1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hell_1412

hell_1412 Thành viên mới

Chao!
    Ngay dau tien.phut giay dau tien .lan dau tien bong nhien tim dap nhanh.lan dau tien noi chuyen ap un ko lanh mach. nguoi dau tien,tinh yeu dau tien .cac ban nghi the nao ve no nhi ?
    ..............................................................................................................................................................................................................................................................................................
  2. jigoro_and_jigoro

jigoro_and_jigoro Thành viên mới

mối tình đầu thường hay tan vỡ, vị tình đầu là vị nước mắt chia ly.
    chẳng nhớ ai đã nói như vậy.
    nhưng mà đi đến hôn nhân thì tốt.
  3. chiky

chiky Thành viên mới

kaka cái thứ gọi là first love của chik siêu trẻ con, nhạt nhẽo và vô vị ... chẳng để lại 1 tí kỉ niệm nào hay ho cả, như trò đùa ý
  4. jigoro_and_jigoro

jigoro_and_jigoro Thành viên mới

sao lại như trò đùa. nhớn lên mới thấy đó là trò đùa, nhưng khi đó có lẽ không thấy đùa tí nào đâu. có phải không nhỉ?
    để khi mình nhớn vài tuổi rồi mới thấy đó là trò đùa. nhìu người không bít giáo dục con cái là vì thê. họ đã từng trải qua điều đó nhưng lại không hiểu con mình muốn gì. chẹp.
  5. chiky

chiky Thành viên mới

Lần đầu tiên thấy thik một đứa và đứa đấy cũng thik mình thì có gọi là first love hay ko ? vì lúc ý rõ ràng là chả yêu đương j cả Nếu thế cũng đựoc tính vào first love thì chỉ có sự nhí nhảnh, hồn nhiên ... và rốt cuộc rõ ràng chỉ là trò đùa thôi
  6. nhoc_hat_tieu

nhoc_hat_tieu Thành viên mới

Mối tình đầu tiên á ,bây h nghĩ lại chỉ thấy thật ngây thơ , sao hồi đó mình lại ngốc thế nhỉ , mà cũng có nhận lại đc gì đâu .Cuối cùng là 3 chữ " TÌNH ĐƠN PHƯƠNG " thôi ,
  7. vitcon89

vitcon89 Thành viên mới

first love đẹp và cũng ko bền.khi bạn roi và khoanh khac cua tinh yeu ban se cam thay the gian nay dep vo cung,nguoi do la so 1 va du bo me, ban be cung se ko lam ban lay chuyen.nhung sau 1 thoi gian khi ban bat dau wen duoc moi tinh ay, ban lai thay do la quang thoi gian hoi ngoc nghech.nhung chang ai tu choi 1 tinh yeu den voi minh ca va ko dc phep tu choi no,hay cu don nhan no, hay cu thu cam giac ngot ngao, dang cay cua ty di, roi cuoc song se dep hon.
  8. little_devil_C4

little_devil_C4 Thành viên mới Đang bị khóa

Người ta vẫn thường nói tình đầu là tình chia tay .....
    Nói chung mối tình đầu thường lãng mạn và trong sáng. NHưng cũng có những nguời đã biến mối tình đầu tiên thành ác mộng của đời họ.
  9. iulamtruong

iulamtruong Thành viên mới

He he he he......Tự nhiên hôm nay lạc vào đây. Có topic hay chế....
    Tình đầu của mình á. Ha ha ha...ngọt ngào dã man con ngan.......
    Bạn í là một bạn đẹp zai cực kì. He he he....Thế là mình thích.Nhưng lúc đấy bạn í lại thích con bạn cùng lớp mình. Thế là mình ngậm ngùi nhường, ngậm ngùi chờ. Thế roài 2 bạn í chia tay. Thế là....mình cưa bạn í. Ha ha ha..... Thành công rực rỡ.........
    Thế là yêu. Ha ha ha...yêu hồi đấy trẻ con vật. Dưng mà vui chế. Hiz...
    Hơn 3 năm roài,bây h nhớ lại vẫn thấy thích....
    Đến tận bây h mình vẫn chưa thấy lại được cái cảm xúc như lần firstlove, chưa thấy yêu ai nhiều như thế, nhớ ai nhiều như thế.
    hiz.............
    Tình đầu.............
  10. little_devil_C4

little_devil_C4 Thành viên mới Đang bị khóa

Hà Nội mùa htu thât là đẹp, nhất là cái không khí se se lạnh .
    Ngồi buồn nghe NO Promíe của Shaney Ward mà buồn theo. Còn gì buồn hơn khi ko được ở bên cạnh người mình yêu thương.
    Xa bà và bố mẹ buồn và nhớ quá .
    Nhớ lại những mối tình thời trung học . Dù ko đi đến đâu nhưng cũng thật đẹp và lãng mạn. Lúc đó "yêu" ko tính toán gì hết chỉ biết yêu hết mình.
    Cùng nhau đạp xe đi lượn những con đường ngoại ô . Rồi khi 2 đứa ko cóa xu nào trong túi thì lại lên toà nhà siêu thị mà ngắm cảnh thành phố vào ban đêm.....
    Nhưng giờ đây còn gì nữa, chỉ còn 1 mình ngồi đánh lại những dòng kỉ niệm.....Có ai thực sự yêu thương ta ????