
    Các xế nhớ chuẩn bị đầy đủ giấy tờ và lưu ý cách đi như bài của bác Chim đã post nhé .
  2. vincent_tan

vincent_tan Thành viên rất tích cực

@ a Chim : muốn tìm bản đồ lăng, tìm hiểu về các lăng, anh ra hiệu sách ở đầu cầu Tràng Tiền nhé, ở đó bán đủ bộ quyển sách nói về từng lăng 1, rất hữu ích đấy, mua làm kỉ niệm cũng hay
    @ a Tú : bạn c Trâm tên là a Mạnh nhé
    Mai lên đường rồi
  3. Tolate

Tolate Thành viên mới

Cảm ơn tất cả mọi người !
    Còn một điều nữa xin nhắc các xế , sáng mai trước khi xuất phát tất cả các xe đổ đầy bình xăng nhé .
  4. rose

rose Thành viên quen thuộc

dự báo của Trung tâm dự báo khí tượng thủy văn TƯ:
    Yên Bái:
    Còn đây là dự báo của MM5:
    MM5 Dự Báo cho Yên Bái -- Từ 7 giờ VN Thứ Tư : Ngày 29/ 4/2009
    Ngày Hôm Nay : Mưa phùn ... Có mây ... Gió nhẹ 15 km/giờ ... Nhiệt Độ Cao Ban Ngày 30 C ...
    Đêm Nay : Mưa nhẹ 1 mm ... Có mây ... Gió nhẹ 11 km/giờ ... Nhiệt Độ Thấp Tối Nay 22 C ...
    Thứ Năm : Mưa phùn ... Trời trong ... Gió nhẹ 17 km/giờ ... Nhiệt Độ Cao Ngày Mai 32 C ...
    Đêm Thứ Năm : Mưa phùn ... Có mây ... Gió nhẹ 11 km/giờ ... Nhiệt Độ Thấp Ban Đêm Thứ Năm 22 C ...
    Thứ Sáu : Có thể có mưa ... Có mây ... Gió nhẹ 12 km/giờ ... Nhiệt Độ Cao Ban Ngày Thứ Sáu 31 C ...
    Đêm Thứ Sáu : Có thể có mưa ... Có mây ... Gió nhẹ 11 km/giờ ... Nhiệt Độ Thấp Ban Đêm Thứ Sáu 22 C ...
  5. trando_matcan_solo

trando_matcan_solo Thành viên mới

Ôi cảm ơn lời chúc tụng của mọi người, các bác ở nhà cứ cầu khấn trời không mưa cho bọn em nhờ! Nhân tiện cũng chúc các bác ở nhà tu tỉnh lành mạnh, buồn quá thì ới nhau lập 1 hội đập phá tại HN cũng ok
    Tình hình hôm qua về em cứ nghĩ đến vụ bác Tú lại bốc thăm trúng em Dương là e buồn cười chết đi được, hữu duyên thế này tránh đi đâu được???
  6. chim_lac_viet

chim_lac_viet Thành viên mới

Anh đồng ý với trán zô. Hôm trước, bên nhà Tú, anh có hỏi thân mẫu của Tú, pác gái có vẻ rất "chim ưng" pé Dương.
    Chúc cả nhà lên đường may mắn nhé. Chim đi Huế 1 mình, về thi ảnh đẹp với các em cho nó máu. Xong về of chia quà.
  7. girlrock

girlrock Thành viên mới

Hị hị tối nay xem bóng đá vào chào buổi sáng cả nhà phát. Mới có 3am những vẫn là sáng rồi. Mu của em lúc này đang thắng 1-0.
  8. ducanhcnhh

ducanhcnhh Thành viên mới

hô hô... chắc cả nhà mình đi oài... về show ảnh cho anh em ngó nhé... hic... thèm đi lắm oài í.... chúc anh chị em ta đi an toàn và vui vẻ nhé...
  9. girlrock

girlrock Thành viên mới

Em vừa chu du Tuần Châu về. Cũng chả có gì hay vì đi theo tour, lại đi cùng các cụ, không vui như đi với nhà mình. Ở nhà hóng ảnh và quà của mọi ng`
    Được girlrock sửa chữa / chuyển vào 22:24 ngày 02/05/2009
  10. Tolate

Tolate Thành viên mới

Chào cả nhà ! Đoàn đi MCC đã về , chuyến đi thành công tốt đẹp , mọi người ai cũng ăn no ngủ kĩ nên có thể sau vụ này một số người sẽ tăng cân
    Có rất nhiều chuyện hay ho , vd như '''' đá hoa '''' v v ... nhưng mình sẽ để chính chủ nhân của nhưng cậu chuyến đó kể ra ...
    Tối thứ 6 tuần này nhà ta sẽ có buổi off để share ảnh . Mời cả nhà đến hóng nhé