1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Fast food!

Chủ đề trong 'Ẩm thực' bởi nhoc_cj, 16/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hoa_trang_nguyen

Hoa_trang_nguyen Thành viên quen thuộc

Đồ Tây à, có nhiều món ngon lắm đấy nhé. Các bạn đã nếm Salad trái Bơ chưa nhỉ? Bơ trộn với sốt Mayone. Ngon tuyệt, lại có thể làm đẹp da mặt và bổ dưỡng.
  2. nhoc_cj

nhoc_cj Thành viên mới Đang bị khóa

Xin lỗi các bác, em thích ăn đồ FF nhưng mà lại ít có điều kiện đi ăn, có bác nào biết hot rock ở đâu chỉ giùm em với.
    Ăn ở 123 giá cả tương đối phải chăng, mì Spagetti chỉ có 20K một suất, cơm gà thì 25k một suất nhưng ăn một suất thì no phè phỡn.
    A friend inneed is a friend indeed
  3. Sunflower83

Sunflower83 Thành viên mới

tớ cũng thế chỉ mong được về ăn quà Việt Nam thôi
    không hiểu người ta cho gì vào đồ ăn nhanh mà tớ chả ăn được ,hồi mới sang ăn Mc donal 2 lần tớ đều bị dị ứng , từ đấy tạch luôn , mang tiếng là đi du học mà không ăn được fast food _ xấu hổ quá
    Hoa thơm thì không đỏ , hoa đỏ thì không thơm ,Chỉ có hoa hồng là vừa thơm vừa đỏ.    
  4. Hoa_trang_nguyen

Hoa_trang_nguyen Thành viên quen thuộc

Hot Rork nằm trên đường Giảng Võ, nếu bạn đi từ Cát Linh ra thì nó nằm bên tay fải, gần ngã rẽ vào đường Trần Huy Liệu ( khách sạn Hà Nội)/
    ăn Pizza ở đây đỉnh nhất Hà Nội ngoài ra còn nhiều món Bò Đá và Cá Hồi tuyệt hảo.
  5. tranganh16

tranganh16 Thành viên mới

Nó gần nhà em mà em chẳng bao giờ ra đấy ăn cả . Ngon lắm hả mọi người ? Nó còn có cả hambuger nữa hay sao ý . Lần này về phải quyết tâm ăn mới được ....

Be who u are , cause it is the most important thing in ur life ....
  6. nhoc_cj

nhoc_cj Thành viên mới Đang bị khóa

Giá cả ở Hot rock có phải chăng ko ạ? Thường thì những quán ngon lại hay chém đắt,ăn xong thấy đau cả lòng. Trên phố Bà triệu cũng có vài cửa hàng FF ko biết có ngon ko, nhưng thấy bảo giá cả tương đối mềm.
    A friend inneed is a friend indeed
  7. viviani

viviani Thành viên quen thuộc

Tớ thấy giá ở hot Rock cũng tạm được mà... một cái Pizza nhớ cho 2 người măm nhòe mà chỉ có 50K... hêê... nghĩ đến mà thèm...
    cho tớ hỏi 123 có phải ở Thái Hà không? Cơm gà ở đó ngon lắm à, tớ mới chỉ ăn cơm gà ở Đà Nẵng nhưng mà ngon ứ chịu được...
    Jo
    What's a sign that a person really loves you? It's not the things he gives you, like flowers or kisses. It's the things the person don't give you... like tears in your eyes and pain in your heart
  8. pizzalady

pizzalady Thành viên mới

hey, sao chi noi fastfood o HN hay HP, con HCM thi sao?
  9. croc

croc Thành viên mới

HotRock khung cảnh cũng đẹp nhìn lịch sự nếu đi với bồ, nhưng đồ ăn cũng tạm đc. Pizza thì phải nói đến TrăngThu 15 Điện Biên Phủ, quán này là do 1 thằng Italian mở nên ăn ngon lém. Ko tin cứ thử rồi biết. Giá lâu rồi cũng ko nhớ nữa, hình như 82 hay 88K 1 cai bánh to cho 2-3người
    CaSau
  10. netwalker

netwalker Thành viên mới

Ở đây có đủ các món fast food.
    Mời các bạn ghé thăm:
    [topic]240892[/topic]