1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linhphong

linhphong Thành viên mới

first love của mình tuy chỉ là 1 cơn gió thoảng qua , nhưng nó lại làm cho tâm hồn mình cảm thấy thật sự mát mẻ ... ^^
    Gió .... ^^
  2. holi_war

holi_war Thành viên mới

ừ thì tui cũng cơn gió thoảng qua
    đến cũng nhanh mà đi cũng thần tốc(kô phải tôi sở khanh đâu,chẳng sơ múi gì cả)thậm chí mình còn chưa kịp nhân ra là mình yêu và đựoc yêu
  3. man_in_the_snowy_river144

man_in_the_snowy_river144 Thành viên mới

Kết câu của đồng chí Linh Phong rùi đấy. Tớ vẫn nhớ cái lầm đầu tiên tớ nắm tay bạn ấy. Khi về nhà, tay tớ cứ như bỏng rát suốt cả mấy ngày sau đó. Bây giờ đi trên đường Thanh Niên, thỉnh thoảng thấy hai em học sinh nắm tay nhau bất giác tớ lại nhớ đến cảm giác ấy. Nhất là khi mùa thu về...
  4. linhphong

linhphong Thành viên mới

chẹc chẹc , lâu lâu mình cũng phát ngôn ra câu hay đấy nhỉ
    với lị bác man-in .... còn đc cầm tay roài , em thì còn chưa đc cơ ...hớ hớ .... one side love mừ chưa bít điện xẹt qua tay nó ntn , bằng cái lần em giật điện 220V ko
    nghĩ mà thấy tủi phận
    ** em đã định ko vít rùi , tại thấy mình hơi độc thoại nhưng khổ nỗi có người khen mình nên đành phải chường mặt ra nhận
  5. man_in_the_snowy_river144

Ừh! Mấy hôm nay lành lạnh nên anh lại nhớ đến ngày này 5 năm trước. Giờ nghĩ lại đúng như em nói, nó là một cơn gió thoảng qua và làm cho lòng mình thấy mát mẻ. Nhưng vẫn có một cái gì đó như vuột qua tầm tay mà mãi mãi sẽ không bao giờ trở lại phải không? Hôm nào rảnh anh em mình offline nhé! Anh mời thật đấy. Lâu lắm rồi anh không tham gia cái diễn đàn nào và cũng lâu lắm rồi anh không có ai để nói chuyện. Àh mà em sinh năm bao nhiêu nhỉ?
  6. linhphong

linhphong Thành viên mới

ây zà , ông anh lại bắt con em này phải spam tiếp roài
    nếu tính từ ngày hôm nay thì còn 6 ngày nữa là con em này tròn 19 tuổi
    hí hí , vì first love cũng là one side love tên Phong nên mới tòi ra cái nik này và cái gì cũng quy thành gió tuốt
  7. KBC

KBC Thành viên mới

Mối tình đầu là mối tình đẹp nhất vì nó không thành
  8. linhphong

linhphong Thành viên mới

Người ta nói , tình đầu là tình trong sáng , khó phai nhất . Đúng rồi . Bởi ta đã đón nhận nó bằng tất cả trái tim mình , bằng sự ngô nghê của tuổi thơ , bằng sự háo hức của tuổi trẻ , bằng những gì mới mẻ nhất mà ta chưa từng trải qua . Để rồi , khi nó ra đi , nó để lại trong tim những lỗ hổng ko ai hàn gắn .
  9. man_in_the_snowy_river144

ÔI mẹ ơi! Thế thì chắc chả ai dám yêu lần đầu nhỉ? Thế mà bai trên em viết là nó làm tâm hồn mình mát mẻ. Câu sau đá câu trước rùi đồng chí ơi. À! Chúc mừng sinh nhật em nhé! Hôm nay mùng 6. Còn 5 ngày nữa, nhớ mời anh nhé vì hôm ấy là đến phiên anh nghỉ. Lâu lắm rồi không ra đường chơi hay đi đâu đó. Còn nữa. Làm thế nào để viết được cái câu dưới nick name của mình giống như em hay như Cucxau_Cucdeu có câu ( thanh niên rỗi việc đồng chí hội)?Hay muốn thế thì phải là thành viên tích cực?
  10. linhphong

linhphong Thành viên mới

tâm hồn và tim nó khác nhau anh ạh .
    với em , em nói với tư cách là one side love của em thì đúng là không có ai (chưa có ai) có thể hàn gắn đc , nghĩ lại giờ nhiều lúc cũng đau lắm chứ bộ
    còn tâm hồn mát mẻ thì tất nhiên , người đầu tiên cho mình biết rung động là gì thì chả nhẽ mình lại có ấn tượng xấu với người ta sao , khi nghĩ lại thì lại thấy nhẹ nhõm vì dù sao cũng đã lâu lắm rồi mà quên thì ko quên nhưng khi hết đau thì sẽ thấy nhẹ nhõm hơn nhiều
    cái gì chả có tính chất 2 mặt hả ông anh cái này cũng vậy
    ** sến nhểy , thông cảm thui , dùng từ lãng mạn cho nó đỡ vậy
    cám ơn ông anh , coi như ông anh là người đầu tiên chúc mừng sn con em này
    còn chuyện viết cái câu dưới nikname thì người ta gọi đó là set title , ở box nào cũng có phần set title cho mem cả , chỗ mấy cái topic dính trên cùng đó