1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linhphong

linhphong Thành viên mới

hớ hớ , nhìn cái title của cụ là ko ai dám nói chuyện với cụ rồi , lại còn to cao , khoẻ mạnh , dẻo dai nữa cơ àh ... hí hí hí ... đó ko phải tiêu chuẩn tuyển người làm quen của mình ... he he he
  2. hell_1412

hell_1412 Thành viên mới

toi co y kien :
    u nao muon gioi thieu hay wen biet gi thi vao phan wen biet di .ok chu may ban .
  3. vitdiesel

vitdiesel Thành viên mới

first love rất là trẻ con ko hiểu sao lại buồn cười đến thế.Không dám nói A y E mà chỉ dám viết mail cho nàng rùi tỏ tình lun.
    Nhưng bây giờ nghĩ lại vẫn thấy tiếc.Tại sao lại thế??????????Sao first love lại khó quên đến thế.May mà first love qua đi cho mình cơ hội tìm second love.thirt love. 4 ,5 ,6 ,7.........hehhe
    Tôi muốn làm wwen với moị ng` và muốn có ....love
  4. man_in_the_snowy_river144

man_in_the_snowy_river144 Thành viên mới

Các cô chú cho anh ghé cửa tí! Nghe mọi người kể về mối tình đầu của mình tự nhiên anh nhớ về hồi anh học lớp 12. Có 11 cô bé thích anh, sau khi cô bé ấy dẫn anh về nhà thì đến lượt anh thích...cô họ của em ý(băng tuổi nhau). Hồi ấy trẻ con và lãng mạn hết biết. Để rồi đến giờ, khi nghe lại bài Angel''s Wings của Westlife là anh lại nhớ đến mọi chuyện đã xảy ra. Anh chắc hết tuổi tham gia diễn đàn này rùi nên chỉ ghé cửa thôi. Các cô chú thương anh đừng bảo admin khoá nick nhé! Anh sinh năm 84 lận( già wá rùi! )Mong được chia sẻ những kỷ niệm đẹp một thời với tất cả mọi người!!!!!!!!!!!!
  5. nada_chips

nada_chips Thành viên mới

oạch bác đánh nhầm 1 thành 11 ru`i kìa!!!!!
  6. man_in_the_snowy_river144

Ừh nhỉ! Chết thật tại cái bàn phím ở công ty hơi đơ một chút. Mọi người ui!!!!! 1(một) thôi nhé! Chứ mà 11 thì mọi người lại tưởng anh đào hoa hay Sở khanh thì chết. Chú tên gì thế? Hôm nào đi cafê đi.
  7. nada_chips

tên em đấy!!!nada_chips.hix....bác ơi bác có kinh nghiêm tinh iu chi giáo cho em dc không????bọn em vừa chia tay nhau..em chẳng bít làm j bay h cả,chỉ lên mạng linh tinh thôi.bác júp em với
  8. man_in_the_snowy_river144

Kinh nghiệm thì có nhưng toàn kinh nghiệm thương đau thôi em ạ. Anh vừa chia tay người yêu hôm qua. Cũng chỉ tại cái tội to nhất là tội nghèo. Chị ý hơn anh 2 tuôỉ và đã đến lúc phải lấy chồng rồi trong khi anh thì chưa thể sẵn sàng. Có lẽ đó là giải pháp tốt nhất cho cả 2. Đau 1 chút nhưng ít ra cũng sẽ không thành ác mộng cho nhau về sau. Thế đấy. Thế là NOEL này đi uống rượu vậy! Anh thích nhất là ngồi uống rượu một mình. 12h hết giờ làm thì đi. Chú đã yêu ai chưa? Hay đang cưa mà không đổ?
  9. nada_chips

bon em thích nhau đã hơn 1 năm rùi.nhưng hôm trc cãi nhau và bạn ý nói chia tay.....có lẽ cũng đã đến lúc rùi bác ạ..kinh nghiệm của bác còn đau thương hơn em,năm nay chắc lại ăn giang sinh 1 mình rùi
  10. man_in_the_snowy_river144

Ừh!Mệt thật đấy! Nhưng cũng phải quen thui. Anh đây giờ hết tin vào phụ nữ nữa rùi. Trưa nay rủ mấy người trong công ty đi ăn lẩu, làm vài chai VODKA, thế là qua Giáng Sinh. Chú có kế hoạch gì chưa? Năm nay công ty cho ít tiền wá nên chỉ đủ đi măm lẩu thôi.