1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Festival ??oSáng tạo trẻ??? toàn quốc (24 và 25/3) tại HN

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi thuyduongnsx, 21/03/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boydidream

boydidream Thành viên mới

Hội trại của Công ty SƠN HÀ nằm bên cánh fải của Sân khấu, bác nào có nhu cầu Đồ Bồn Nước, Chậu rửa thì ghé chỗ em nhé.................^^
  2. anhdtdk

anhdtdk Thành viên mới

Hôm nay đến nhưng đâu thấy mấy bác TrizViet với ThuyDuongnsx đâu. Mấy bác để psude ở kiod của ICE-VN xem ra ko hiệu quả lắm
  3. thuyduongnsx

thuyduongnsx Thành viên rất tích cực

Hì, vì phút cuối, thì Trizviet mượn được gian hàng của ban tổ chức: Gian số 39 nên chỉ để nhờ card ở gian 29 thôi
    Các bạn ghé qua gian 39 nhé, vì dương ở đó cả ngày nên ko lên mạng thông báo lại được ngay. Mà sao đồng chí ko alô cho tớ nhỉ?
  4. thuyduongnsx

À, anh Loa_ken_den_si có viết chữ thư pháp ở gian 39 luôn. Cả nhà đến chiêm ngưỡng và ủng hộ nhé
    Được thuyduongnsx sửa chữa / chuyển vào 14:32 ngày 25/03/2006
  5. thuyduongnsx

Hôm qua, mình có ra ké gian hàng TRIZVIET để quảng cáo về Cafesangtao.com, khoảng 1300 tờ rơi đã được phát ra, không hiểu sẽ có bao nhiêu người ghé qua Cafe đây. hihi
    Nói chung Festival như kiểu gian hàng hội chợ, có một vài đơn vị show ra những sáng tạo của mình, còn số khác như tham gia triển lãm, hội trại mà thôi
    Chiều nay, ở trên VTV1 lúc 18h00 sẽ phát về một số ý tưởng tham gia dự thi. Khách mời của chương trình là anh Kim Ngọc Minh