1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

[Fanwavegroup] Tuyển xế chở đồ cho cung đường: "Trung Thu nơi rẻo cao Tà Đằng, mang niềm vui nụ cười

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi wu_min, 09/03/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. wu_min

wu_min Thành viên mới

1. Em
    2,3. Trange và bạn
    4. Bebi
    5,6. 2 bạn của đồng chí cuong1102
    7,8. jungleboy & bạn.
    9. bebi
    10. Redwave110
    11. tradaviahe12 (nữ)
    12. Em gái của Moc_tui
    Báo cáo anh chị em, do kì nghỉ dài, các đoàn trên ttvn lên Fan rất đông. Chưa kể tới có 4 đoàn nhỏ từ 5 - 7 khách nước ngoài trên Sapa đã book trước và từ giờ tới lúc đó sẽ có thêm 4,5 đoàn nữa cùng đi 1 cung này. Nên các bạn khi đăng kí vui lòng confirm chắc chắn và tớ sẽ chốt danh sách vào thứ 7, ngày 14 tháng 3. Rất mong các bạn thông cảm. Việc quá nhiều đoàn đi Fanxipan như vậy sẽ làm cho việc chỗ ăn, ở, đi lại và lên đỉnh gặp nhiều khó khăn, hoàn toàn gây ảnh hưởng tới sức khoẻ của các bạn cũng như đám khách nước ngoài đến.
    Tớ sẽ contact với các bạn đã đăng kí để cônfirm hoặc các bạn nếu đọc được bài này thì vui lòng confirm giùm. Thank you
    Nhân tiện, buổi off của đoàn sẽ diễn ra tại Hà Nội vào chiều thứ 2, lúc 19h30 tại Tonkin cafe, số 4 Lý Thường Kiệt, Hà Nội. Buổi off có các nội dung sau:
    1. Gặp nhau, trao đổi thông tin
    2. Gửi các bạn lịch tập luyện và chuẩn bị trang thiết bị
    Thanks.
    Được wu_min sửa chữa / chuyển vào 09:37 ngày 10/03/2009
  2. wu_min

wu_min Thành viên mới

[/quote]
    ui giời ơi, thế mà không bảo sớm. Trót đặt gạch rùi chứ không thì chả đi nữa.
    [/quote
    ] . Hoá ra...iem đi là vì ...nhan sắc của anh ờ?? Ôi gời ơi.
  3. haidbp27

haidbp27 Thành viên mới

Leo Fan mùa này cũng ko quá khó, Nhất là đi đường Trạm Tôn.
    Chúc các bác hôm đó leo gặp thời tiết thuận lợi.
    Cổ vũ tinh thần các bác. E xuất phát leo lúc 9h30 tại Trạm Tôn và cắn đích (giờ ghi ở ảnh)
    - Ké Topic của bác xin gửi lời cảm ơn chân thành các topic của Box DL đã cho e nhiều kiến thức, hiểu biết trước khi leo. Và một số bác đã tư vấn, hướng dẫn tỉ mỉ.
  4. haidbp27

haidbp27 Thành viên mới

Leo Fan mùa này cũng ko quá khó, Nhất là đi đường Trạm Tôn.
    Chúc các bác hôm đó leo gặp thời tiết thuận lợi.
    Cổ vũ tinh thần các bác. E xuất phát leo lúc 9h30 tại Trạm Tôn và cắn đích (giờ ghi ở ảnh)
    - Ké Topic của bác xin gửi lời cảm ơn chân thành các topic của Box DL đã cho e nhiều kiến thức, hiểu biết trước khi leo. Và một số bác đã tư vấn, hướng dẫn tỉ mỉ.
  5. manhmouse

manhmouse Thành viên mới

e đăng ký 2 suất. sẽ pm riêng với bác trưởng đoàn. đi cái cho biết đó đây
  6. mirikichieki

mirikichieki Thành viên mới

Sáng nay chat với 1 người bạn về nhu cầu lên Fan "chơi" 1 lần cho biết, thế là được giới thiệu zô đây. Thời gian tìm hiểu tuy ít nhưng nhà em rất chi là "thoả mãn" trước lich trình của các bác đưa ra, chi phí cũng oki và quan trọng là có nhiều người cùng đi nên ... yên tâm.
    Lần đầu tiên đi du lịch kiểu này, cũng là lần đầu tiên đi chơi xa 1 mình không có bạn bè ... nhà em cũng xin có mấy ý kiến hỏi bác "tổ chức" để hết lăn tăn băn khoăn ạ. Còn yên cái bụng ấm cái lòng ra mua viên gạch đặt vào danh sách trước hạn đăng ký không lại lỡ mất chuyến này, ước mơ tuổi trẻ của em là đây!!!
    1. Bác cho e hỏi người mới tinh tình tình như em cần chuẩn bị những gì để gia nhập cho khỏi bị lạc đoàn và "nhỡ" lại gây phiền toái cho mọi người (càng cụ thể chi tiết càng tốt ạ, em lần đầu tham gia nên cái gì cũng coi như chưa biết). Đi theo đoàn nên em cũng nghĩ mình nên có trách nhiệm bản thân 1 chút ạ, rất sợ làm ảnh hưởng sự nghiệp chung.
    2. Em có 1 mình thôi, cần tìm ai đó cũng 1 mình để "đỡ đần" nhau trong chuyến đi. Bác có thể "ưu tiên" sắp xếp cho em có người "phụ trách" để em yên tâm hơn ạ. Hức
    3. Bác có nhắc sẽ gặp vào chiều tối ngày thứ 2 tại quán càphê Lý Thường Kiệt, bác cho em cái ngày với hotline ạ, thêm đặc điểm nhận diện (nếu có) để em khỏi đóng vai cô bé lơ ngơ tìm bạn.
    Em xin hết ạ.
    P/S nâng niu hàm răng việt: em ng mới nói năng không khéo có gì các ace bỏ qua.
    Xin bác trả nhời em sớm, em sẽ theo dõi topic hàng giờ, em còn đăng ký ạ, có gì bác gửi "thư riêng" cho em theo always_7love@yahoo.com nếu cần ạ. Em cảm ơn.
  7. wu_min

wu_min Thành viên mới

1. Em
    2,3. Trange và bạn
    4. Bebi
    5,6. 2 bạn của đồng chí cuong1102
    7,8. jungleboy & bạn.
    9. bebi
    10. Redwave110
    11. tradaviahe12 (nữ)
    12. Em gái của Moc_tui
    13,14. manhmous
  8. wu_min

wu_min Thành viên mới

Chào bạn,
    Rất cảm ơn bạn đã quan tâm và gia nhập vào đội quân chinh phạt Fanxipan của đội.
    Tớ hiểu những lo lắng ko bao giờ hết cho đến khi lên đỉnh và trở về của các bạn, những người lần đầu tiên đi Fan, hay có thể nói là lần đầu tiên đi một chuyến có thể để lại nhiều kỉ niệm và tự hào trong đời. Nên, trong các lần lead đoàn đi Fan trên ttvn, tớ luôn cố gắng để các bạn cảm thấy tự tin, an toàn và vui vẻ, bằng sự cố gắng ấy thì tớ cũng nhận được nhiều lời cảm ơn chân thành từ nhiều bạn. Và cho rõ ràng, chắc chắn, tin tưởng nhất thì mời bạn tới
    Offline: ]số 4 Lý Thường Kiệt, vào lúc 19h30'''''''''''''''' thứ 2 ngày 16/3. ĐT của tớ là 0988 07 1100.
    Tớ sẽ để 1 tờ giấy ghi Fanxipan trên bàn. Bạn tới là nhận được. Gặp nhau, trò chuyện trực tiếp sẽ dễ hơn là typing như thế này. Với cả, tớ mổ cò nên typing lâu lắm.
    Thân ái,
    Được wu_min sửa chữa / chuyển vào 11:23 ngày 10/03/2009
    Được wu_min sửa chữa / chuyển vào 11:24 ngày 10/03/2009
    Được wu_min sửa chữa / chuyển vào 14:24 ngày 10/03/2009
  9. dientn2

dientn2 Thành viên mới

Ngày 2 (thứ 7, ngày 2/5): 2200 - 2900 - summit - 2200.
    6h wake up, 7h sáng xuất phát lên đỉnh. Ăn trưa trên đỉnh, trở về 2200 lúc 5h chiều

Ối ối, ngày 2 đi được thế này mà gọi là: "cung đường dành cho trẻ em và phụ nữ có thai" hả, bái phục, bái phục, toàn boy khoẻ thì không nói làm gì. Khuyên mang theo đèn pin, đi thế này không về đêm mới lạ.
  10. wu_min

wu_min Thành viên mới

Chẹp, bạn đi được bao lần rồi? Lên núi ko ai có thể nói trước được gì đồng chí ạ. Tớ chỉ đưa ra ctrình và đường đi. Tất cả trên núi phụ thuộc vào sức khoẻ và tâm lý của đoàn mà có sự thay đổi cho phù hợp. Ko phải đoàn nào cũng giống nhau dù đường đi là 1.