1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

FnF - Những bước chân không mỏi...thành viên FnF vào điểm danh

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi muadong177, 29/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ekichi04

ekichi04 Thành viên quen thuộc

Thứ nhất :tình hình tài chính không phải do ekichi04 hay muadong177 quyết toán ạ.Bọn em mời một cách vô tư,ai tham gia cũng vui.
    Thứ 2 là đi Đại hội sẽ là một plan mới,không liên quan j đến plan cũ (tiền ,đồ đạc,phụ tùng ..... của cả nhà nhóm trước sẽ chẳng bị lạm dụng hay j đâu ) bạn ạ,sẽ setup cụ thể ,chi tiết sau.
    Thứ 3 nếu chỉ vì chưa quyết toán mà đã chán,nhụt ý chí đi dl thì đáng buồn thật đấy bạn ạ
    Các bạn nên có tinh thần tập thể và tích cự một chút nếu tiếp tục tham gia và xây dựng nhà F&F,có gắng update thông tin,và chủ đọng đề cập vấn đề nếu cần thiết,đừng lên spam,rồi ném đã linh tinh.CÓ TRÁCH NHIỆM VỚI CHÍNH BẢN THÂN MÌNH.
  2. gentra

gentra Thành viên mới

[/quote]
    Thứ nhất :tình hình tài chính không phải do ekichi04 hay muadong177 quyết toán ạ.Bọn em mời một cách vô tư,ai tham gia cũng vui.
    Thứ 2 là đi Đại hội sẽ là một plan mới,không liên quan j đến plan cũ (tiền ,đồ đạc,phụ tùng ..... của cả nhà nhóm trước sẽ chẳng bị lạm dụng hay j đâu ) bạn ạ,sẽ setup cụ thể ,chi tiết sau.
    Thứ 3 nếu chỉ vì chưa quyết toán mà đã chán,nhụt ý chí đi dl thì đáng buồn thật đấy bạn ạ
    Các bạn nên có tinh thần tập thể và tích cự một chút nếu tiếp tục tham gia và xây dựng nhà F&F,có gắng update thông tin,và chủ đọng đề cập vấn đề nếu cần thiết,đừng lên spam,rồi ném đã linh tinh.CÓ TRÁCH NHIỆM VỚI CHÍNH BẢN THÂN MÌNH.
    [/quote]
    Kinh quá cơ, à quên, kinh bình thường!
    dạo này phát biểu người nhớn quá cơ. Tự dưng lại quan tâm đến mối đoàn kết nhà FnF thế?
    Nể tình ku kon, nhà mình hưởng ứng đi cái nào!
  3. daisy84

daisy84 Thành viên mới

Bên hội tự do thấy nhiều người quen, nhưng về nhà mình cho có nhà có cửa nhỉ? Cho đặt cục gạch đê, tuyển xế gấp...
    Thằng nhóc ekichi đợt này nó ăn to nói lớn là vì bên đấy nó cũng được tín nhiệm, bầu vào cái ban hậu cần gì gì đó, oai lắm
  4. gentra

gentra Thành viên mới

Động viên cháu nó em ạ, để nó làm mõ cho nhà được mở mày mở mặt !
    Được gentra sửa chữa / chuyển vào 23:50 ngày 02/06/2008
    Được gentra sửa chữa / chuyển vào 23:51 ngày 02/06/2008
  5. ekichi04

ekichi04 Thành viên quen thuộc

Á á,vừa nói đã ném đá vỡ đầu mình rồi.
    -Tớ mời là để thông báo cho nhà F&F,chẳng phải mình tổ chức hay j hết =))
    -Chưa quyết định đi bằng phương tiện j thì tuyển xế j hả "em" thuỷ =))
    -Chẳng có bầu bán j,hôm offline anh tabalo hỏi những ai có thể tham gia cùng BTC chuẩn bị ĐH,tham gia giúp sức cùng,với tư cách cá nhân,chẳng đại diện nhà F&F hay j đâu,các bác không phải nói đểu,ném đá thế
  6. hitsuji

hitsuji Thành viên quen thuộc

Anh ekichi nhạy cảm quá..mọi người quan tâm mờ!!
    ..Thui cho e đặt trc cục gạch dự bị..để xem tình hình thi cử thế nào sẽ quyết định sau nhé!!
  7. noname0000

noname0000 Thành viên mới

@ laogiaac: Hãy cẩn trọng trong phát ngôn. Đừng để mọi người đánh giá bạn qua mấy tờ bạc.
    Ps: Laogiaac ở gần chỗ mình à, xem IP thấy thế.
    @chip, sonpham: Hai đồng chí cũng thu xếp thời gian giải quyết tiền nong đi thôi, về hơn 1 tháng rồi mà, để lâu lắm chuyện.
  8. zeu

zeu Thành viên quen thuộc

Ai đi Mai Châu roài lên danh sách dự trù kinh phí hộ cái nhẩy. Mình cũng máu đi roài nhưng còn e ngân sách hạn hẹp. Cứ đặt 1 con xe vừa chạy Thác Bản Giốc ra để giữ chỗ nhé?
  9. superdancer

superdancer Thành viên mới

Ku Ekichi. Cho chị đăng ký 12 xuât trước nhé.
  10. MinskPro

MinskPro Thành viên mới

Zeu! lại cho tao làm ôm của mày nhé, hay lần này mày thật sự muốn "lõm lưng" nói trước cho tao nhé để tao vác minsk đi.
    Nhà FF cho em đặt gạch vụ này nhe, em xin đăng ký 10 người tương đương 10 cục gạch