1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

FnF - Những bước chân không mỏi...thành viên FnF vào điểm danh

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi muadong177, 29/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ko_nghi_ra_nick

ko_nghi_ra_nick Thành viên mới

Tôi có mặt!
  2. cucgach2

cucgach2 Thành viên mới

đề nghị anh Khánh vào điểm danh nhé, ko cho "đại diện kia" vào điểm danh hộ đâu nhá
  3. bixanh1983

bixanh1983 Thành viên mới

Nhà mình xem, có tham gia ĐH box DL ko thì đăng ký đi để còn tổ chức và Đăng ký với BTC. Còn vụ Quan Lạn nữa, tớ đưa ra lịch trình như vậy, còn chưa thấy ai có ý kiến gì.mọi người ai đi được thì lên tiếng, rùi lên lịch trình và thời gian cụ thể.
  4. ko_nghi_ra_nick

ko_nghi_ra_nick Thành viên mới

Chị lên lịch trình thông báo công khai tài chính với thanh toán tiền thừa cho mọi người trước đi ợ
    Cho nó đỡ lằng tằng nhằng
  5. bonmeikei

bonmeikei Thành viên mới

BTC đi đâu rùi? Bao jờ thì mọi người được trả lại xiền thế? BTC cho cái lịch offline đi chứ . Hum nay là 1 tháng lên đến đỉnh Fan rùi đấy ạ! E còn lấy xiền ấy giải ngân cho các hoạt động du lịch sắp tới nữa ạ. Quan Lạn hay đại hội du lịch của box gì gì nữa.
  6. bixanh1983

bixanh1983 Thành viên mới

Sorry cả nhà nhé.Cái này không phải là muốn giữ tiền của mọi người mà vì thời gian vừa rồi mọi người trong BTC cũng bận nên chưa có thời gian ngồi lại với nhau để thông kê hết các khoản chi tiêu, cái này mọi người cũng thông cảm cho chúng tớ.Thêm nữa là mình chỉ là người có trách nhiệm giữ hộ tiền cho cả đoàn thôi chứ ko có quyền quyết định thích trả mọi người lúc nào cũng được.Vấn đề này phải do anh sơnpham trưởng đoàn cùng mọi người trong BTC cùng thông qua.Sáng nay đã làm việc với anh Sơnpham về các khoản chi tiêu trong thời gian vừa rồi,sang tuần sau sẽ gửi thông báo chi tiết cho từng người về vấn đề tài chính.
  7. muadong177

muadong177 Thành viên mới

THÔNG BÁO NÀY THAY CHO GIẤY MỜI
    Mời toàn thể bà con nhà FnF ai đi được thì cố gắng tham gia nhé, nghe giang hồ đồn đại thì các lần ĐH trước của Box du lịch vui khủng khiếp. E thấy nhà mình có rất nhiều anh tài nổi bật như bác Đạo,bác Min Prồ, chị Nhung...đi phát động phong trào rất tốt đấy.
    Tất cả mọi người cố gắng đăng ký trước thứ 6 ngày 6/6/2008 nhé để chúng ta có thể định hướng được số lượng,và lên phương án đk,đi lại,ăn ở trên đó sớm(vì sẽ rất đông đoàn tham gia), để BTC Đại hội còn setup .
    Nói trước là vui lắm đấy!!!
    *Nếu không thích đk đi theo nhà F&F các bạn có thể đk đi với tư cách cá nhân,vào topic này điểm danh nhé
    http://www10.ttvnol.com/forum/f_233/1053861.ttvn
    mục đích là lên đó giao lưu,không phân biệt nhà cửa,xóm làng mà

Được muadong177 sửa chữa / chuyển vào 17:29 ngày 02/06/2008
  8. lieutenant02

lieutenant02 Thành viên mới

Cái nhà cô này là cũng ham vui lắm đây, mùa đông gì mà "nóng" hơn cả mùa hè thế nhỉ. Hôm qua mấy giờ về đến Hà Nội đấy?
  9. muadong177

muadong177 Thành viên mới

10. laogiaac

laogiaac Thành viên mới

ơ nhưng mà đã thanh toán tiền cũ đâu mà đã rủ đi mới. Bùn thía