1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

"Fashions fade, style is eternal." - Topic bàn luận về style của người nổi tiếng mà bạn ấn tượng

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi vitba, 02/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Kj3u_Ljnh

Kj3u_Ljnh Thành viên rất tích cực

Đây là hình ảnh HH hoàn vũ của VN nhà mình ạ...Sao e thấy cái khăn Burberry kia nó lạc đàn quá :((
  2. tigerfire86

tigerfire86 Thành viên rất tích cực

Chuẩn, trước em QN này khá đen và thấp, chỉ 1m55 là cùng, hồi đó em ấy đăng ký học lớp thanh nhạc ở Cung VH Hữu nghị Việt Xô, thấy nhỏ nhắn và không trắng trẻo như bây giờ. Công nhận bây giờ em QN khác hẳn, nhưng cách ăn mặc tớ còn thấy không như ngày xưa, vì bây giờ mặc dù đã thành người nổi tiếng nhưng không biết cách kết hợp, vẫn thích nhóng nhánh để nổi bật nhưng nổi chẳng thấy đâu chỉ thấy mầu mè, đồng bóng thôi!
  3. ganuongoh

ganuongoh Thành viên mới

Chiếc váy xoè ra cụp vào cũng hay nhỉ
  4. thichanthitbokho

thichanthitbokho Thành viên mới

Miss Singapore xinh quá, nữ tính e ấp như một bông tulip trắng ( chả hiểu sao lại liên tưởng sến thế , cơ mà tớ thích kiểu con gái xinh thế này hí hí ) , còn HY chắc vì lạnh ??? chứ nếu không sao lại trùm khăn kín mít thế nhỉ ? Hơn nữa đúng là so với cô đứng bên cạnh trông HY thô thô kiểu gì í , nhìn như chuyển đổi giới tính hic .. Ôi vote cho Miss Singapore hí hí
  5. ChinhBang

ChinhBang Thành viên mới

-------------
    Chuẩn ! MÌnh cũng cứ thắc mắc mãi sao tự dưng em Hoàng Yến lại khoác cái khăn đấy lên mình chứ lại ? Híc.... Các em nhà mình vẫn thiếu 1 style đẳng cấp .
    Được chinhbang sửa chữa / chuyển vào 14:23 ngày 05/08/2009
  6. iu_uppa_nhut

iu_uppa_nhut Thành viên mới

đây là váy của các xì ta trong đêm teen choice awards 09 ạ. Em kết nhất là váy của Fergie với Kristen Stewart
    Váy của Brit quá ư là tệ
    Váy của Emma Roberts cũng tam được nhưng sao em thấy hơi dừ.... Cô Selena nhìn trông giống bà khín quá
    Được iu_uppa_nhut sửa chữa / chuyển vào 12:20 ngày 11/08/2009